അയലത്തെ മരുമകൾ

Posted by

അയലത്തെ മരുമകൾ

 

Ayalathe Marumakal BY: Kambi Master : Viyarppu

ഞാന് ടോണി. പ്രായം പതിനെട്ടു കഴിഞ്ഞു. ഇത് എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ ലൈംഗിക അനുഭവമാണ്. ഞങ്ങളുടെ വീടിന്റെ തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ മരുമകളാണ് ലിസ്സി ചേച്ചി. ചേച്ചിക്ക് ഇരുപത്തിയഞ്ച് വയസാണ് പ്രായം. ഭര്ത്താവ് ജോസപ്പന് ചേട്ടന് ഗള്ഫില് ജോലി ചെയ്യുന്നു. ചേച്ചിയുടെ വീട്ടില് ചേച്ചിയെ കൂടാതെ അമ്മായി അച്ഛനും അമ്മായിയമ്മയുമാണ് ഉള്ളത്. വര്ഗീസ് എന്നാണ് ജോസപ്പന്റെ അച്ഛന്റെ പേര്. അമ്മ മറിയാമ്മ ചേടത്തി. വര്ഗീസ് ചേട്ടന് മലഞ്ചരക്ക് വ്യാപാരമാണ് തൊഴില്. പല സമയത്തും പുള്ളി ബിസിനസ് ആവശ്യങ്ങള്ക്ക് പുറത്തായിരിക്കും. മറിയാമ്മ ചേടത്തി ഒരു ജഗജില്ലി തള്ളയാണ്. അവര് ലിസി ചേച്ചിയുമായി മിക്കപ്പോഴും വഴക്കാണ്. പ്രധാന കാരണം ചേച്ചിയുടെ സൌന്ദര്യം തന്നെ. വെളുത്ത് കൊഴുത്ത് വടിവൊത്ത ശരീരമുള്ള ചേച്ചിയോട് അവര്ക്കും നാട്ടിലെ ഒട്ടുമിക്ക പെണ്ണുങ്ങള്ക്കുംwww.kambikuttan.net അസൂയയാണ്. നല്ല വെളുത്തു തുടുത്ത ഓവല് മുഖമാണ് ചേച്ചിക്ക്. പാതിയടഞ്ഞ കാമാര്ത്തി നിറഞ്ഞ കണ്ണുകളില് മിക്ക സമയവും കരിയെഴുതിയത് പടര്ന്നിട്ടുണ്ടാകും. അല്പം നീണ്ട കഴുത്ത്. തോളെല്ലുകള് രണ്ടും വ്യക്തമായി കാണാം. അധികം മുഴുപ്പില്ല എങ്കിലും നെഞ്ചു നിറഞ്ഞു വളര്ന്നിരിക്കുന്ന തെറിച്ച മുലകള്. സാമാന്യത്തില് അധികം വണ്ണമുള്ള കൈകളും കാലുകളും ആണ് ചേച്ചിക്ക്.

ശരീരം സ്ലിം ആണെങ്കിലും കൈകള്ക്ക് നല്ല വണ്ണം ആണ്; അതേപോലെ തന്നെ കാലുകള്ക്കും. ചുണ്ടുകള് ആണ് ചേച്ചിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആകര്ഷണം. ചുവന്നു തുടുത്ത ചെറിപ്പഴം പോലെയുള്ള ചുണ്ടുകള് കണ്ടാല് ആര്ക്കും കൊതി തോന്നിപ്പോകും. ഏതുസമയത്തും ചേച്ചിയുടെ ശരീരം വിയര്ക്കും. കക്ഷങ്ങള് എപ്പോള് നോക്കിയാലും വിയര്ത്ത് കുതിര്ന്ന മട്ടിലാണ്. എന്റെ പല കൂട്ടുകാരും എന്നോട് ചേച്ചിയെ പറ്റി വാ തോരാതെ പറയാറുണ്ട്. ചേച്ചിയെ ഒന്ന് പണിയാന് കിട്ടിയാല് അതില്പരം ഭാഗ്യം വേറെ ഇല്ലത്രെ. ചേച്ചിക്ക് അടക്കാനാകാത്ത കാമാര്ത്തി ഉണ്ടെന്നാണ് എന്റെ ചില വെടി വീരന്മാരായ കൂട്ടുകാരുടെ നിരീക്ഷണം. അത് സത്യമാണ് എന്നെനിക്കും മറിയാമ്മ ചേടത്തിയുടെ ചില സമയത്തെ സംസാരത്തില് നിന്നും തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. “എടി അവള്ക്ക് കഴപ്പാടി..അതല്ലേ എന്നോട് ഇത്ര കടി..” ഒരിക്കല് പരദൂഷണം പറയാന് അമ്മയുടെ അടുത്തെത്തിയ ചേടത്തി പറയുന്നത് ഞാന് കേട്ടു. “അത് പിന്നെ അവളുടെ കുറ്റമാണോ..ഇത്ര ആരോഗ്യമുള്ള പെണ്ണിനെ ചുമ്മാ കെട്ടി നിര്ത്തിയിട്ടു നിന്റെ മോന് പോയാല് അവള് എന്ത് ചെയ്യും” അമ്മ ചോദിച്ചു. “അതിനു ഞാന് എന്ത് ചെയ്യാനാ. അവന് അവളെ കൊണ്ട് പോകാന് പറ്റാത്തത് കൊണ്ടല്ലേ..

അതല്ലെങ്കിലും അവള്ക്ക് അവന്റെ കൂടെ പോകാന് വലിയ താല്പര്യം ഒന്നുമില്ല” “അതെന്താ..” “എന്താ..അവള്ക്ക് അവന് പോരായിരിക്കും..മുഴുത്തത് കേറിയാലെ അവള്ക്ക് തികയൂ..” “പതിയെ പറയെടി..ചെറുക്കന് അപ്പുറത്ത് എവിടെയോ ഉണ്ട്” “അവന് കേള്ക്കത്തില്ലടീ.. അവളുടെ മോന്ത കാണണം..എപ്പോഴും വീര്ത്ത് കെട്ടി…അതെങ്ങനാ എന്നും ഇറച്ചീം മൊട്ടേം ഒക്കെ അല്യോ കേറ്റുന്നത്.. പിന്നെ കഴപ്പ് ഇളകാതെ ഇരിക്കുമോ” അമ്മ ചിരിച്ചു. “നിനക്ക് ചിരിക്കാം..അവള് ഊരിയിടുന്ന ഷഡ്ഡി നീ കാണണം..ഒന്നിനും ചുവടില്ല..എല്ലാം അവള് വിരല് കേറ്റി കീറി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *