കടയിലെ ഇത്തയുടെ കടി

Posted by

 

കടയിലെ ഇത്തയുടെ കടി

kadayile ithayude Kadi bY അനിത

ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ്…

ഞാൻ ഇവിടെ ആദ്യമായാണ് ഒരു സ്റ്റോറി എഴുതുന്നത് . എന്തെങ്കിലും പോരായ്മകൾ ഉണ്ടകിൽ ക്ഷമിക്കണം
അതുമല്ല! സുഖിക്കുന്നതിനേക്കാൾ ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടാണ് സുഖിപ്പിക്കാൻ.
ഞങ്ങൾ ഫ്രണ്ട്സ് എല്ലാവരും ഒരുമിക്കുന്ന jn:അതിന് അപ്പുറത്തായി ഒരു അലുമിനിയം& ഫാൻസി കട ഉണ്ടായിരുന്നു . അവിടുത്തെ ഇക്കയുമായി ഞാൻ നല്ല കമ്പിനി ആയിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ ആണ് നായിക പേര് റജില ഒരു 27 age കാണും. പറയാൻ വേണ്ടി ഒന്നും ഇല്ല. ഒരുവിധം നല്ല ആവിശ്യത്തിന് വണ്ണവും മുലയും ചെവിടും മുടിയുമൊക്കെയുള്ള ചരക്ക്.
പകൽ സമയങ്ങളിൽ എല്ലാവരും അവിടെ കാണില്ല . അതുമല്ല കടയിൽ ഉച്ച വരെ ഇത്തയാണ് ഇരിക്കുന്നേ അതുകഴിഞ്ഞു പിന്നെ വൈകിട്ട് 6മണി മുതലും അപ്പോൾ ഇക്കയും കാണും പിന്നെ രണ്ടു മക്കൾ കാണും..
ഈ റജില ഇത്ത എപ്പഴും ഭയങ്കര നോട്ടമായിരുന്നു. നമ്മുക്ക് തിരിച്ചൊന്നു നോക്കാൻ പറ്റാത്ത പോലെയുള്ള നോട്ടം.
ഹോ!!!!! എന്റെ പേര് അബി(24)സോറി പറയാൻ മറന്നു .
ഞാൻ നോക്കുമായിരുന്നു ഇക്കയുമായി സംസാരിക്കുന്നതു ഞൻ മാത്രമായിരുന്നു അങ്ങനെ പയ്യാ പയ്യാ ഇത്തയെ അടുത്ത് കാണാനും തുടങ്ങി. അവരെ കാണുമ്പോൾ എന്റെ അണ്ടി കമ്പിയാകും വല്ലാത്തൊരു വിങ്ങലും അത് എത്ര വിട്ടാലും മതിവരില്ല.
പക്ഷെ ഒന്നും തന്നെ എനിക്ക് കാണാൻ പറ്റിയിട്ടില്ല ആ മുല കുഴി പോലും. ആകെ കണ്ടത് വെളുത്ത ശരീരത്തിൽ കഴുത്തിനടുത്തു തെന്നി മാറിയ കറുത്ത ബ്രായുടെ വള്ളിയാണ്. പക്ഷെ എനിക്ക് അത് കണ്ടപ്പോൾ ഉള്ള ഒരു സുഖം പറഞ്ഞറിയിക്കാൻ പറ്റാതായിരുന്നു.
അങ്ങനെ ഇരിക്കെ എനിക്ക് റജിലയുടെ ph: കിട്ടി. ഒരു ദിവസം ഇത്ത കടയിലിരുന്നു എന്ന അങ്ങോടു വിളിച്ചു. ഞൻ ചെന്നപ്പോൾ പറഞ്ഞു. വഹട്സപ്പിന്റെ പുതിയ വെർഷൻ ഡൌൺലോഡ് ആകുന്നില്ല ഒന്ന് നോക്കാൻ ഞൻ നോക്കിയിട്ടും പക്ഷെ അത് നടന്നില്ല. പിന്നെ ഞൻ എന്റെ ഫോണിലെ സെന്റ് ചെയ്തു കൊടുത്തു. അങ്ങനെ വീണ്ടും പരിജയം പുതുക്കുകയും അവരുടെ no: തപ്പി ഞൻ. വൈകിട്ട് വഹട്സപ്പില് msg അയേച്ചു. റിപ്ലൈ കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വന്നു ആരാണെന്നു ചോദിച്ചു. ഞൻ മിണ്ടിയില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *