അച്ചായന്റെ ഭാര്യ – 01

Posted by

അച്ചായന്റെ ഭാര്യ – 01

Achanyante Bharya Part 1 kambikatha bY:Piya ShivMenan

www.kambikuttan.net


 

രാവിലെ പന്തല് പണിക്കാരുടെ ബഹളവും, കുട്ടികളുടെ കരച്ചിലും കേട്ടാണ് ടെസ്സ ഉണർന്നത്. ടൈംപീസ് നോക്കിയപ്പോൾ സമയം 8 മണി ആയിരിക്കുന്നു, കട്ടിലിൽ നിന്ന് എഴുനേക്കണം എന്ന് മനസ്സിൽ തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കിലും അവളുടെ ശരീരം അതിന് സമ്മതികുന്നില്ല. പാതി ഉണർന്ന ശരീരത്തോടെ അവൾ കട്ടിലിൽ തപ്പി നോക്കി, സിജോ അച്ചായൻ അവിടെ ഒന്നും ഇല്ല. പുള്ളിക്കാരൻ രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് പോയിക്കാണും എന്നവൾ കരുതി, രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുന്ന സ്വഭാവക്കാരൻ ആണെന് അച്ചായന്റെ അമ്മച്ചി പറഞ്ഞിരുന്ന കാര്യം അവൾ ഓർത്തു. വെണ്ണക്കൽ ശില്പം പോലെ തുടുത്ത അവളുടെ കാലുകൾ നഗ്‌നമാക്കി കൊണ്ട്, തുട വരെ കയറിയിരുന്ന നൈറ്റി നേരെ ആക്കി അവൾ എഴുനേറ്റ് കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു. ഇന്ന് നേരത്തെ എഴുന്നേൽക്കണം എന്ന് കരുതി ആണ് അവൾ കിടന്നത്, പറഞ്ഞിട്ടെന്താ, താൻ കരുതിയ പോലെ ഒന്നും അല്ലെല്ലോ കാര്യങ്ങൾ ഇന്നലെ മുതൽ നടക്കുന്നത് എന്ന് മനസ്സിൽ ഓർത്തു കൊണ്ട്, ചിതറി ഇരുന്ന മുടി കെട്ടി അവൾ ബാത്രൂം ലേക്ക് കയറി കതകടച്ചു. പെട്ടന്നു തന്നെ പ്രഭാത കാര്യങ്ങൾ തീർത്തു, കുറച്ചു വെള്ളം ദേഹത്ത് ഒഴിച്ച് കുളിച്ചെന് വരുത്തി തീര്ത്തു അവൾ പുറത്തിറങ്ങി.

അലമാരയിൽ നിന്ന് ഒരു നീല ചൂരിദാർ എടുത്ത് ടെസ്സ കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്നു, ഏതൊരാണും കണ്ടാൽ കൊതിക്കുന്ന ശരീരം ആയിരുന്നു അവളുടേത്. കുറച്ചു തടിച്ച ശരീര പ്രകൃതം ആണെങ്കിലും, ഇടുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും തള്ളി നിൽക്കുന്ന നിതംബങ്ങളും അവളുടെ ശരീരത്തിന്റെ അഴക് എടുത്തു കാണിക്കുന്നത് ആയിരുന്നു. വെളുത്ത നിറമുള്ള തനിക്കു ഈ ചൂരിദാർ നല്ലോണം ചേരുന്നുണ്ട് എന്ന് അവൾക് തോന്നി. ചൂരിദാർ ഇട്ട ശേഷം, കൈകൾ കൊണ്ട് ഉന്തി നിക്കുന്ന മുലകളെ അവൾ ഒതുക്കി വച്ചു. മുലകളെ തൊട്ടപ്പോൾ എവിടുന്നോ ഒരു വികാരം അവളുടെ മനസിൽ അലയടിച്ചു, യാന്ത്രികമായി അവൾ മുല തടവി കൊണ്ടിരുന്നു. മുലകൾക്ക് മീതെ ,ടോപ് തുളച്ചു കൊണ്ട് മുലഞെട്ടുകൾ കൂർത്ത് വരുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു. രണ്ടു വിരലുകൾക് ഇടയിൽ ആയി മുലഞെട്ടുകളെ പിടിച്ചു മെല്ലെ ഒന്ന് ഞെരടിയപ്പോൾ,അറിയാതെ “ആഹ്… ഹ്..” എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *