ഷീല – 3 [vasundhara]

Posted by

ഷീല – 3

Sheela Kambikatha PART-03 BY-വസുന്ദര@kambimaman.netകഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങള്‍ക്ക് PART-01 | PART-02


വിമല കണ്ണ് പയ്യെ തുറന്നു.മുന്നിൽ കിടന്നുറങ്ങുന്ന അവളുടെ മകളുടെ ഭർത്താവ് നഗ്നനായിരുന്നു..പെട്ടെന്നു അവൾ എഴുന്നേററ് ഇരുന്നു.അവളുടെ വസ്ത്രം അരക്ക് കയറ്റി വച്ചിരിക്കുന്നു.പൂറ് കാണാം.ബ്ലൗസ്സ് കീറിയിരിക്കുന്നു.മുലകൾ പുറത്തു.മുടി അലസ്സമായി അവളുടെ നെറ്റിയുടെയും ചെവിയുടേയും മേലെ വന്ന് കിടക്കുന്നു..ചന്ദനകുറിയും കുങ്കുമവും പകുതി ഇപ്പോഴും നെറ്റിയിലുണ്ട്.ആരും അവളെ ഇപ്പോള്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എങ്കിലും അവൾ സ്വന്തം മാനം മറിച്ചു.സാരി കൊണ്ടു ആ വെണ്ണ തുടകളും കാലും പൂറും മറച്ചു.താഴെ തൂങ്കി കിടന്നിരുന്ന സാരി പല്ലു
എടുത്ത് അവൾ മുല മറച്ചു.ദേഹം കഴുകാൻ പോയി.വെച്ച് വെച്ചു നടന്നു. ദേഹത്തില്‍ വെള്ളം വീണപ്പോൾ അവൾക്കു ഒരു സുഖം വന്നു.കുറച്ച് മുൻപും ഒരുതരം സുഖം കിട്ടിയിരുന്നു..പക്ഷേ…ഞാൻ..എനിക്ക് ഇങ്ങനെ ഒന്നും ചിന്തിക്കാൻ പോലും പറ്റില്ലായിരുന്നു..ഞാൻ എതിർത്തതുമാണ്.പിന്നെ എപ്പഴോ.അതു സംഭവിച്ചു..എന്റെ മകളുടെ കെട്ടിയോന്‍ അല്ലെ അവൻ..ആ അവനുമായി…ചേ..പക്ഷേ ഇന്നലെ കുറച്ച് നേരം എനിക്ക് അങ്ങനെഒരു വിചാരം വന്നില്ല…ഹുമ്മ്ം..ഇനി അങ്ങനെ ഉണ്ടാവാൻ പാടില്ല..പക്ഷേ ഗോപു,അവൻ അവിടെത്തന്നെ ഉണ്ട്..അവനെ കണ്ടാൽ എന്റെ ശക്തി ചോർന്ന് പോവുമോ..ഇല്ല ഗീതയെ പറ്റി മാത്രം ആലോചിക്കുക..അവൾടെ അമ്മ തന്നെ അവളെ ചതിക്കാൻ പാടില്ല..
വിമല കുളികഴിഞ്ഞു ടർക്കി കൊണ്ട് മുലകച്ചയും കെട്ടി പുറത്തു ഇറങ്ങുമ്പോൾ.ഗോപാൽ ബെഡ്ഡില്‍ നഗ്നനായി ഇരിക്കുക യായിരുന്നു.കുളിമുറിയില്‍ നിന്ന് വരുന്ന ആ രൂപം കണ്ടപ്പോള്‍ത്തന്നെ അവനു കണ്ട്രോൽ പോയി… മരുമകനെ കണ്ട വിമലക്കും ഒരു കുളിരു ഫീൽ ചെയ്തു.ഗോപാൽ അവൾടെ അരികിൽ വന്ന് വാരിപുണരാൻ നോക്കിയപ്പോള്‍ അവൾ എതിർത്തു.ഗോപാൽ അവൾടെ ശരീരം മൂടിനിന്ന ആ ടർക്കി ഒറ്റ വലിക്ക് ഊരി.സമ്പൂർണ നഗ്നയായ വിമല നാണം കൊണ്ട് തിരിഞ്ഞ് നിന്നു ആ തടിച്ച് വെളുത്ത നിതംബ ഭംഗി അവൻ കണ്ട് ആസ്വദിച്ചു.അവൾടെ അരികിൽ പോയി രണ്ടുകൈയ്യും ഇരു ചന്ദിപാളികളിലും വച്ച് ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി. അതു ഇരുവശങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റി അവൾടെ ചന്തിതുളയിൽ കൈപ്രയോകങ്ങൾ നടത്തി. അവൾടെ കുണ്ടികളിൽ ആഞ്ഞു അടിച്ചു..ടെ..ടേയ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *