ക്ഷത്രിയൻ 1

Posted by

ക്ഷത്രിയൻ 1

Kshathriyan Part 1 bY ഫാന്റം

 

ഈ കഥയിലെ നായകൻ ഒരാളല്ല രണ്ടു പേർ ആണ്.

പുല്ലാർക്കെട് ബംഗ്ളാവ് ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു.നാളെ ജയിൽ ശിക്ഷ കഴിഞ്ഞിറങ്ങുന്ന അരവിന്ദനെ സ്വീകരിക്കാൻ.രഘുപതി മുതലാളിയുടെ ഗുണ്ടയാണ് അരവിന്ദൻ.ആറടിക്ക് മേലെ ഉയരം വിരിഞ്ഞ ശരീരം.പത്തു പേർ വന്നാലും ഒരു പ്രശ്നവുമില്ല തല്ലിയിടും. ക്രൂരൻ ആണ്.രഘുപതിക്ക് രണ്ടു ആൺകുട്ടികൾ ആണ്.ശിവരാജനും സോമശേഖരനും അച്ഛനെ ബിസിനെസ്സിൽ സഹായിക്കുന്നു .എല്ലാത്തരം ബിസിനെസ്സും ഉണ്ട്.മയക്കുമരുന്ന്,കള്ളക്കടത്തു,

പെൺവാണിഭം..ആ നാട്ടിൽ പോലീസും പട്ടാളവും ഗുണ്ടകളും അവർ തന്നെയാണ്.കാണാതാവുന്ന പെൺകുട്ടികളുടെ എണ്ണവും വർധിച്ചു വരുന്നു.പക്ഷെ ആരും കംപ്ലൈന്റ്റ് കൊടുക്കില്ല .ഭയമാണവർക്ക് .അച്ഛനും മക്കളും അനുഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ഗുണ്ടകൾക്ക് കൊടുക്കും.അത് കഴിഞ്ഞാൽ കമ്പം മുരുകന് കൈ മാറും പിന്നെ ശിഷ്ട കാലം അവിടെ.ഇടയ്ക്കിടെ ഇഷ്ടം തോന്നുന്നവരെയും തമിഴ് പെങ്കൊടികളെയും നാട്ടിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും പിന്നെ മതി വരുവോളം ആസ്വദിച്ച വിടൂ.

പെൺവിഷയത്തിൽ മാസ്റ്റർ ഡിഗ്രി എടുത്തവരാണ് മൂന്നു പേരും ഒരുമിച്ചും ഒറ്റക്കും ഒക്കെ ചെയ്യൂ രഘുപതിയുടെ ഉറ്റ ചങ്ങാതി ആണ് നടേശൻ മുതലാളി കോളേജ് ക മ്പികു ട്ടന്‍.നെ റ്റ് പെണ്പിള്ളേരും സ്കൂൾകുട്ടികളും ആണ് ആളുടെ വീക്നെസ്.അങ്ങനെയിരിക്കെ രാമനാഥ കൈമൾ എന്നൊരാൾ ആ നാട്ടിൽ വന്നു.ഭാര്യ മാലതിയും. മകൾ അരുണ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പഠിക്കുകയാണ്.അവർ വന്ന ദിവസം തന്നെ ചോരയാണ് കണ്ടത്.ഒരാളെ ഓടിച്ചിട്ട് വെട്ടിക്കൊല്ലുന്നു.അമീർ എന്ന ആ പയ്യൻ ചെയ്ത കുറ്റം ഇവർ ചെയ്ത കുറ്റങ്ങൾ ക്യാമറയിൽ പകർത്തി എന്നുള്ളതാണ്.അരവിന്ദൻ അവനെ വെട്ടിക്കീറി.സാക്ഷി പറയാൻ ആ സ്റ്റേഷനിൽ ചെന്ന കൈമളിന് കിട്ടിയത് ഒരാട്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *