വെള്ളിലം പാലാ 4

Posted by

വെള്ളിലംപാലാ 4 

Vellilam Pala A Horror Kambi Novel PART-04 By: RAvAnAN @kambimaman.netOLD PART READ (OPR) …. PART-01 | PART-02 | PART-03


നിഷ വീട്ടിൽ എത്തി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞതും വർഷ യെ കാണാനില്ല എന്ന വാർത്ത കാട്ടുതീ പോലെ പരന്നു  അത് കേട്ട് അവൾ ആദ്യം ഞെട്ടിയെങ്കിലും  എവിടെയെങ്കിലും പോയി. കാണും എന്ന പ്രതീക്ഷ  ആയിരുന്നു നിഷയ്ക്ക് പക്ഷെ ഉച്ചയോടെ  ആളുകളുടെ തിരഞ്ഞു നടപ്പും മറ്റും കഴിഞ്ഞു  പോലീസെത്തി   .

നിഷയ്ക്ക് രഘുവിന്റെ വീട് വരെ ഒന്ന് പോയിനോക്കണം എന്നുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷെ അവൾക്കു ഹിമയെയും സഹദേവന്നെയും ഇട്ടു പോകാൻ പറ്റിയ അവസ്ഥ ആയിരുന്നില്ല .അവൾ വീട്ടിൽ ഒതുങ്ങി കൂടി  ഹിമ ഇടക്ക് വന്നു അമ്മയോട് എല്ല കാര്യങ്ങൾ അനോഷിക്കുകയും  അടുക്കള പണിയിൽ അവളെ ഹെല്പ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തിരുന്നു

എന്നാലും നിഷയുടെ ഉള്ളിൽ നിന്നും പേടി വിട്ടു പോയില്ല സഹദേവൻ രാവിലെ തന്നെ വീട് വിട്ടു പുറത്തേക്കു പോയിക്കഴിഞ്ഞു   ഇതേ സമയം നന്ദനും അവന്റെ കൂട്ടുകാരനും  തൃശൂർക്കുള്ള യാത്രയിൽ ആയിരുന്നു അവർ രണ്ട്‌  പേരും കേരള അതിർത്തിയിൽ എത്തിയിരുന്നു   അവരുടെ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഹിമാലയൻ റോഡിനെ കീറി മുറിച്ചുകൊണ്ടു ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്ന.   സമയം ഇരുട്ട് വീണുത്തുടങ്ങി  അവർ സഹദേവന്റെ വീട്ടിൽ എത്താൻ ഇന് ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം

എടാ ഒരു ഛായാകുടിച്ചു പോകാം   പിന്നിലിരുന്ന കൂട്ടുകാരൻ പറഞ്ഞു

നന്ദൻ ബുള്ളറ്റ് മെല്ലെ ഒതുക്കി വെച്ച് പുറത്തേക്കു ഇറങ്ങി

എടാ ഈ കടയിൽ ചായ മാത്രമേ കിട്ടുന്ന തോന്നാണെ

കിട്ടുന്നത് മതിട അവർ രണ്ടാളും പെട്ടി കട പോലുള്ള കടയിലേക്ക് നടന്നു നന്ദൻ ഒരുപാടു ആ റൂട്ടിൽ യാത്ര ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും  ആ മട കട ആദ്യം കണ്ണിൽ പെടുകയായിരുന്നു   ഒരു കിഴവൻ പുറത്തേക്കു എത്തി നോക്കി

എന്താ മക്കളെ വേണ്ടത്.

രണ്ടു ചായ    ഇപ്പോൾ കൊണ്ട് വരം അതും പറഞ്ഞു അയാൾ ചായ ഉണ്ടാക്കാനായി കടയുടെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി    പെട്ടെന്ന് തന്നെ അവർക്കു ചായ കിട്ടി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *