കന്യാ ഭേദനം 1

Posted by

കന്യാ ഭേദനം 1

 

Kanya bdebam Part 1 bY Kambi Chettan

ഞാന്‍ ശ്രീനാഥ്. അടുത്തറിയുന്നവര്‍ ശ്രീ എന്നോ, ശ്രീ കുട്ടന്‍ എന്നോ, ശ്രീ മോന്‍ എന്നോ വിളിക്കും. ഇവിടെ ഫേസ്ബുക്കിലും മറ്റും കുറച്ച് കമ്പി കഥകള്‍ വായിക്കാന്‍ ഇടയായപ്പോള്‍ എന്‍റെ അനുഭവങ്ങളും ഒന്ന്‍ പങ്ക് വയ്ക്കാം എന്ന് കരുതി എഴുതുന്നു എന്ന് മാത്രം.

പണ്ടത്തെ ശ്രീയും ഇപ്പോഴത്തെ ശ്രീയും തമ്മില്‍ എന്തൊരു വ്യതാസം എന്ന് ആലോചിക്കുമ്പോള്‍ അത്ഭുതം തോന്നുന്നു. പണ്ടൊരു പാവമായിരുന്നു ഞാന്‍. എന്നാലുo സെക്സ് വിഷയങ്ങളില്‍ വളരെ താല്പര്യം ഓര്‍മ്മ വച്ച നാള്‍ മുതല്‍ ഉണ്ട്. എന്നാല്‍ അതൊക്കെ മനസ്സില്‍ മാത്രവും എ പടത്തിന്റെ പോസ്റ്റര്‍ നോട്ടവും ഇടക്കുള്ള കുണ്ണ തലോടലും ഉരക്കലും മാത്രമായി ഒതുങ്ങിയിരുന്നു. എന്‍റെ കോളേജിലെ പെണ്‍കുട്ടികള്‍ പറയുന്നത് ഞാന്‍ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. ശ്രീയുടെ കൂടെ ആണെങ്കില്‍ പേടിക്കണ്ട. കണ്ണുമടച്ചു വിശ്വസിക്കാം എന്ന്. ക്ലാസ്സിലെ അടക്കവും ഒതുക്കവും ഉള്ള ചില പെണ്‍കുട്ടികള്‍ ടൂര്‍ പോകുമ്പോള്‍ എന്‍റെ അടുത്ത് മാത്രമാണ് ഇരിക്കാറുള്ളത്‌.

ക്ലാസ്സ്‌ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് ജോലിയായി വീട്ടില്‍ നിന്നും നാട്ടില്‍ നിന്നും ഒക്കെ മാറി ദൂരെ കഴിയുന്ന സമയത്താണ് ഫേസ്ബുക്കിലും ഇന്റെര്‍നെറ്റിലും സജീവമായതും, പലരുടെയും കമ്പി കഥകളും മറ്റും വായിക്കാന്‍ ഇടയായതും. സ്കൂള്‍ പിള്ളേരുടെ കളികള്‍ പലതും ലൈവ് ആയി വീഡിയോ ആയും മറ്റും കണ്ടതോടെ സത്യത്തില്‍ വളരെ വിഷമം തോന്നി. ഞാന്‍ എന്തൊരു മണ്ടന്‍. നല്ല അവസരങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടും അതൊന്നും മുതലാക്കാതെ സമയം പാഴാക്കി. ഇനി ഒരിക്കലും തിരിച്ചു വരാത്ത അവസരങ്ങള്‍!

പെട്രോളിയം/ഗ്യാസ് പര്യവേഷണങ്ങള്‍ക്കായി വടക്കേ ഇന്ത്യയില്‍ ഒരു പ്രമുഖ കമ്പനിയില്‍ ചേര്‍ന്ന് എനിക്ക് കുറെ സഞ്ചരിക്കേണ്ടി വന്നു. ആ അവസരത്തിലാണ് ഞാന്‍ ആദ്യമായി പെണ്ണ്‍ എന്നാല്‍ എന്ത് എന്ന്‍ അറിയുന്നത് തന്നെ.

കമ്പനിയുടെ പല പല സ്പോട്ടുകളിലേക്ക് പോകുമ്പോള്‍ വഴിയരികില്‍ ഇരുന്നു പെണ്ണുങ്ങള്‍ കുളിക്കുന്നത് കാണാം. ചെറിയ അരുവികളുടെ കരയിലും റോഡരികിലെ പൈപ്പിന്‍ ചുവട്ടിലും മുലകച്ച ഉടുത്ത് അവളുമാര്‍ കുളിക്കും. നെഞ്ചും പുറവും തുടയും ഒക്കെ ആവോളം കാണാം. പക്ഷെ അടുക്കാന്‍ പറ്റില്ല. ഞങ്ങളുടെ കുറെ ദൂരെ ഉള്ള ഒരു സ്പോട്ടിന് തൊട്ടടുത്ത്‌ കൂടി ഒരു അരുവി ഉണ്ടായിരുന്നു. അതീവ ശുദ്ധമായ പ്രകൃതി ദത്തമായ ശീതള ജലം അതില്‍ ഏതു നേരവും ഒഴുകിയിരുന്നു. അതില്‍ വന്നു വന്നിട്ടാണ് തൊട്ടടുത്ത ഗ്രാമത്തിലെ പെണ്ണുങ്ങള്‍ കുളിച്ചിരുന്നത്. ഞങ്ങള്‍ അവിടെ ജോലി ചെയ്യുന്നതും അവരെ നോക്കുന്നതും അവര്‍ക്ക് വിഷയമേ അല്ലായിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ജോലിക്കാര്‍ ആകട്ടെ, അവരെ ശരിക്കും കാണാന്‍ പാകത്തില്‍ ഒരു പൈപ്പുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഒരു കൊച്ചു ഗാലറി തന്നെ ഉണ്ടാക്കി എടുത്തു. അവളുമാര്‍ കുളിക്കാന്‍ വന്നാല്‍ പിന്നെ അവര്‍ എല്ലാവരും അതിന് മുകളില്‍ കയറി സ്ഥാനം പിടിക്കും. ഇത്രയും വിശാല ഹൃദയരായ പെണ്ണുങ്ങള്‍! അവര്‍ ഞങ്ങള്‍ക്ക് കാണാന്‍ പാകത്തില്‍ നന്നായി വിശാലമായി തന്നെ കുളിക്കുമായിരുന്നു. അന്ന് സൈറ്റില്‍ ഉള്ളവര്‍ ദൂരെ നിന്ന് അവരുടെ ഫോട്ടോസ് മൊബൈലില്‍ പകര്‍ത്തിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ അന്നൊന്നും ഇന്നത്തെ അത്രക്ക് നല്ല മൊബൈല്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ അത്ര നല്ല മിഴിവുള്ള ഫോട്ടോസ് ഒന്നും കിട്ടിയിരുന്നില്ല. 🙁

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *