കാമദേവത 3

Posted by

കാമദേവത 3

KamaDevatha  bY  ഷീബ ജോണ്‍  |  Click here to read previous part

ഭാഗം മൂന്ന് – മൈ ബോസ്

 

(ദയവായി ആദ്യഭാഗം മുതല്‍ വായിക്കുക.. എന്നത്തെയും പോലെ പ്രതികരണങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ക്കും ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി – നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഷീബ.)

പുതിയ ഒരു മേച്ചില്‍പ്പുറമായിരുന്നു എനിക്ക് രവിയങ്കിള്‍. സുധീഷ് സാര്‍ പോയ ശേഷം വിരസമായിരുന്ന എന്‍റെ രതിജീവിതത്തില്‍ വീണ്ടും വസന്തമായി. പ്രായമായെങ്കിലും രവി അങ്കിള്‍ സെക്സില്‍ ഒരു കലാകാരനായിരുന്നു. ഒരു പെണ്ണിനെ എങ്ങനെ ഉണര്‍ത്തണമെന്ന് നന്നായി അറിയാവുന്നയാള്‍. എനിക്ക് കളിക്കാന്‍ അത്ര മൂഡില്ലാത്ത ദിവസങ്ങളില്‍പ്പോലും പ്രേമപൂര്‍വമായ അങ്കിളിന്‍റെ രതിപൂര്‍വലീലകളില്‍ എന്നിലെ സ്ത്രീ അറിയാതെ ഉണരും. വെറും സെക്സിലുപരി പ്രണയവും കുസൃതിയും കാമവും കലര്‍ന്ന ബന്ധമായിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത്. കാമുകീകാമുകന്മാരെപ്പോലെ, ഭാര്യാഭര്‍ത്താക്കന്മാരെപ്പോലെ സുന്ദരമായ രതി യുടെ ലോകത്ത് ഞങ്ങള്‍ ഉല്ലസിച്ചുനടന്നു.

ദിവസേനയുള്ള പണ്ണലും എക്സര്‍സൈസും എന്‍റെ ആകാരഭംഗി നിലനിര്‍ത്താന്‍ വളരെ സഹായകമായിരുന്നു. കൊഴുത്തു തുടുത്ത, കടഞ്ഞെടുത്ത അംഗലാവണ്യമുള്ള ഒരു കാമ ദേവതയായി ഞാന്‍ മാറി. മുലക്കുന്നുകള്‍ ഒന്നുകൂടി മെഴുത്ത് മുന്നോട്ട് അല്‍പ്പം അമര്‍ന്നു വലിയ മാമ്പഴം പോലെ നിലകൊണ്ടു. കൊഴുപ്പില്ലാത്ത പരന്ന അടിവയറും കുറച്ചൊന്ന് വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടും പിന്നെ എന്‍റെ ഏറ്റവും വലിയ ആകര്‍ഷണമെന്ന് എന്‍റെ കൂടെ കിടന്ന എല്ലാ പുരുഷന്മാരും ഒരേപോലെ സമ്മതിച്ചിട്ടുള്ള ആകൃതിയൊത്ത കുണ്ടികളും പലപ്പോഴും എനിക്കുതന്നെ അഹങ്കാരമുണ്ടാക്കിയിരുന്നു. നടക്കുമ്പോള്‍ അവയുടെ ഇടം വലമുള്ള ഉലച്ചിലും തുളുമ്പലും ആര്‍ക്കും കാമമുണ്ടാക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *