കാർലോസ് മുതലാളി (PART-10 )

Posted by

കാർലോസ് മുതലാളി –10

Carlos Muthalali KambiKatha PART-10 bY സാജൻ പീറ്റർ(Sajan Navaikulam| kambimaman.net


കഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങള്‍ PART-01 | PART-02 | PART-03 | PART-04 | PART-05 |…

PART-06 | PART-07 | PART-08 | PART-09

 

ഗോപു ആകെ വല്ലാതായി…

നീ പേടിക്കുകയൊന്നും വേണ്ടാ…ഞാനാരോടും ഒന്നും പറയാൻ പോകുന്നില്ല….ഇനി ഇതാവർത്തിക്കരുത്…..ഇത് നിനക്കുള്ള താക്കീതാണ്…..അമ്മമ്മയുടെ ഭാഗത്തു നിന്നും അങ്ങനെ ഒരു നീക്കം ഉണ്ടായാൽ പോലും ..മനസ്സിലായോ ഞാൻ പറഞ്ഞത്….

ഗോപു തലയാട്ടി…..അവൻ ബൈക്കുമെടുത്തു മരുന്ന് വാങ്ങുവാനായി പോയി…

ആദ്യത്തെ ദിവസത്തെ ജോലി ഉഷാറായ സന്തോഷത്തിൽ മാർക്കോസ് പ്രാഡോ ഒതുക്കുവാൻ ഇന്ദിരയുടെ വീട്ടിൽ ചെന്നു. എങ്ങനെ ഉണ്ടായിരുന്നു മാർക്കോസ് ആദ്യ ദിനം ….കുഴപ്പമില്ലായിരുന്നു കൊച്ചമ്മേ….അയ്യോ എന്നെ കൊച്ചമ്മേ എന്നൊന്നും വിളിക്കണ്ടാ കേട്ടോ….ഇന്ദിര അതാണ് നല്ലതു..തന്നെയുമല്ല മാർക്കോസ് എന്നെ ക്കാളും മുതിർന്നതല്ലേ…ശരി കൊച്ചമ്മേ….ദേ വീണ്ടും കൊച്ചമ്മ…..അയ്യോ അല്ല ഇന്ദിരേ…രണ്ടു പേരുടെയും പൊട്ടിച്ചിരി കണ്ടു കൊണ്ടാണ് ഗംഗാ അങ്ങോട്ട് വന്നത്…..മാർക്കോസിനെ ഗംഗ ഒന്ന് രൂക്ഷമായി നോക്കി…മാർക്കോസിന് ആ നോട്ടം അത്രക്കങ് ദഹിച്ചില്ല…പരട്ട പൂറിമോളെ മാർക്കോസിന്റെ പഴയ സ്വഭാവം നിനക്കറിയാൻ മേലാഞ്ഞിട്ട…നിന്നെയും പണ്ണും പിന്നെ നിന്നെ വിറ്റു കാശും ഉണ്ടാക്കും…മാർക്കോസ് മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു…മാർക്കോസ് ഇന്ദിരയോട് യാത്ര പറഞ്ഞിറങ്ങി….നേരം പുലർന്നു ആനി ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോകാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ ഗോപു ഔട്ട്ഹൗസിൽ പത്രം വായിച്ചിരുന്നത് കണ്ടു.ഗോപു ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഓർമയുണ്ടല്ലോ?ആനി ഗോപുവിനെ നോക്കി ചോദിച്ചു….ഗോപു തലകുലുക്കി….കാർലോസ് പുറത്തു നിന്നും ഗോപുവിനെ വിളിച്ചിട്ടു പറഞ്ഞു..എടാ നീ ഇങ്ങു വന്നേ….അന്നമ്മ എന്നോട് ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞു..ശരിയാണോ?ഗോപുവിന്റെ ഉള്ളൊന്നു കാളി..അവൻ വിറച്ചു വിറച്ചു കാർലോസിന്റെ മുന്നിൽ ചെന്നു….അവൻ പെട്ടെന്നാണ് കാർലോസിനെ ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ട് പൊട്ടി കരഞ്ഞത്…തെറ്റ് പറ്റിപ്പോയി…ഇനി ഉണ്ടാവില്ല…എന്നെ പറഞ്ഞു വിടരുത്….കാർലോസ് ഗോപുവിന്റെ തലക്കിട്ടൊരു തട്ട് കൊടുത്തു…എന്താടാ കഴുതേ നിന്ന് മോങ്ങുന്നത്…പ്രേമം തോന്നുന്നത് വലിയ തെറ്റാ…..നീ റെഡിയാക്…ഇന്ന് നിനക്ക് പെണ്ണ് കാണാൻ പോകണം….അന്നമ്മ ചിരിച്ചു കൊണ്ടിറങ്ങി വന്നു ഗോപുവിനെ നെഞ്ചോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു….ഗോപു ഒരു ദീർഘനിശ്വാസം വിറ്റു…ഇതായിരുന്നോ കാര്യം…അവർ ഒരുങ്ങി മൂന്നുപേരും ഇന്നോവയിൽ കയറി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *