റിയാ…..

Posted by

റിയാ…..

Riya Kambikatha bY:riYas | kambimaman.net

എന്റെ പേര് റിയാസ് , മലപ്പുറം വീട് 21 വയസ്സ് . ജോലി ഒന്നുമില്ല ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു . വീട്ടിൽ ഉപ്പ, ഉമ്മ ഒരു ഇക്ക അനിയൻ, അനിയത്തി , ഇക്കാൻറെ ഭാര്യ ഭാനു താത്ത പിന്നെ അവരുടെ മകൾ ഒന്നര വയസ്സ് . ഉപ്പയും , ഇക്കയും ഗൾഫിൽ ആണ്. വീട്ടിൽ എല്ലാവരും സുഖമായി പോകുന്നു . ഇത്താനെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ നല്ല സുന്ദരി ഇത്ത , ഞാനുമായി നല്ല കൂട്ടാണ് , കുഞ് എന്റെ കൂടെയെ ഉറങ്ങൂ . ഉറങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ കൊണ്ടുപോയി ഇത്താന്റെ കൂടെ കിടത്തും. ഇത്ത ഡിഗ്രി 3rd ഇയർ ആയ സമയത്താണ് കല്യാണം നടക്കുന്നത് . അത് കൊണ്ട് ഡിഗ്രി കംപ്ലീറ്റ് ആക്കാൻ സാധിച്ചില്ല . ഇപ്പൊ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കോളേജിൽ ചേർന്നു പഠിക്കുന്നു. ധാരാളം പഠിക്കാൻ ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഏത് സമയവും റൂം അടച്ചിട്ടാണ് പടിക്കൽ , കുട്ടിയെ ഞാൻ നോക്കും അല്ലങ്കിൽ അനിയത്തി നോക്കും , ആ ഇടക്കാണ് അനിയത്തി യുടെ കല്യാണം നടക്കുന്നത്. അങ്ങിനെ കുട്ടിയെ നോക്കുന്നത് ഞാൻ ആയി . അങ്ങിനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസം അമ്മാവൻ വിളിച്ചു ഫസിക്ക് ഇന്റർവ്യൂ ഉണ്ട് തിരുവനന്തപുരം നീ കൂടെ പോകുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു . ഫസീല അമ്മാവന്റെ മകൾ , ബീകോം കമ്പ്ലീറ്റ് ചെയ്‌തു നിക്കുന്നു . കല്യാണം കഴിഞ് ഒരു കുട്ടി ഉണ്ട് , ഹസ്സ് ഗൾഫിൽ , കുഞ്ഞിന് 1.5 വയസ്സ് മുല കുടിക്കുന്ന കുട്ടി യായത് കൊണ്ട് കുട്ടിയെ കൊണ്ട് പോകണം ഒരാൾ ഇല്ലാതെ പറ്റില്ല , എല്ലാ കാര്യത്തിനും എന്നെ യാണ് വിളിക്കൽ. കുട്ടിക്ക് ആണെങ്കിൽ ഞാൻkambimaman.net ആയാ മതി. പോകാതിരിക്കാനും പറ്റില്ല . എന്റെ എല്ലാ പ്രൈവസിയും തകരും. അങ്ങിനെ ഞങ്ങൾ പോകാനുള്ള ദിവസം എത്തി. വീട്ടിൽ നിന്ന് ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ബാഗിൽ ആക്കി താത്ത എന്നോട് പറഞ്ഞു . മുറപെണ്ണിന്റെ കൂടെ യാത്രക്ക് പോവല്ലേ 4 കൂട്ട് വെച്ചിട്ടുണ്ട് . ഞാൻ ചിരിച്ചു . അപ്പോളാണ് പഠിക്കുന്ന കാലം ഓർത്തത് . ഞാനും ഫാസിയും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു . ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ കാമുകി കാമുകൻ മാർ ആയിരുന്നു പഠിക്കുന്ന കാലം . ഒരേ പ്രായക്കാർ ആയതിനാൽ എവിടെയും എത്തിയില്ല എന്ന് വേണേൽ പറയാം .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *