രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 1

Posted by

രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 1

Rathiyude Unmada lokangal bY Meera Nair | Next Part

 

സുദേവ് എനിക്ക് സഹിക്കാൻ വയ്യ. കാലുകൾ വളരെ വേഗത്തിൽ അകത്തുകയും അടുപ്പിക്കുകയും ചെയ്തതുകൊണ്ട് ജെറിൻ നിലവിളിച്ചു. താൻ അവന്റെ ബേക്കറിക്കുള്ളിലെ മുറിയിലാണെന്നോ തൊട്ടരുകിൽ തന്റെ സ്കൂൾ ആണെന്നോ ഇവൻ തന്നെ ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്താണെന്നോ ഒകെ അവൾ മറന്നു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.
‘സുദേവ്. ചെയ്യ്…’
അവൻ അപ്പോഴേക്കും അവളുടെ യോനിയിൽ പുരട്ടിയ ഐസ്കീം മുഴുവൻ നിക്കിയെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. മാത്രമല്ല രണ്ടുമൂന്നുവട്ടം ആത്സിച്ചു നിൽക്കുന്ന കന്തുകളും അവൻ വലിച്ചുനക്കി. യേനീദ്വാരത്തിലേക്ക് നാക്കിട്ട് ഒന്നിളക്കി. അവളുടെ പൂറിന് അപ്പോൾ ഐസ്കീമിന്റെ മണമായിരുന്നു. “ഇനി കട്ടിലിൽ നീണ്ടു കിടന്നോ’ അവൻ തറയിൽ നിന്നെഴുന്നേറ്റു വിളഞ്ഞ നേന്ത്രക്കായ് പോലെ നിൽക്കുകയായിരുന്നു അവന്റെ സാധനം.
ജെറിൻ കിടക്കയിൽ നീണ്ടു മലർന്നു കിടന്നു കാലകത്തി. വെളുത്ത മാർബിളിൽ തീർത്ത ഒരുപ്രതിമ പോലെ അവൾ തോന്നിച്ചു. നെഞ്ചിൽ തള്ളിനിൽക്കുന്ന ഇളനീർക്കുടങ്ങൾ. അതിൽ ചിത്രകാരൻ ബ്രഷ് കൊണ്ട് പൊട്ടിട്ടതുപോലെ മുലഞെട്ടുകൾ. സുദേവിന് ഇതൊക്കെ കണ്ടിട്ട് അടക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല. ജീവിതത്തിൽ ഒരുപാടു പെൺകുട്ടികളെ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.
പക്ഷേ ഇവളെപ്പോലെ ഒരു സുന്ദരി. വേണ്ടുവോളം ആരോഗ്യവും അവയവ ഭംഗിയും. കാലം കഴിയുമ്പോൾ ഇവൾ സോളാർ കേസിലെ സരിതയുടെ ശരീരത്തിനു സാമ്യം ഉള്ളവളാകും എന്ന് അവനു തോന്നി. ‘ചെയ്യുന്നില്ലേ സുദേവ്.” ജെറിൻ പുരികം ചുളിച്ചു. ‘കണ്ടിട്ടും കണ്ടിട്ടും മതിയാകുന്നില്ല പെബ്ലേ..’ എത്രകളിച്ചാലും ഇവളെ ആർക്കും മടുക്കില്ലെന്ന് അവനു തോന്നി. ആർത്തിയോടെ സുദേവ് അവളുടെ മുകളിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു കയറി.
പിന്നെ തന്റെ ലിംഗം പിടിച്ച് അവളുടെ വിരിഞ്ഞയോനിയിലേക്കു കുത്തി. ഇളം ചൂട്. അവൻ താഴേക്കമർന്നു. അവളുടെ മുറുക്കമുള്ള ഇളം കുഴലിലൂടെ അത് അകത്തേക്കുത്താണു തുടങ്ങി. ‘സുദേവ്.” അവൾ ഭ്രാന്തുപിടിച്ചതുപോലെ അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. പോരാ ആഞ്ഞടിക്ക്. തന്റെ മുഴുവൻ ശക്തിയും അരക്കെട്ടിലേക്ക് ആവാഹിച്ച് കൈകുത്തി ഉയർന്നു നിന്നുകൊണ്ട് അതിഭുതം അവൻ അവളുടെ പൂറ്റിലടിച്ചു.
‘ഹോ.. സുദേവ്.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *