Parasparam 2

Posted by

പരസ്പ്പരം |പാർട്ട്-2

Samudrakkani

ആദ്യം മുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

ഡ്രസ്സ് മാറ്റി ഞാൻ ഹാളിൽ വന്നപോലെകു ടേബിളിൽ നല്ല പാലപ്പം ചിക്കൻ കറി ദോശ മുട്ട പുഴുങ്ങിയത് എന്നിങ്ങനെ വിഭവങ്ങളുടെ ഒരു നീണ്ട നിര. സൂസിയാന്റി ഒരു നല്ല cook ആണെന്ന് ഭക്ഷണത്തിന്റെ രുചി കൊണ്ട് മനസിലായി,
ആന്റിയും ക്ലാരയും ഇരിക്കുന്നില്ലേ ??? എന്റ ചെയറിനു അടുത്തു എന്നെ ചാരികൊണ്ടു എന്നെ ഊട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ആന്റിയോട്‌ ഞാൻ ചോദിച്ചു, വേണ്ട മോനെ ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചു പിന്നെ ഇരുന്നോളാം. അവർ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് എന്നെ നോക്കി പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ കഴിക്കുന്നതും, ഞങ്ങളുടെ സംസാരവും കേട്ട് ക്ലാര കിച്ചണിൽ ഞങ്ങൾക്കു അഭിമുഖം ആയി നില്കുന്നുട്.
കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങൾ പുറത്തു പോയി എനിക്കാവശ്യം ഉള്ള കുറച്ചു സദാനങ്ങളും പിന്നെ കുറച്ചു വീട്ടു സദാനങ്ങളും എല്ലാം വാങ്ങി തിരിച്ചു വന്നു, അപ്പോഴേക്ക് സൂസിയാന്റിഉം ക്ലാരയും കൂടി എനിക്കുള്ള റൂം എല്ലാം നന്നായി വൃത്തിയാക്കിയിട്ടുണ്ട്. അച്ചായൻ സാദനങ്ങൾ എല്ലാം ആന്റിയുടെ കയ്യിൽ കൊടുത്തു എന്നിട്ടു പറഞ്ഞു സൂസി അതിൽ ബിജുവിനുള്ള കുറച്ചു സാദനങ്ങൾ ഉണ്ട് അത് എടുത്തു ക്ലാരയോട് അവനെ ഒന്ന് സഹായിക്കാൻ പറയു അതും പറഞ്ഞു അച്ചായൻ പുറത്തേക്കു പോയി. ഞാൻ എന്റെ റൂമിലെ ബെഡിൽ ഇരുന്നു. അപ്പോൾ അതാ ക്ലാര കയ്യിൽ എനിക്കുള്ള സദാനങ്ങളും ആയി റൂമിലേക്കു വന്നു, അവൾക്കു ചെറിയ ഒരു മടി ഉണ്ട് ഒരു അന്യപുരുഷന്റെ അടുത്തു വരാൻ, കിച്ചണിൽ നിന്നും ആന്റി പാത്രം കഴുകുന്നതിന്റെ ഒച്ച കേൾകാം. കൊണ്ടുവന്ന സദാനങ്ങളിൽ ഒരു ബെഡ്ഷീറ്റ്, ഒരു ടേബിൾ ലാംപ്, ഒരു ടേബിൾ വിരി, വലിയ ഒരു ബ്ലാങ്കറ്റ് എല്ലാം ബാഗിൽ നിന്നും പുറത്തെടുത്തു ക്ലാരയും ഞാനും ബെഡ്ഷീറ് ബെഡിൽ വിരിച്ചു. കുനിഞ്ഞു നിന്നു അവൾ അത് വിരിക്കുമ്പോൾ churidarinte കഴുത്തിലൂടെ മുല ചാലുകൾ കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു, ഞാൻ വെറുതെ ബെഡിൽ കിടന്നു, കട്ടിലിന്റെ കാൽ ഭാഗത്താണ് ടേബിൾ ക്ലാര ടേബിളിൽ വിരി വിരിക്കുനു അവളുടെ വലിയ ഉരുണ്ട ചന്തി ചുരിദാറിന്റെ പാന്റിൽകൂടി നന്നായി കാണാം. അതെല്ലാം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആന്റിയും എത്തി റൂമിലേക്കു, അവരെ കണ്ടു കിടന്നിരുന്നിടത്തു നിന്നു ഞാൻ എണീറ്റിരുന്നു ആന്റി എന്റ അടുത്തു ബെഡിൽ ഇരുന്നു, ബിജു മോൻ വേണേൽ കുറച്ചു കിടന്നോളൂ.. ഹേയ് വേണ്ട ആന്റി…ഞാൻ വെറുതെ ഒന്ന് കിടന്നതാ…. ഓഹ് എന്നാൽ ഇനി ഊണ് കഴിഞ്ഞു കിടക്കാം അല്ലേ ??? ആന്റി അവരുടെ ഷാംപൂ തേച്ചു പറന്നു കിടന്നിരുന്ന മുടിയെല്ലാം വാരി കെട്ടിക്കൊണ്ടു ഓരോ വർത്തമാനങ്ങൾ പറഞ്ഞിരുന്നു. അച്ചായൻ എവിടെ പോയി ആന്റി ?? ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയതാണോ ?? ഹേയ് പുള്ളി ഇവിടെ അടുത്തു ഒരിടം വരെ പോയതാ, മയക്കു വെടിക്കുള്ള സാധനം തീർന്നുകാണും അത് വാങ്ങാൻ ആകും.. അവർക്കു ചിരി നിർത്താൻ കഴിയുന്നില്ല. മയക്കു വെടിയോ ?? എനിക്ക് നമനസിലായില്ല ആന്റി ?? ആ നാടൻ ഭാഷയിൽ പറഞ്ഞാൽ ” നല്ല വാറ്റു ” ഇവിടെ ഒളിച്ചും പാത്തും വേണ്ടേ വാങ്ങാനും കുടിക്കാനും.. .. ഒരു ഫിലിപ്പീനി വാറ്റുന്നുണ്ട് അവന്റെ അടുത്ത പോയതാ ഇപ്പോൾ വരും. മോൻ കുറച്ചു വിശ്രമിക് ഞങ്ങൾ കിച്ചണിലെ ബാക്കി പണികൾ തീർത്തു ഇപ്പോൾ വരാം.. ആന്റിയും ക്ലാരയും കിച്ചണിലേക്കു പോയി.

ഡാ… മോനെ…. ബിജു അച്ചായന്റെ വിളികേട്ടാണ് പാതിമയക്കത്തിൽ ആയിരുന്ന ഞാൻ ഉണർന്നത്, വാ ഊണ് കഴികാം നീ ഉറങ്ങിയിരുന്നോ ??? ഹേയ് ഇല്ലാ അച്ചായാ വെറുതെ ഒന്ന് കിടന്നതാ…. ഞാൻ എണീറ്റ് ഒന്നു മുഖം കഴുകി. അച്ചായൻ എന്നെയും കാത്തു അക്ഷമനായി ടേബിളിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു, മുമ്പിൽ ഒരു ഫുൾ ബോട്ടിൽ പക്ഷെ വാറ്റു ആണെന്ന് മാത്രം, തൊട്ട് കൂട്ടാൻ സൈഡ് ഡിഷുകൾ ഞാൻ ഒരു ചെയർ വലിച്ചിട്ടു ഇരുന്നു, മോനെ നീ കഴിക്കില്ലേ ?? അച്ചായന്റെ ഒട്ടും പ്രദീഷിക്കാത്ത ഒരു ചോദ്യ…. ഞാൻ എന്ത് പറയണം എന്ന് ആലോചിക്കുമ്പോൾ ആണ് ആന്റിയുടെ വരവ് . ഓഹ്‌ എന്റെ അച്ചായാ നിങ്ങൾ എന്തിനാ ആ കൊച്ചിനെ കൂടെ കുടിപ്പിക്കുന്നെ നിങ്ങൾക്കു അങ്ങ് കുടിച്ചാൽ പോരെ. ആ കൊച്ചിനെ കൂടെ നശിപ്പിക്കാനോ ?? ആന്റി എന്റർ തൊട്ട ചെയറിൽ ഇരുന്നു, ഓഹ്‌ പറയുന്നു കേട്ടാൽ തോന്നും ഇവൾ kudikillnu അച്ചായൻ മൂന്ന് ഗ്ലാസിലും ഒഴിച്ച്..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *