എന്‍റെ സുന്ദരി

Posted by

എന്‍റെ സുന്ദരി

bY:sajith

 

ഞാൻ സജിത്ത് .plustwo പഠിക്കുന്നു..ഇത് ഒരുഅനുഭവ കഥയാണ് ..
ഞങ്ങൾ താമസിച്ചിരുന്ന വീടിന്റെ തൊട്ടയലത്തു ഒരു കുടുംബം താമസിച്ചിരുന്നു .അനി ചേട്ടനും സുജ ചേച്ചിയും പിന്നെ അവരുടെ രണ്ടുവയസ്സുള്ള മോൻ കണ്ണനും ഞങ്ങൾ ആ കുടുംബവുമായി ന അടുപ്പത്തിലാരുന്നു..അനി ചേട്ടൻ രാവിലേ പണിക്കുപോകും കൂപ്പിലെ പണിയായതുകൊണ്ടു എന്ന് വൈകി ആണ് വീട്ടിൽ വരാറ് ചി ചിലപ്പോൾ ആഴ്ചയിൽ ഒരുതവണ മാത്രമാവും പുള്ളിക്കാരൻ വീട്ടിൽ വരിക .അതുകൊണ്ടു ചേച്ചിയെയും കൊച്ചിനെയും ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കണേ എന്ന് എൻറെ വീട്ടിൽ പറഞ്ഞിട്ടാവും പോവുക .ചേട്ടൻ പണിക്കു പോയാൽ ചേച്ചി പശൂനെ നോക്കിയും വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ നോക്കിയും സമയം കളഞ്ഞിരുന്നത്..ഒരു ദിവസം സ്കൂൾ കഴിഞ്ഞു വീട്ടിലേക്കു വരുന്ന വഴി ചേച്ച്യേ കണ്ടു ഞങ്ങളുടെ പാടത്തു നിന്ന് പശുവിനു പുല്ലു ചേരുകയായിരുന്നു.എന്നെക്കണ്ടിണ്ട് ചേച്ചി ആ മോനിന്നു നേരത്തെ ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞോ..njan ഉം എന്ന് മൂളി .പിന്നെ കുറേനേരം ചെച്ചയോടു മിണ്ടിയും പറഞ്ഞും അങ്ങനെ നിന്നു..അപ്പോളാണ് ചേച്ച്യേ ഞാൻ ആദ്യമായി ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് തന്നെ.ഇരുനിറമായിരുന്നു ചേച്ചിക്ക് .നല്ല കൊഴുത്ത മുലകളും ചന്തിയും നല്ല നീളമുള്ള മുടിയും ഹോ ചേച്ചി ഓരു സുന്ദരി തന്നെൽ.എൻ്റെ നോട്ടം ശ്രദിക്കാതെ ചേച്ചി എന്നോട് കാര്യം പറഞ്ഞു പുല്ലു ചെത്തിക്കൊണ്ടേ ഇരുന്നു .അപ്പോളാണ് ഞാൻ ആദ്യമായി ചെച്ചയുടെ മുലകൾ കണ്ടത് .ചേച്ചി നന്നായി കുനിഞ്ഞു നിന്നുകൊണ്ട് ശരിക്കും എനിക്കാ മുലകൾകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് കണ്ടാസ്വദിക്കാൻ പറ്റി.നല്ല തുടുത്ത മുലകൾ .അന്ന് രാത്രി എനിക്കുറങ്ങാനേ പറ്റിയില്ല ചെച്ചയുടെ നല്ല തുടുത്ത ശരീരം എന്റെ മനസിൽ നിറഞ്ഞു നിന്നു.എൻറെ സാധനം മെല്ലെ പൊങ്ങി വന്നു .എങ്ങനെയും ചേച്ച്യേ വശത്തിലാക്കണം അതുമാത്രമായി ചിന്ത .പിറ്റേന്ന് ഞാൻ സ്കൂൾ വിട്ടു വരുന്ന വഴിയിൽ vachum ചേച്ച്യേ കണ്ടു..ഞങ്ങൾ പല കുശലങ്ങളും പറഞ്ഞു നിന്നു.അങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾ കടന്നുപോയി,പിന്നീട് പലപ്പോളും ഞാൻ ചേച്ചിയെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് ചേച്ചിക്കറിയാമരുന്നു.നീ എന്താടാ ചെക്കാ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നെ എന്ന് ചോദിച്ചു .എന്റെയുള്ളിലിരുപ്പാറിഞ്ഞാൽ ഞാൻ പറഞ്ഞാൽ കുഴപ്പമാവും ഒരു വിധത്തിൽ njan പറഞ്ഞു ചേച്ചി ഒരു സുന്ദരിയാണ് .ഓ ഒന്ന് പോടാ ചെക്കാ വയസു 30 കഴിഞ്ഞു ഒന്നുപോട കളിയാക്കാതെ.ഞാൻ paranju ഇല്ല ശരിക്കും ചേച്ചി ഒരു സുന്ദരി തന്നെയാ ..പിന്നീട് ഞങ്ങൾ നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായി .ചെച്ചയോടു പലപ്പോളായി ഓരോ കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചും പറഞ്ഞും അങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി .അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരുദിവസം വൈകുനേരം 6മണിക്ക് ചേച്ചി ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ വന്നു.അമ്മയോട് സ്വകാര്യമായി എന്തൊക്കെയോ പറഞ്ഞു .’അമ്മ അസുൻ അടുത്ത് ചെന്ന് എന്തൊക്കെയോ പറഞ്ഞു.അച്ഛൻ വെളിയിൽ വന്നു എന്നോടുപറഞ്ഞു എടാ അനിടെ മോന് സുഖമില്ല അവൻ കൂപ്പിൽ പണികഴിഞ്ഞു വരൻ ഇനിയും 3ദിവസങ്ങൾക് മേലെ ആകും അതുകൊണ്ടു നീ സുജാടെ കൂടെ ഒന്ന് ആശുപത്രി വരെ പോയിട്ട് വാ .ഞാൻ വേഗം ഡ്രസ്സ് മാറ്റി ചെച്ചയുടെ കൂടെ ആശുപത്രയിലോട്ട് പോയി .ഒരുപാടു രോഗികൾ ഉണ്ടാരുന്നോണ്ട് ഞങ്ങൾ വരാൻ വൈകി .തിരിച്ചു വരുന്ന വഴി മോനുള്ള പാൽപ്പൊടിയും പൗഡറും എല്ലാം മേടിച്ചു..ഞങ്ങൾ വീട്ടിലെത്തി .അപ്പോളേക്കും ൽ8,30pm ആയിരുന്നു .’അമ്മ ചെച്ചയോടു ഇന്ന് ഇവിടെ കിടക്കാം കൊച്ചിന് വയ്യാത്തതല്ലേ എന്ന് പറഞ്ഞു .ചേച്ചി പറഞ്ഞു അയ്യോ വേണ്ടച്ചെയി ഞാൻ വീട്ടിലോട്ടു പൊക്കോളാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *