മരുമകളുടെ കടി – 8

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  8 | Marumakalude kadi 8

By: Kambi Master | കമ്പി മാസ്റ്റര്‍ എഴുതിയ കഥകള്‍  വായിക്കാന്‍ click here

മൊയ്തീന്‍ ടോര്‍ച്ച് മാറ്റി വച്ചിട്ട് കട്ടിലില്‍ അവള്‍ക്കൊപ്പം കിടന്നു. പിന്നെ നടന്നത് ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ ഐഷയ്ക്ക് ചിരി വന്നു. എന്ത് ആക്രാന്തമാണ്‌ അയാള്‍ കാണിച്ചത്! നാളുകളായി പട്ടിണി കിടന്ന പിള്ളേര്‍ക്ക് അപ്രതീക്ഷിതമായി ആഹാരം കിട്ടിയാല്‍  കാട്ടിക്കൂട്ടുന്നതിനേക്കാള്‍ വെപ്രാളം ആയിരുന്നു ബാപ്പയ്ക്ക്. തന്റെ തുണികള്‍ മൊത്തം പറിച്ച് എറിയുകയായിരുന്നു. തനിക്ക് ഒന്നും മനസിലായില്ല എന്നതാണ് സത്യം. ഒന്ന് മാത്രം നല്ല ഓര്‍മ്മയുണ്ട്. തന്റെ പാന്റീസ് വലിച്ചൂരിയിട്ട് മുഖം അവിടെ അമര്‍ത്തി ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ ആര്‍ത്തിയോടെ ബാപ്പ നക്കി. പിന്നെ തളര്‍ന്ന് കിതച്ചുകൊണ്ട് ഒരു വീഴ്ച ആയിരുന്നു. ബാപ്പയ്ക്ക് പോയി എന്ന് തനിക്ക് മനസിലായി. മൊയ്തീന്‍ പരാക്രമം അവസാനിപ്പിച്ച് തളര്‍ന്നു മാറിക്കിടന്നു. ഐഷയുടെ മദഗന്ധം ചുരത്തുന്ന ഇളം ചൂടന്‍ യോനിയില്‍ നാവ് സ്പര്‍ശിച്ചപ്പോള്‍ തന്നെ അയാള്‍ക്ക് സ്ഖലനം സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. അത്രയ്ക്ക് സ്വാദും സുഖവുമാണ് അതില്‍ നാവു തൊട്ടപ്പോള്‍ അയാള്‍ക്ക് കിട്ടിയത്. മറ്റൊന്നും ചെയ്യാന്‍ പിന്നെ അയാള്‍ക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല.

ഐഷ അതൊക്കെ ഓര്‍ത്ത് കിടന്നു മയങ്ങിപ്പോയി.

ഏതാണ്ട് ഒരു മാസക്കാലം പ്രത്യേകിച്ച് ഒന്നും സംഭവിക്കാതെ കടന്നു പോയി. ഷഫീക്ക് എന്നും വിളിക്കും. അവന്‍ രാത്രിയില്‍ കമ്പി വര്‍ത്തമാനം പറഞ്ഞു അവളെ ഇളക്കും. നനഞ്ഞ യോനിയുമായി ഐഷ കടിയിളകി വല്ല വിധത്തിലും നേരം വെളുപ്പിക്കും. തന്നെ സുഖിപ്പിക്കാന്‍ പൂര്‍ണ്ണ മനസോടെ രണ്ടു പുരുഷന്മാര്‍ അടുത്തുതന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും ആമിനയുടെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് അവള്‍ക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. ആമിനയുടെ കണ്ണില്‍ പെടാതെ ഇരിക്കാനുള്ള ഏക സ്ഥലം അവളുടെ മുറി മാത്രമായിരുന്നു. മുറിക്കു പുറത്തിറങ്ങി അവള്‍ എവിടെ പോയാലും, ആമിനയുടെ കണ്ണ് അവളുടെ മേല്‍ കാണും. ഐഷയ്ക്ക് വല്ലാത്ത ഈര്‍ഷ്യ തോന്നി അമ്മായിയമ്മയുടെ ഈ സ്വഭാവത്തില്‍. പുറത്തിറങ്ങി ആരോടെങ്കിലും സംസാരിച്ചാല്‍ ജനലിലൂടെ വരുന്ന ആമിനയുടെ കണ്ണുകള്‍ അവള്‍ക്ക് കാണാന്‍ പറ്റും. സ്വന്തം മുറി ഒഴികെ ഒരിടത്തും അവള്‍ക്ക് ആ സ്ത്രീയുടെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ രാത്രി ഷഫീക്ക് വിളിക്കുമ്പോള്‍ ഈയിടെയായി ഐഷ അല്പം ഉറക്കെ തന്നെ സംസാരിക്കും. തള്ള ഒളിഞ്ഞു നിന്നു കേള്‍ക്കുന്നുണ്ട് എങ്കില്‍ കേട്ടോട്ടെ എന്നതായിരുന്നു അവളുടെ ചിന്ത.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *