ദീപച്ചേച്ചി 2

Posted by

ദീപചേച്ചി 2

Deepa Chechi Part 2 bY രാഹുൽ | Previous Parts

 

ഒരു വര പോലെ മാത്രം രോമം ബാക്കി ഉള്ള ഭാഗം നല്ല മിനിസം ആണ്….മുൻപ് ചെറിയ കുട്ടികളുടെ മാത്രേ ഇങ്ങനെ കണ്ടിട്ടുള്ളു അതുകൊണ്ടു ഞാൻ ഒന്ന് തൊട്ടു നോക്കി അപ്പൊ തന്നെ കൈ പിൻവലിച്ചു..അവൾ കുറച്ചുറക്കെ തന്നെ അവിടെ തൊടാൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു,ഞാൻ മെല്ലെ ഒന്ന് തൊട്ട് കൊണ്ട് അവളുടെ മുഖത്തേക്കു നോക്കി,എന്നോട് അതിന്റെ ഉള്ളിലേക്കു വിരൽ ഇടാൻ പറഞ്ഞു,ഞാൻ ചൂണ്ടുവിരൽ അവളുടെ പൂറ്റിലേക് ഒന്ന് കയറ്റി…ഭയങ്കര ചൂടുള്ള ഒരു തരം നനവ് വിരലിൽ പട്ടിയപ്പോ അവളുടെ മുഖത്തേക്കു നോക്കി,,,ദീപേച്ചി കണ്ണടച്ചിരിക്കുവാണ്..അന്ന് ഇതിനെ പറ്റി ഒന്നും അറിയാത്തതു കൊണ്ട് വിരൽ ഉള്ളിലിട്ടു കുറെ ഇളക്കി….അവിടെ നല്ല വഴുവഴുപ്പുള്ള എന്തോ ദ്രാവകം കൂടി കൂടി വരുന്നത് ഞാൻ അറിഞ്ഞു, പെട്ടന്ന് ചേച്ചിടെ ഊര പൊന്താനും താവാനും തുടങ്ങി….കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്ഞപ്പോ അത് നിർത്തി എന്നോട് പറഞ്ഞു പൂറില് വിരൽ ഇട്ട് അടിക്കാന് പറഞ്ഞ പോലെ വിരൽ ഇട്ട് കുറെ അടിച്ചു… പൂറ്റിനുള്ളിൽ ഇപ്പൊ ദ്രാവകം അധ്യത്തെക്കാളും കൂടുന്നത് ഞഖിന് അറിഞ്ഞു,ഞാൻ വിരൽ മുകളിലേക്കും താഴോട്ടും ആക്കുന്നതിനനുസരിച്ചു അവൾ അവളുടെ പൂറ് മുകളിലേക്കും താഴോട്ടും ആകുന്നുണ്ട്…പെട്ടന്ന് ചേച്ചി വിറക്കുകയും ആഹ് എന്നൊരു ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ട് നിർത്താൻ ആവശ്യപെട്ടു…അപ്പോഴാണ് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചത് പൂറ്റിൽ നിന്നും ഒരു പാല് പോലുള്ള ദ്രാവകം വീണു ചാക്കിന്റെ ഒരു ഭാഗം നനഞ്ഞിട്ടുണ്ട്..പെട്ടന്ന് അനിയൻ ഓടി വരുന്ന ശബ്ദം കേട്ട്…ചേച്ചി പാവാട താത്തി എണീറ്റ്‌ ചാക്ക് വിറകിന്റെ മുകളിലേക്കു എറിഞ്ഞു. സത്യം പറഞ്ഞാൽ എനിക്കിത് ഒരു പുതിയ അനുഭവ മായിരുന്നു..എനി നാളെയും നമുക്കു ഈ കളികളിക്കാമെന്നും ചേച്ചി പറഞ്ഞപ്പോ എനിക്കു നല്ല സന്തോഷമായി,അപ്പൊ അനിയൻ ഉള്ളിലേക്കു കയറി വന്നു ചേച്ചിയെ വിളിച്ചു പുറത്തേക്കു പോയി..പിന്നെ കളിക്കുമ്പോ എല്ലാ ദിവസവും ചേച്ചിടെ പൂറ്റിൽ വിരലിടുന്നത് പതിവാക്കി..അതിനോടൊപ്പം ചേച്ചി മുല പിടിക്കാനും തന്നു തുടങ്ങി…,അന്ന് സെക്സിനെ പറ്റി ഒന്നും അറിയാത്തതുകൊണ്ടു ശരിക്കും സുഗികാൻ കഴിഞ്ഞില്ല…ഇപ്പോഴാണെങ്കിൽ അങ്ങനത്തെ ഒരവസരവും കിട്ടുന്നുമില്ല….
ആധ്യമായിട്ടാണ് എഴുതിയത് അതിനാൽ ധാരാളം തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാവും… ക്ഷമിക്കുക,..
ഇതിന്റെ ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ ഈ ഭാഗം ഇല്ലായിരുന്നു അതുകൊണ്ടാണ് പാർട്ട് 2 ആയിട്ടു ഞാൻ ഇടുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *