കളിക്കാർ 1

Posted by

കളിക്കാർ 1  

Kalikkar bY  ജയകൃഷ്ണൻ

ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു കഥ എഴുതുന്നത് തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കണം .പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രയാം അറിയിക്കാൻ മറക്കരുത്.

എന്റെ പേര് സുധിഷ് വിട് കൊച്ചിയിൽ വിട്ടിൽ അചഛന് ,അമ്മ ,പിന്നെ എനിക് ഒരു അനിയത്തിയും ഉണ്ട് ഞങ്ങൾ സന്തുഷ്ട കുടുoബം .എന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്ത് ആണ് നൗഷാദ് ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് പഠിച്ചു വളർന്നവരാണ്. അതയാത് 1 മുതൽ 10 വരെ യും പിന്നെ ഡിഗ്രിയും എല്ലാം ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചായിരിന്നു. പലരും ഞങ്ങളെ ഇരട്ടകൾ എന്നായിരിന്നു വിളിച്ചിരിന്നത് ഞങ്ങൾക്കിടയിൽ ഒരു രഹസ്യവും ഇല്ലായിരിന്നു അതു കൊണ്ട് തന്നെ മദ്യപാനം പെണ്ണ് പിടി അങ്ങനെ എല്ലാം ഒരുമിച്ചായിരിന്നു.
എനിക്ക് ഒരു ബാങ്കിൽ ജോലി കിട്ടി അവന് ഗവൺമെന്റ് ജോലിയും .ജോലി കിട്ടിയപ്പോൾ ഞങ്ങൾ കുടുതൽ അടിച്ചു പൊളിച്ചു. പക്ഷെ പെട്ടന്ന് വിട്ടു കാർ എന്റെ വിവാഹം തീരുമാനിച്ചു അത് എനിക്കും അവനുംഒരു പോലെ വിഷമമായി എങ്കിലും പെണ്ണ് കാണാൻ തിരുമാനിച്ചു .അവനും ഞാനും വിട്ടു കാരുo കുടി പോയി .പെണ്ണിനെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എനിക്ക് ഇഷ്ടമായി പേര് മായ. കാണാൻ സുന്ദരി മെലിഞ്ഞ ശരിരം തടിച്ച ചുണ്ടുകൾ .നല്ല ഭംഗിയുള്ള കവിൾ .ചായ വച്ച് തിരിഞ്ഞു നടന്നപ്പോൾ അവളുടെ പിൻ ഭാഗം നോക്കിയത് നല്ല ഒതുക്കം ഉള്ള ത്.മുലകൾ കണാൻ അതിലും രസം. വിവാഹം ഉറപ്പിച്ച് കഴിഞ്ഞ് രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് അവന് ഒരു ആലോചന വന്നു ഞാനും അവനും കുടി പോയി പെണ്ണ് കണ്ടു കാണാൻ കിടിലിൻ അവനും എനിക്കും ഇഷ്ടമായി പേര് നൗഫിയ നല്ല കാശ് ടീം ആണ് .കണ്ടാൽ സിനിമ നടി സുകന്യയെ പ്പോലെ നല്ലതലമുടി ,കവിൾ ആപ്പിൾ പോലെ വലിയ ചന്തിക്കൾ ഇടിഞ്ഞു വിഴാത്ത മുലകൾ. .എന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞയിരിന്നു അവന്റെ വിവാഹം അത് ഞങ്ങൾ പ്ലാൻ ചെയ്തിരിന്നതായിരിന്നു കാരണം ഒരുമിച്ച് ഒരു ഹണിമൂൺ .
ഹണിമൂൺ കഴിഞ്ഞ് ഞങ്ങൾ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്നു .ഭാഗ്യം എന് പറയട്ടേ ഞങ്ങളുടെ ഭാര്യമാർ തമ്മിൽ നല്ല സുഹുത്തക്കൾ ആയി. ഇതിനിടയിൽ ഞാനും അവനും ടൗണിൽ നിന്നും അല്പം മാറി ഓരോ വിട് വാങ്ങി സ്ത്രിധനo കിട്ടിയതും ലോൺ വഴിയും ആയിരിന്നു അത്. കൂടാതെ ഓരോ കാറും വാങ്ങി. രണ്ടു പേരുടെയും ഭാര്യമാർ തമ്മിലുള്ള സൗഹൃദംകുടി വന്നു. മദ്യപിക്കുമ്പോൾ ഞങ്ങളും ഭാര്യമാരും ഒരുമിച്ചായിരിന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *