സഞ്ജുവിൻറെ അമ്മ

Posted by

സഞ്ജുവിൻറെ അമ്മ

Sanjuvinte Amma Kambi Novel bY: varun rocky

വരുണും സഞ്ജുവും അയൽവാസികളാണ്. അതിലേറെ വരുണിൻറെ കുണ്ടൻ കളിയിലെ പ്രധാന പങ്കാളിയുമാണ് സഞ്ജു. അവർ തമ്മിൽ പറയാത്ത രഹസ്യങ്ങൾ ഇല്ല പ്രണയജോഡികൾ എന്ന് വേണെമെങ്കിൽ പറയാം. നാട്ടിലെ ഒരു വിധം എല്ലാ ചരക്കുകളെയും ഓർത്തു വരുൺ വാണം അടിച്ച പാൽ സഞ്ജുവാണ് കുടിക്കാറ്. വരുൺ ചേട്ടൻറെ ഒരു റിയൽ പെറ്റായിരുന്നു സഞ്ജു. സ്വന്തം അമ്മേടെ ഷഡ്ഢിയും ബ്രായും വരെ സഞ്ജു വരുൺ ചേട്ടനെ സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ കൊണ്ട കൊടുക്കുമായിരുന്നു. സഞ്ജുൻറെ അമ്മ ശ്രീകല്കും വലിയ കാര്യമാണ് വരുണിനെ. ഭർത്താവു ഗൾഫിലായതു കൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും അതിയാവിശ്യത്തിനു വിളിക്കാറ് വരുണിനെയാണ്.

പതിവ് പോലെ സഞ്ജു അമ്മേടെ ഒരു മുഷിഞ്ഞ ഷഡ്ഢിയും ആയി എൻറെ മുറിയിൽ വന്നു.

സഞ്ജു : ചേട്ടാ ഇതു കണ്ടോ. എൻറെ അമ്മ ഇപ്പൊ ഊരിയിട്ട ഷഡ്ഢിയാ. ചൂടു പോലും പോയിട്ടില്ല.

ഞാൻ അത് കൈയിൽ മേടിച്ചു മണത്തു നോക്കി. ഹ്മ്മ് ചെറുക്കൻ പറഞ്ഞത് ശരിയാ നല്ല ഫ്രഷ് ഇട്ട ജെട്ടി. ഞാൻ അതിൻറെ പൂർ ഭാഗം വായിൽ വച്ച് ചപ്പി. സഞ്ജു വേഗം എൻറെ കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. അവനു ഒന്നും പറഞ്ഞു കൊടുക്കേണ്ട കാര്യമില്ല. എല്ലാം അറിയാം.

സഞ്ജു : ഏട്ടാ ഊമ്പി കളഞ്ഞാൽ മതിയോ. അതോ എൻറെ കുണ്ടിയിൽ അടിക്കെണോ?

വരുൺ : ഇപ്പൊ കളയണ്ടടാ. എനിക്ക് നിന്നോട് ഒരു കാര്യം പറയാൻ ഉണ്ട്. നീ വാ.

ഞാൻ അവനെ കട്ടിലിൽ ഇരുത്തി. അവൻറെ തോളിൽ കൈ ഇട്ടു ചേർത്ത് ഇരുത്തി.

വരുൺ : ഞാൻ ഒരു കാര്യം പറയാം. നിനക്ക് വിഷമമാണെങ്കിൽ തുറന്നു പറയണം. എനിക്ക് നോ പ്രോബ്ലം.

സഞ്ജു : ഏട്ടൻ പറ. ഏട്ടൻറെ സന്തോഷമാണ് എൻറെയും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *