കോളേജിലെ ഊമ്പല്‍ 4

Posted by

കോളേജിലെ ഊമ്പല്‍ 4

Collegile Oombal Kambikatha Part-04 BY:SheRin

Click here to read from beginning

 

ഞങ്ങൾ മൂന്ന് പേരായിരുന്നു റൂം മേറ്സ് .. ഞാനും ധന്യയും ലീഷയും.. ഞങ്ങൾകാർക്കും തമ്മിൽ ഇഷ്ടമല്ലായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ മൂന്നാം വര്ഷം കോളേജിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ഉള്ള കഥകൾ ആണ് ഈ പറയുന്നത്. ധന്യ എന്ന വൃത്തികെട്ട പൂറിമോൾ എന്റെ ക്ലസിൽ തന്നെ ആണ്. ഒന്നും പഠിക്കില്ല, കുളിക്കില്ല അടുത്ത് വരുമ്പോൾ തന്നെ നാറും.. കറുത്ത് ഹൈറ്റും ഇല്ല.. ഒരു മുതു മൈര് ഐറ്റം. സ്ഥിരം കുശു വിട്ട് നാറ്റിക്കുന്ന വൃത്തികെട്ട സ്വഭാവവും ..

അടുത്തത് ലിഷാ, സിവിൽ ബ്രാഞ്ചുകാരി. ഒറ്റ വാക്കിൽ കൂതറ.. ഇരു നിറം, ദേഹം മൊത്തം രോമം, വൃത്തിയിൽ ധന്യയെക്കാൾ ബേധം എന്നെ ഉള്ളൂ.. ഇനി പ്രശനം പറയാം, വാതിൽ അടക്കാതെ തുണി മാറുക, ബാത്ത് റൂമിൽ നിന്നും റോബ് എടുക്കാൻ തുണി ഇല്ലാതെ വരിക.. വായ് ആണേൽ എന്റെ റബ്ബേ പറയണ്ട.. വല്യ കുണ്ടിയും ഇല്ല, മുല ആണേൽ പപ്പായ തൂങ്ങി കിടക്കുന്ന പോലെ തൂങ്ങി. മുലയിൽ പോലും രോമം.. പൂറു നിറച്ചു രോമം.. മെല്ലെ മെല്ലെ ഈ നായിന്റെ മോൾ തീരെ തുണി ഇല്ലാതെ വസ്ത്രം മാറാൻ തുടങ്ങി. എന്റേം ധന്യയുടെയും ഉളുപ്പും മാറി. ഞാൻ ആണെങ്കിൽ സച്ചിന്റെ മുന്നിലെ പോലെ അല്ല ഇവിടെ, വാതിൽ അടക്കാതെ ഉള്ള ഏർപ്പാട് ഇല്ല. ഈ ഇടയ്ക്ക് ധന്യ റൂമിൽ ഷഡി ബ്രയിൽ നിന്നു, പെണ്ണിന് നല്ല ഷേപ്പ് ഉണ്ട്.. പക്ഷെ ഒരു മാതിരി ഊംബിയ കറുപ്പാണ്..

ഞങ്ങൾ ക്‌ളാസ്സ മേറ്സ് എല്ലാവരും ആദ്യ വര്ഷം മുട്ടൻ കമ്പനി ആയിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ആദ്യ വര്ഷം ബോയ്സും ഗേൾസ്ഉം അന്യായ കമ്പനി.. എല്ലാവര്ക്കും അസൂയ ആയിരുന്നു. സെമസ്റ്റർ പകുതി ആയപ്പോഴേക്കും മയിരന്മാർ ഞങ്ങളെ ശരിക്കും മുതലാക്കാൻ തുടങ്ങി. (നോട്ട്: മുതലാക്കൽ എന്നാൽ പൂറ്റിലടി എന്ന അർഥം ഇല്ല കേട്ടോ)

ഞങ്ങളുടെ ബോയ്സ് ഞങ്ങളുടെ എല്ലാരുടെയും പീരീഡ് ന്റെ കലണ്ടർ ഒക്കെ ഉണ്ടാക്കി ക്ലസിൽ തൂക്കിയിരുന്നു.. അതൊക്കെ വലിയ വാർത്ത ആയി. ഞങ്ങൾക്ക് പാഡ് ഒക്കെ അവർ സമയത്തിന് എത്തിച്ചു തരുമായിരുന്നു.

ഒരു സംഭവം പറയാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *