ജാസ്മിന്‍

Posted by

ജാസ്മിന്‍

Jasmin Kambikadha bY Nakulan

സുഹൃത്തുക്കളേ എല്ലാവര്‍ക്കും നല്ല നമസ്കാരം … ഒരു പുതിയ കഥയുടെ തീം മനസ്സില്‍ കിടന്നു തിളക്കാന്‍ തുടങ്ങിയിട്ട് കുറേ നാളായി ..പ്രസവ വേദന അനുഭവിക്കുന്ന യുവതിയെ പോലെ ഞാന്‍ ആ വേദന ഉള്ളിലിട്ടു നടക്കുകയാണ് ..”എന്നാല്‍ പിന്നെ അങ്ങ് എഴുതിതുലച്ചു കൂടേഡാ മറ്റെമോനെ…” എന്നാണ് നിങ്ങളില്‍ പലരുടേയും വായില്‍ വരുന്നത് എന്ന് എനിക്കറിയാം അതുപിന്നെ സുഹൃത്തുക്കളേ തീം മാത്രമാണ് മനസ്സില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത് അത് ഒന്ന് പൊലിപ്പിച്ചു എടുക്കുന്നതിനു അല്പം സമയം വേണമല്ലോ ..അല്ലങ്കില്‍ തന്നെ ഓഫീസില്‍ ഇരുന്നു പഴയപോലെ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്നില്ല ഓരോ വൃതികെട്ടവന്മാരെ മാനേജര്‍ ആക്കി വച്ചിട്ടുണ്ട് അവന്മാര്‍ വെറുതെ നമ്മളോട് പണി ചെയ്യാന്‍ പരയുവണന്നേ.. അതുകൊണ്ട് കഥ മൊത്തം എഴുതിക്കഴിഞ്ഞു പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യാം എന്ന് വിചാരിച്ചു ..രാജമൌലി ഓക്കേ രണ്ടു കൊല്ലം എടുത്തു ബാഹുബലി എടുക്കുന്നതിനു ആര്‍ക്കും ഒരു പരാതിയുമില്ലല്ലോ പാവം കമ്പി എഴുതി രണ്ടാം ഭാഗം ലേറ്റ് ആയാല്‍ തെറി പറയുന്നതിന് കുറവുമില്ല .. ഇതു വായിച്ചു എല്ലാവരും ഒരു ലൈക്‌ തന്നു ഈയുള്ളവനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കണം എന്ന് അപേക്ഷിക്കുന്നു …

ആദ്യമായി ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞേക്കാം ഇതു കുറേ സാദാരണക്കാരുടെ ജീവിത കഥയാണ് ഇതിലെ അംഗങ്ങള്‍ക്ക് ആര്‍ക്കും 8 ഇഞ്ചോ 9 ഇഞ്ചോ ഉള്ള കുണ്ണ ഇല്ല.. അത് പറയാന്‍ കാരണം ഇവിടെ പല കഥകളിലും ഞാന്‍ എന്റെ 10 ഇഞ്ച്‌ നീളമുള്ള കുണ്ണ എടുത്തു അവളുടെ കയ്യില്‍ കൊടുത്തു എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് വായിച്ചു വെറുതെ ഇന്റര്‍നെറ്റ് നോക്കിയപ്പോ ഒരു സാദാരണ ഇന്ത്യന്‍ ലിന്ഗത്തിന്റെ വലുപ്പം എന്നത് 5-6 ഇഞ്ച് ആണെന്ന് കണ്ടു ആശ്വസിച്ച ഒരു വ്യക്തിയാണ് ഞാന്‍ .. പിന്നെ ഈ കഥയില്‍ ഉള്ളവര്‍ നാല് പേരും മുപ്പത്തിനാല് വയസ്സുകഴിഞ്ഞ ഗള്‍ഫ്‌ വാസികള്‍ ആണ് ..ഗള്‍ഫിലെ ചിക്കനൊക്കെ തിന്നു തടിച്ചു കൊഴുത്തിരിക്കുന്ന രണ്ടു സ്ത്രീകളും അവരുടെ ഭര്‍ത്താക്കന്മാരുമാണ് ഈ കഥയിലെ താരങ്ങള്‍…. അധികം നീട്ടാതെ ഞാന്‍ താരങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്താം ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *