ചാന്തുപൊട്ട് [bY:Sanju]

Posted by

ചാന്തുപൊട്ട്

Chanthupottu kambikatha bY:Sanju Thalolam [sena] }{www.kambimaman.net

 ഇത് ഞാൻ കുറെ മുൻപ് മറ്റൊരു ഗ്രൂപ്പിന് വേണ്ടി എഴുതിയതാണ് ,മൂന്നോ നാലോ ഭാഗങ്ങൾ ആയി തീർക്കാനായിരുന്നു പരിപാടി .തിരക്കുകൾ കാരണം മാറ്റി പിന്നെയത് മാറ്റി വച്ചു .ഞാൻ എഴുതിയ വെണ്ണചരക്കു ഒന്നും രണ്ടുമൊക്കെ ഈ ഈ അടുത്ത കാലത് വീണ്ടും വായിച്ചപ്പോൾ ഒന്ന് കൂടി എഴുതിയാലോ എന്നരോഗ്രഹം ,അപ്പോഴാണ് മെയിലിൽ കിടക്കുന്ന ഈ കഥ ഒന്ന് കൂടി പൊടി തട്ടിയെടുത്തത് .മെയിലിൽ കിടക്കുന്നതിനേക്കാൾ കുറച്ചു പേർക്ക് കൂടി വായന സുഖം നൽകുമ്പോൾ ആണല്ലോ എഴുതിയതിന്റെ ഒരു ഫീൽ കിട്ടുക .അത് കൊണ്ട് ഇത് അയക്കുന്നു .ചാന്തു പൊട്ടു എന്ന ലാൽ ജോസ് സിനിമ കണ്ടിട്ടുള്ളവർക്കു കുറച്ചു ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു .പറ്റിയാൽ കുറച്ചു വൈകിയാണെങ്കിലും രണ്ടാം ഭാഗമടക്കം കഥ പൂർത്തിയാക്കുന്നതായിരിക്കും .സ്വീകരിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയോടെ 

…Sanju Thalolam [sena]


ചില ഗ്രൂപ്പില്‍ മാത്രം ഒതുങ്ങി നിന്ന കമ്പികഥകള്‍ ഇന്ന് വെബ്‌സൈറ്റ് ആയി രൂപപെട്ടു എല്ലാപേര്‍ക്കും വായിക്കും വിധം… അതില്‍ പ്രശസ്തിയില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനം നില നില്‍ക്കുന്ന കമ്പികുട്ടന്‍ .നെറ്റ് ലേക്ക് Sanju Thalolam [sena] ക്ക്  സ്വാഗതം – bY:Dr.kambimaman & Dr.Sasi.M.B.B.S.രഞ്ഞു കലങ്ങിയ കണ്ണുകള്‍ തുടച്ചു ശാന്തമ്മ പായില്‍ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു , അപ്പുറത്തെ മുറിയില്‍ നിന്നും ഇപ്പോഴും രാധയുടെ ഏങ്ങലടികള്‍ കേള്‍ക്കാം . ആദ്യമായാണ് ഇങ്ങനെ അവനെ തല്ലുന്നത് -ആ സമയത്ത് ഈ ലോകത്തോട്‌ മുഴുവനും ഉള്ള ദേഷ്യം മോനോട് തീര്‍ക്കുകയായിരുന്നു . പിന്നെ ഏതൊരു അമ്മയ്ക്കാണ് ആ കഴ്ച കണ്ടു സഹിക്കാന്‍ കഴിയുക . മീന്‍ വിറ്റു മടങ്ങി വരുമ്പോള്‍ ആണ് കള്ളു ഷാപിനു മുന്നില്‍ വച്ച് ആ കുമാരന്റെ കൂട്ടുകാര്‍ സ്വന്തം മോനെ പിടിച്ചു വച്ച് മുണ്ടഴിക്കാന്‍ നോക്കുകയാണ് ,അവര്‍ക്ക് അവന്‍ ആണാണോ എന്നറിയണം പോലും . തന്നെ കണ്ടതും അവന്മാര്‍ ഓടികളഞ്ഞു ,നോക്കുമ്പോള്‍ പേടിച്ചു കരഞ്ഞു നില വിളിക്കുകയാണ്‌ രാധ . നിലത്തു വീണു കിടന്ന മുണ്ടെടുത്ത് അവനെ ഉടിപ്പിച്ചു കൂട്ടി കൊണ്ട് വരുമ്പോള്‍ കാഴ്ച കാണാന്‍ നിന്ന നാട്ടുകാര്‍ക്ക് ചിരി .”ഇവന്‍ ഇങ്ങനെ പെണ്ണിനെ പോലെ നടന്നാല്‍ ഇതല്ല ഇതിലപ്പുറവും നിനക്ക് കാണേണ്ടി വരും ,നിന്റെ ദിവാകാരന്‍ ജയിലില്‍ പോകാന്‍ ഒരൊറ്റ കാരണം ഇവനാ ,ഇനി നീ പോയി അവനോടു ഒന്നും പറയേണ്ട ,അല്ലെങ്കില്‍ തന്നെ കൊല്ലം പതിനഞ്ചു പോയി .” വീട്ടിലെത്തുമ്പോഴും കുമാരിയുടെ വാക്കുകള്‍ മനസ്സില്‍ കിടന്നു മറിയുകയാണ് . ചെന്ന പാടെ ഇറയത്തിരുന്നു കാലിലെ മുറിവ് കാണിച്ചു കരയാന്‍ തുടങ്ങിയ രാധയെ കണ്ടപ്പോള്‍ ദേഷ്യം വര്‍ദ്ധിക്കുകയാണ് ചെയ്തത് . കുമാരി ഓടി വന്നു പിടിച്ചു വയ്ക്കുമ്പോഴും കലി അടങ്ങിയിരുന്നില്ല , ”ഇനിയെന്തിനാ തല്ലുന്നത് നീയും അമ്മയും കൂടിയാ ആ ചെക്കനെ ഇങ്ങനെ ആക്കിയത് , അത് കൊണ്ട് എന്റെ നല്ല പ്രായത്തിലെ വര്‍ഷം കുറെ ജയിലില്‍ പാറ പൊട്ടിച്ചു കഴിയേണ്ടി വന്നു .ഇനി എനിക്ക് വയ്യ ,പറ്റുമെങ്കില്‍ നീ കുറച്ചു വിഷം കലക്കി അവനു കൊടുക്ക്‌ ബാക്കിയുള്ള കാലം സമാധാനമായി കഴിയാമല്ലോ ”

ബഹളം കേട്ട് ഓടി വന്ന ദിവാകരന്‍ ചേട്ടന്‍ അത്രയും പറഞ്ഞു നേരെ ഒരൊറ്റ പോക്കാണ് ,ഇനി മൂക്കറ്റം കുടിച്ചു ആ കടപ്പുറത്ത് പോയി കിടക്കും .എന്റെ ദൈവമേ ജന്മം ഇങ്ങനെയായി പോയല്ലോ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *