കഴപ്പികളുടെ നാട്ടില്‍ – 2

Posted by

കഴപ്പികളുടെ നാട്ടില്‍ 2

KAZHAPPIKALUDE NATTIL KAMBI NOVEL PART-02 bY:SONA

Click here to read from beginning 

ശ്രീവിദ്യാ പ്രഭാതനടത്തം കഴിഞ്ഞ് അറ്റാച്ച്ഡ് ബാത്ത്‌റൂമില്‍ കുളിച്ചുകൊണ്ടുനില്‍ക്കുമ്പോഴാണ് വേണുഗോപാല്‍ ഉണര്‍ന്നത്. കൈലിമാത്രം ഉടുത്തിരുന്നതിനാല്‍ പാണ്ടി ഏത്തയ്ക്കായ കണക്കെയുള്ള കുണ്ണയിലേക്ക് ഫാനിന്റെ തണുത്ത കാറ്റ് അടിക്കുന്നു. കുണ്ണ കുലച്ചുനില്‍ക്കുകയാണ്. കള്ളി ജോഗിംക് കഴിഞ്ഞ് വന്നപ്പോള്‍ ഉറങ്ങിക്കിടന്ന തന്റെ കുണ്ണ വായിലെടുത്തിട്ടാണ് കുളിക്കാന്‍ കയറിയത്. വേണുഗോപാല്‍ കുണ്ണയെ തഴുകി മെല്ലെ എഴുന്നേറ്റു.
കൂളിമുറിയില്‍ നിന്ന് ശ്രീവിദ്യായുടെ കുളിയുടെ ശബ്ദം. തലവഴി വെള്ളം ഒഴിക്കുകയാണ്. കുളിയുടെ അവസാനഘട്ടം. ഇന്ന് ഞായറാഴ്ചയാണ്. പ്രത്യേകിച്ച് പരിപാടികളൊന്നുമില്ല. വൈകിട്ട് ലൈബ്രിറിയില്‍ കലാഭവന്‍മണി അനുസ്മരണം നടക്കുന്നുണ്ട്. അവിടേക്ക് പോവുകയൊഴിച്ചാല്‍ മറ്റ് പൊതുപരിപാടികളൊന്നുമില്ല. വേണുഗോപാല്‍ കൈലി കട്ടിലിലില്‍ തന്നെ ഊരിയിട്ടിട്ട് കുലച്ച കുണ്ണയുമായി ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് നടന്നു.

പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായി കുളിക്കുകയായിരുന്നു ശ്രീവിദ്യ. കണ്ണുകളടച്ച് തലവഴി വെള്ളം ഒഴിക്കുന്നു. ഷവര്‍ ഉണ്ടെങ്കിലും വലിയ കപ്പില്‍ വെള്ളമെടുത്ത് തലവഴി ഒഴിച്ച് അതിന്റെ തണുപ്പില്‍ നില്‍ക്കാനാണ് ശ്രീവിദ്യയ്ക്കിഷ്ടം. വേണുഗോപാല്‍ പകല്‍വെളിച്ചത്തില്‍ ഭാര്യയുടെ നഗ്നമേനി കാണുന്നത് ഒരുപാട് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷമായിരുന്നു. ഉരുണ്ടമുലകളുടെ കറുത്ത കണ്ണുകള്‍ രണ്ടും ചൂണ്ടുവിരല്‍ കണക്കെ നില്‍ക്കുന്നു. …നീ എത്ര ദിവസമായെടാ ഇതൊന്നെ ഊറികുടിച്ചിട്ട്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *