വിവാഹാനന്തരം മഞ്ജു (kambi master’s)

Posted by

വിവാഹാനന്തരം മഞ്ജു

vivahanantharam Manju Kambikatha bY Kambi Master@kambimaman.net


മഞ്ജു എന്റെ മൂത്ത പെങ്ങളുടെ മകളാണ്. ഈ അടുത്തിടെയാണ് അവളുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞത്.

മഞ്ജു ഞങ്ങളുടെ ബന്ധുക്കളുടെ കൂട്ടത്തിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരിയായ പെണ്ണാണ്‌. സുന്ദരി എന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ മുഖസൌന്ദര്യവും ശരീരവടിവും ഒരേ അളവിലുള്ള ആരുകണ്ടാലും കൊതിച്ചു പോകുന്ന പെണ്ണ്. ഇരുനിറത്തിനും ലേശം മീതെ നില്‍ക്കുന്ന തുടുത്ത ചര്‍മ്മമുള്ള അവളുടെ ദേഹത്ത് ലവലേശം രോമം ഇല്ല. ഓവല്‍ ആകൃതിയുള്ള മുഖമാണ്. ലേശം ഉയര്‍ന്ന മൂക്കും നേരിയ ചുവന്ന ചുണ്ടുകളുമുള്ള അവളുടെ കണ്ണുകള്‍ക്ക് ഒരു ലാസ്യഭാവമാണ് എപ്പോഴും. എനിക്ക് ഓര്‍മ്മ വച്ച നാള്‍ മുതല്‍ മഞ്ജുവിന്റെ മുഖത്തുള്ള സ്ഥിരം ഭാവം ഒരു കള്ളലക്ഷണം ആണ്. ചില സമയത്തെ അവളുടെ നോട്ടവും ഭാവവും കണ്ടാല്‍ അറിയാതെ നമ്മില്‍ കാമം ജ്വലിച്ചുയരും. ചേച്ചിയുടെ മകളെ സ്വന്തം മകളെപ്പോലെ കാണണം എന്ന തത്വം നിലനില്‍ക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും, മഞ്ജുവിന്റെ പെരുമാറ്റവും സൗന്ദര്യവും അതിനു വിഘാതമായി നില്‍ക്കുന്നത് പലതവണ ഞാന്‍ മനസിലാക്കിയ സത്യമാണ്. അവളുടെ ഇഷ്ടങ്ങള്‍ എപ്പോഴും ലൈംഗികതയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടവ ആണ് എന്ന് ഞാന്‍ നിരീക്ഷിച്ചറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.. അതിന്റെ ചില ഉദാഹരണങ്ങള്‍ ഇവയാണ്.

പത്തിലോ പതിനോന്നിലോ പഠിക്കുന്ന സമയത്ത് ചേച്ചിയുടെ കൂടെ അവളൊരിക്കല്‍ വീട്ടില്‍ വന്നു. എന്റെ രണ്ട് ആണ്‍കുട്ടികളുമായും അവള്‍ നല്ല ചങ്ങാത്തത്തിലാണ്. രണ്ടുപേരും അവളെക്കാള്‍ പ്രായം കുറഞ്ഞവര്‍ ആണെങ്കിലും കൂട്ടുകാരെപ്പോലെയാണ് അവര്‍. അന്ന് ഞാന്‍ അവന്മാരുടെ കൂടെ ഇരുന്ന് സമയം കളയുമ്പോള്‍ ആണ് അവളുടെ വരവ്. ചേച്ചി എന്നെ കണ്ടു സംസാരിച്ച ശേഷം അമ്മയുടെയും ഭാര്യയുടെയും അടുത്തേക്ക് പോയപ്പോള്‍ മഞ്ജു ഞങ്ങളുടെ ഒപ്പം ഇരുന്നു.

“എന്താ അച്ഛനും മക്കളും കൂടി രഹസ്യം പറച്ചില്‍”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *