ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 27 (അതിര് – 2)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 27 (അതിര്-2)

 

By: Kambi Master  | Click here to visit my page

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

 

ബെന്നിയുടെ ശക്തമായ കൈ തന്റെ മുഴുത്ത മുലകളില്‍ തഴുകിയമര്‍ന്നു നീങ്ങിയപ്പോള്‍ അംബികയുടെ മദചഷകം നനഞ്ഞ് അവളുടെ ഇറുകിയ പാന്റീസിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് മദജലം ഒലിച്ചിറങ്ങി. കടുത്ത കാമാസക്തിയോടെ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി തന്റെ കണ്ണിലേക്ക് നോക്കുന്ന അംബികയെ കണ്ടപ്പോള്‍ ബെന്നിയുടെ മുഴുത്ത ലിംഗം പൂര്‍ണ്ണശക്തനായി അവന്റെ ഷഡ്ഡിയുടെ ഉള്ളില്‍ ഞെരിഞ്ഞു. ഒന്ന് കൈവച്ചാല്‍ മതി, അവള്‍ തന്റെ അടിമയായി മാറും എന്ന് ചിരപരിചിതനായ ബെന്നിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. പക്ഷെ മെല്ലെ തിന്നാല്‍ പനയും തിന്നാം എന്നുള്ള പ്രമാണവും മറ്റ് ആരെക്കാളും നന്നായി അവനറിയാമായിരുന്നതിനാല്‍ അവന്‍ അതിനു മുതിര്‍ന്നില്ല.

“നാരങ്ങാവെള്ളം ഇല്ലേ..”

കഴപ്പിളകി പൂറു കടിച്ചു ഭ്രാന്തമായ ആസക്തിയോടെ നില്‍ക്കുന്ന അംബികയോട് ബെന്നി ചോദിച്ചു. അവന്റെ പുരുഷത്വത്തില്‍ സ്വയം മറന്ന് നിന്നുപോയ അവള്‍  നാണത്തോടെ അടുക്കളയിലേക്ക് ഓടി. അവളുടെ വടിവൊത്ത, കൊഴുത്ത പിന്‍ഭാഗം ബെന്നി നോക്കി വെള്ളമിറക്കി. ‘ഉം..കുറെ ഉണ്ട് തിന്നാന്‍. അടിമുടി ഇവളൊരു വിഭവമാണ്’ ബെന്നി മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞു. അവന്റെ കുട്ടന്‍ അംബികയുടെ പൂറിന് വേണ്ടി പുളഞ്ഞു.

“അടങ്ങടാ..അവള്‍ നിനക്കുള്ളതാ..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *