ശാന്തമ്മടീച്ചർ-1

Posted by

 ശാന്തമ്മടീച്ചർ-1

bY ഷാജി പാപ്പൻ

(പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ, ഞാൻ നിങ്ങളെപ്പോലെ ഇവിടെ കമന്റ് ഇട്ടു കൊണ്ടിരുന്ന ഒരു വായനക്കാരൻ ആയിരുന്നു. ഒരു കഥ എഴുതുവാൻ ഉള്ള ആഗ്രഹം കൊണ്ടു ഒന്ന് തുടക്കം കുറിക്കുകയാണ്. ആദ്യമായി എഴുതുന്നതിൽ ഉള്ള പിഴവുകൾ എന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ ക്ഷമിക്കും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. )

             ശാന്തമ്മ ജോർജ്. മധ്യവയസ്കയായ ഒരു സ്കൂൾ ടീച്ചർ. കടി മൂത്ത ഒരു മദാലസ. നാട്ടിലെ പേര് കേട്ട അതിസമ്പന്ന കുടുംബത്തിലെ അംഗമായതിനാൽ കഴപ്പും, ജാടയും ശരിക്കും ഉണ്ട്.‌ടീച്ചറിന്റെ കെട്ടിയോൻ ജോർജ്‌ മുതലാളി വലിയ ബിസിനെസ്സുകാരനും അതിലും വലിയ ഒരു കള്ള വെടിക്കാരനും ആണ്. അയാൾക്ക്‌ കടിമൂത്ത തന്റെ കെട്ടിയോളെ വേണ്ട, നാട്ടിലെ വെടികളെ മതി. ടീച്ചറിനു രണ്ട്  മക്കൾ, ഒരു മോനും, ഒരു മോളും. ജെറിയും, ജെന്നിയും. മകന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു അമേരിക്കയിൽ ആണ് താമസം.  ഈ ക്രിസ്തുമസിന് അവൻ വരുമെന്നാണ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ജെന്നിമോൾ ഡൽഹിയിൽ ആണ്. ബിസ്സിനെസ്സ്  പഠിക്കുന്നു.  ഇനി ടീച്ചറിലേക്കു വരാം.  ശാന്തമ്മ ടീച്ചർ എന്ന്  കേട്ടാൽ തന്നെ അവരെ അറിയാവുന്നവരുടെ കുണ്ണ എണ്ണീറ്റു നിന്ന് ഒന്ന് വണങ്ങും. അത് കെളവന്മാർക്കും, പിള്ളേർക്കും  ഒരു പോലെയാണ്.  49 വയസ്സുണ്ട്‌   അവർക്കു. പ്രായം കൂടുംതോറും കഴപ്പ് കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ചരക്കു.  നല്ല വെളുത്ത പാൽ നിറമുള്ള, വെണ്ണ പോലത്തെ ശരീരം. ആറടിയോളം ഉയരം കാണും അവർക്ക്..

  അതിനൊത്ത വണ്ണവും, തടിച്ചു കൊഴുത്ത പ്രൗഢയായ ഒരു മദാലസ വനിത. ബോഡി ഷേപ്പ് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ഇപ്പോഴത്തെ സീമയെ പോലെ തന്നെ.  ഇപ്പോൾ സീരിയലിൽ അഭിനയിക്കുന്ന അതെ രൂപം.  വലിയ പർവതം പോലെയുള്ള ആനകുണ്ടികളാണ്  ശാന്തമ്മ ടീച്ചറിന്റേത്.  മാംസളമായ, പുറകോട്ടു തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന വലിയ ചന്തികൾ.  ഒരു പാട് പേർ ദിവസവും ഓർത്തു വാണം വിടുന്ന തങ്ങളുടെ സ്വന്തം ശാന്തമ്മ ചന്തികൾ. നടക്കുമ്പോൾ ടീച്ചറിന്റെ കുണ്ടികൾ രണ്ടും സൈഡിലേക്കും കെടന്നു വെട്ടും.  എന്നിട്ടു ആ പർവ്വതകുണ്ടി പുറകോട്ടു തള്ളും. അതൊന്നും കാണേണ്ട കാഴ്ചയാണ്. കൺട്രോൾ ഇല്ലാത്തവൻ ആണെങ്കിൽ  ബിപി കൂടി ചിലപ്പോൾ ആശുപത്രിയിൽ കൊണ്ടു പോകേണ്ടി വരും. ടീച്ചറിന്റെ വരവും പോക്കും കാണാൻ ജംഗ്ഷനിൽ പൂരത്തിനുള്ള ആളുണ്ട്.  ആളു കൂടുന്നത് ടീച്ചറിനും ഒരു ഹരമാണ്. അവര് അപ്പോൾ തന്റെ കുണ്ടി ശരിക്കും കുലുക്കി നടക്കും. വശ്യമായ ചിരിയോടെ.  അവരെല്ലാം കൂടി വന്നു തന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഈ കവലയിൽ ഇട്ടു ഒന്ന് കളിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ എന്നാണ് ആ കഴപ്പി അപ്പോൾ ചിന്തിക്കുക.  കഴപ്പ്.. ഒടുക്കത്തെ കഴപ്പ്. തടിച്ചു മലർന്ന് ലിപ്സ്റ്റിക്ക് ഇട്ട ഫ്ലൂട്ട് വായിപ്പിക്കാൻ പറ്റിയ ചുണ്ടുകൾ. ഒരു പാട് പേരുടെ കുണ്ണ ചപ്പി വലിച്ച ചുണ്ടുകൾ. നല്ല വെളുത്ത പല്ലുകൾ.

ശാന്തമ്മ ടീച്ചറിന്റെ വായിലോട്ടു കുണ്ണ അങ്ങ് കൊടുത്താൽ മതി, പൂറു മാറി നിൽക്കും, എന്നാണ് അവരെ കളിച്ചിട്ടുള്ളവരുടെ അഭിപ്രായം. അവരെ തുറിച്ചു നോക്കിയാൽ അവര് ചുണ്ടു കടിച്ചു നനയ്ക്കും. അത് മതി അന്നു വാണം വിടാൻ.  കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ മുലകൾ ആയിരിക്കും ടീച്ചറിന്റേത്   എന്ന് പറയേണ്ടി വരും. 42 സൈസ് ആണ് അവരുടെ ചക്ക മുലകൾ. അവരുടെ ബ്ലൗസ് കിട്ടിയാൽ 10kg അരി മേടിക്കാം.  മുലകൾ തെറിച്ചു തള്ളി ഹിമാലയം പോലെ  നിൽക്കുന്നു. കനത്തു തടിച്ചു തൂങ്ങിയ വമ്പൻ മുലകൾ. ശാന്തമ്മ ടീച്ചറിന്റെ ഒരു മുല തന്നെ 5Kg കാണും. എത്രയോ പേർ ഞെക്കിപ്പിഴിഞ്ഞു വലിച്ചു കശക്കി ഉറുഞ്ചി കുടിച്ച പെരുത്ത മുലകൾ. ഒരു ടീച്ചർ ആണെങ്കിലും ശാന്തമ്മയ്ക്കു ഡ്രസ്സിങ്ങിൽ വല്യ മാന്യത ഒന്നും ഇല്ല. വലിയ പൊക്കിള്  എവിടുന്നു നോക്കിയാലും കാണാം. അതിനു താഴെയാണ് സാരി കുത്തുന്നത്. മാംസളമായ മടക്കുകൾ ഉള്ള വീതിയും നീളവും ഉള്ള വയർ. പിടിച്ചു കശക്കാൻ തോന്നും. മുലയുടെ ഒരു സൈഡും, വയറും  ഇപ്പോഴും നഗ്നം. അത് ടീച്ചറിന് നിർബന്ധമാണ്.  വളരെ നേർത്ത ബ്ലൗസാണ് ടീച്ചർ ധരിക്കുക ബ്രാ വളരെ വ്യക്തമാക്കാൻ ആണ് ഇത്.  പിന്നെ ബ്ലൗസിന്റെ പുറം ശരിക്കും ഇറക്കി വെട്ടിയുള്ള മുതുകു പ്രദർശനമാണ് മറ്റൊരു ഐറ്റം. കഷ്ടിച്ചു ഒരു ഇഞ്ചു തുണി ആണ് ബ്ലൗസിനെ പുറകിൽ പിടിച്ചു നിർത്തുന്നത്. അവരുടെ പുറം കണ്ടാൽ അവിടെ നിന്ന് വാണം അടിക്കാൻ തോന്നും.  പാല് പോലെ വെളുത്തു കൊഴുത്ത പുറം. നടുക്ക് ഒരു വെട്ടിനിപ്പുറം മാദക ഇറച്ചി തള്ളി നിൽക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *