ആരംഭം അയല്പക്കത്ത് നിന്ന് 4

Posted by

ആരംഭം അയല്‍പക്കത്ത് നിന്ന് 4

Arambham Ayalpakkathu ninnu Part-04 bY viNod@kambimaman.netആദ്യ ഭാഗങ്ങള്‍ വായിക്കാത്തവര്‍ക്കായിPART-01 | PART-02 | PART-03


അങ്ങിനെ എന്നും ഇപ്പോഴും ചെന്ന് കയറാൻ സ്വാതന്ത്രം ഉള്ള രണ്ട് അയല്പക്കത്തും രണ്ട് പീസുകൾ നമ്മുടെ വഴിക്കായി. ഒന്ന് പഴയ കാല നടികളെ പോലെ വെളുത്ത് , കുറച്ച് തടിച്ചതാണെങ്കിൽ മറ്റേത് നല്ല വെളുത്ത ശരീരവടിവുകളൊത്ത താത്തപെണ്ണ്. വീട്ടിലെത്തി ആലോചിച്ച്‌കുമ്പോളേക്കും എനിയ്ക്ക് ഒരു അഭിമാനമൊക്കെ തോന്നി…ഒപ്പം പഠിക്കുന്ന കൂട്ടുകാരൊക്കെ പൂറു ടിവിയിലും , പീസ് ബുക്കിലും മാത്രം കണ്ട് നടക്കുമ്പോഴാണ് രണ്ട് പൂറു കളിച്ച ഞാൻ വലിയ ആളാവുന്നത്…

അന്ന് വൈകീട്ട് ടിവി കാണാൻ പോവുന്ന സമയമായപ്പോഴാണ് എവിടേയ്ക്കാ പോവാ എന്ന് ആലോചിച്ചത്. രാവിലെ ഒരു കളി കഴിഞ്ഞ സ്ഥിതിയ്ക്ക് ലിസി ചേച്ചിയുടെ അടുത്ത് പോയാലോ ?? കുറെ ആലോചിച്ചെങ്കിലും ഇറങ്ങി പുറപ്പെട്ടപ്പോൾ നേരെ പോയത് റുബീനേടെ വീട്ടിലേക്കാണ്.സന്ധ്യ മയങ്ങി, അകത്ത് ചെന്നപ്പോൾ ഉമ്മൂമ്മ ഇരുന്ന് ഗൾഫിൽ പോയവന്റെ വിശേഷം പറയാണ്..ഉമ്മൂമ്മേടെ ഇളയവന്റെ പ്രായമുള്ള പയ്യനാ, അവനും ഗൾഫിലെത്തി…ഉമ്മൂമ്മേടെ ഇളയവൻ ഒരു അലസനാണ്, പഠിക്കാനും – പണിയെടുക്കാനും മടിയൻ. എന്നെക്കാളും വയസ്സിനു നല്ല മൂപ്പുണ്ടേലും ഞാൻ മൂപ്പർക്ക് വലിയ ബഹുമാനമൊന്നും കൊടുക്കാറില്ല, ഞാനെന്നല്ല ആരും. രാവിലെ വെയില് കൊള്ളാൻ പുറത്തിറങ്ങിയാൽ പിന്നെ ഭക്ഷണം കഴിച്ച് കിടന്ന് ഉറങ്ങി…സന്ധ്യക്ക് പുറത്തദി തൊന്ന് പോയി രാത്രി വന്ന് തിന്ന് കിടന്നുറങ്ങും..ഇങ്ങിനെ ഒരു ഗുണവുമില്ലാതെ ജീവിക്കുന്നത് കണ്ടിട്ടാണ് വകേലെ ഒരു ബന്ധു ബോംബെയിൽ ഉള്ള ഒരു കടയിൽ ജോലിയ്ക്ക് വിളിച്ചത്. അവിടെ നിന്ന് കുറച്ച് ഭാഷ ഒക്കെ പഠിച്ച് ഗൾഫിലേക്ക് പറഞ്ഞയക്കണം , അതാണ് ലക്‌ഷ്യം.

ഉമൂമ്മ കസേരയിൽ ഇരുന്ന് പറയുന്നു, റുബീന താഴെ ചുമരും ചാരി ഇരിക്കുന്നു. ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ നൈറ്റി നേരെയിട്ട് റുബീന നല്ല പെണ്ണായി ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *