ഒരു ലവ് സ്റ്റോറി 4

Posted by

ഒരു ലവ് സ്റ്റോറി 4

Oru love story part 4 bY Praveen | previous parts click here

 

സൈതാലിക്ക ഞങ്ങളെത്തിയപ്പോ നിസ്കാരത്തിലാണ്….

ആ ദിലു…. സുഗമാണോ ടാ…. എന്തൊക്കെയാ നാട്ടിലെ വിശേഷം…

സുഖമായിട്ട് പോകുന്നു… നാട്ടിലെല്ലാർകും സുഖമാണ്…

“നിനക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടായോ ഇടുക്കിയിലൊക്കെ പോയിട്ട്… “

ഹേയ്… ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഇല്ല… ഇതിനൊക്കെയല്ലേ ഞമ്മള്…

“ഷാനു വിളിക്കുമ്പോയൊക്കെ നിങ്ങടെ വീട്ടിലെ വിശേഷം പറയാനേ നേരമുള്ളൂ… അവൾക്കവിടെ നല്ലോണം പിടിച്ചു ല്ലേ… ഷെഹിയും വന്നപ്പോ നല്ല രസായിരുക്കുമല്ലോ…. “

സൈതു ഷാനുവിന്റെ കല്യാണം നോക്കണ്ടേ…. അവളുടെ കഴിയുമ്പോയേക് തായെയുള്ളോരും വളർന്നുവരുവല്ലേ. ..

“എനിക്കാ പേടി നല്ലോണം ഉണ്ടായിരുന്നു കരീമിക്കാ… ഇപ്പൊ ആ പേടിയൊന്നും ഇല്ല… ആയിശൂന്റെ ആങ്ങിള കുറച്ചു ദിവസം മുന്നേ വിളിച്ചീനു…. അവരെ മോൻ നാലഞ്ചുകൊല്ലയിട്ട് ബാംഗ്ലൂരിൽ പടിക്കായിരുന്നു… ഉപ്പ മരിച്ചപ്പോ വന്നതായിരുന്നു… ഷാനുവിനെ ഓൻ കുറേ കാലത്തിനു ശേഷം അന്നാ കണ്ടത്… അവനിക്ക് ഓളെ ഇഷ്ടായിത്രേ… അളിയൻ പറയുന്നത് ഇനിയിപ്പോ വെച്ചു താമസിപ്പിക്കാതെ കല്യാണം നടത്താനാ…ഓല് പറയുമ്പോ പറ്റൂല എന്ന് പറയാൻ വയ്യല്ലോ… കയ്യിലൊന്നും ഇല്ലാതിരുന്ന സമയത്തു അളിയൻ എന്റെ പെങ്ങളേം മക്കളേം ഞാൻ നോക്കിക്കോളാം നീ ധൈര്യമായി പൊയ്ക്കോ എന്നും പറഞ് ഇങ്ങോട്ട് വിട്ട ആളാ…. ഒരു കുറവും ഇല്ലാതെ നോക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു… അല്ലെങ്കിൽ പിന്നെന്തിനാ ഞാൻ പറ്റൂല എന്നു പറയണേ… എന്റെ കുടുംബക്കാരാരും ഇതുവരെ തിരിഞ്ഞുനോക്കിയിട്ടില്ല.. ആകെയുള്ളത് ഓലൊക്കെയാ… അവരിം കൂടി വെറുപ്പിക്കാൻ പറ്റൂലല്ലോ… ആയിശൂന് ഇപ്പൊത്തന്നെ നടത്തണമെന്നാ… ഷാനുവിന് ഇഷ്ടവുമൊ എന്തോ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *