ടീച്ചറാന്റിയും ഞാനും മറിയ ചേച്ചിയും 5

Posted by

ടീച്ചറാന്റിയും ഞാനും മറിയ ചേച്ചിയും 5

Teacher Auntiyum njanum mariyachechiyum  5 bY Suresh | Previous Parts

 

 

ടീച്ചറാന്റിയും ഞാനും മറിയ ചേച്ചിയും എന്ന കഥ എഴുതാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത് . പല നല്ല കഥകളുടേയും തുടർ ഭാഗങ്ങൾ പിന്നിട് ഒരു പാട് തിരഞ്ഞിട്ടും കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല …… എഴുത്തുകാർ പാതി വഴിയിൽ കഥകൾ ഉപേക്ഷിച്ചു പോകുകയാണുണ്ടായത്…… ഒരു കഥ എഴുതി അവസാനിപ്പിക്കണം എന്ന തീരുമാനത്തിലാണ് ഞാൻ ആദ്യമായി ഇതെഴുതുന്നത്… എന്റെ ഈ കഥയിൽ’ അക്ഷരത്തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയാം… അതു പോലെ ചില ഭാഗങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ച രീതി നിങ്ങളെ വല്ലാതെ ബോറഡിപ്പിച്ചെന്നും അറിയാം… ക്ഷമിക്കുക……… ഇത് വെറുമൊരു ഭാവനാസൃഷ്ടി മാത്രമാണ്……

ഈ കഥയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചവർക്കും അഭിപ്രായങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തിയ എല്ലാ മച്ചാൻസിനും വേണ്ടി നന്ദി സൂചകമായി അവസാന ഭാഗം സമർപ്പിക്കുന്നു …

*******************************************************************************

ആരതിക്കു എന്റെ അടുത്തിരിക്കുന്നതിൽ വല്യ നാണമൊന്നും ഫീൽ ചെയ്യുന്നതായിട്ട് തോന്നിയില്ല ,പക്ഷെ എനിക്കാണെങ്കിൽ വല്ലാത്ത ഒരു ചമ്മലും കൂടി വല്ലായ്മ പോലെ.. അമ്മച്ചിയുടെ സംസാരവും കൂടിയായപ്പോൾ ഒരു നാണം പോലെ … ഞാൻ ആലോചിച്ചു പോയി ഞാൻ പെണ്ണിനെപ്പോലെയും ആരതി ആണിനെപ്പോലെയും അമ്മച്ചിയുടെ സംസാരം കേട്ടിട്ട് ഒരു നാണമോ കൂസലോ ഇല്ലാതെയാണ് ആരതിയുടെ ഇരുത്തം… അല്ലങ്കിലും പെണ്ണുങ്ങൾ ഏതു സാഹചര്യവുമായും പെട്ടെന്നു പൊരുത്തപ്പെടും……. ചേച്ചി പറഞ്ഞു അടുത്ത ഞായറാഴ്ച്ച മായേച്ചിയുടെ അമ്മാവന്റെ വീട്ടിലൊന്നു പോയിവരണം… പിന്നിടു നിന്റെ ചെറിയച്ചന്റെ വീട്ടിലും …..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *