ശ്രീജയുടെ കടി 1

Posted by

ശ്രീജയുടെ കടി

Sreejayude Kadi Part 1 bY ആശു

 

മാൻ കുന്നു എന്ന കൊച്ചു ഗ്രാമം

തനി നാടൻ ഗ്രാമം എല്ലാവരും സാധരണ ജീവിതം നയിക്കുന്നവർ  ആ നാട്ടിലെ സാധാരണ കാരിൽ ഒരുവൾ ആയിരുന്നു ശ്രീജയും

ശ്രീജ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു രണ്ടു പെണ്ണും ഒരു മോനുമുണ്ട് ജീവിതം  സുന്ദരമായി പോകുന്നു ഭർത്താവ് കൂലി പണിക്കരൻ ആണ്  എല്ലാം കൊണ്ടും നല്ലവൻ നല്ല ഉരുക്ക് പോലുള്ള ശരീരം  സെക്സിൽ ഒരു വിട്ടു വീഴ്ച ഇല്ലാത്ത ദുഷ്ടൻ ആയിരുന്നു ജെല്ലി കെട്ടിലേ കാളയെ പോലെ ആയിരുന്നു അയാൾ കാമത്തിൽ അയാളുടെ ഉരുക്ക് കുണ്ണ കയറിയാൽ ഏതൊരു പെണ്ണിന്റെയും പൂറു പൊളിഞ്ഞു പോകും ഇതു കൊണ്ടെന്നും  എന്റെ ഭാര്യയുടെ കടി മാറ്റാൻ  എനിക് പറ്റുന്നില്ല ഇതോർത് അയാൾ എന്നും സങ്കടത്തിൽ ആയിരുന്നു ഞാൻ അവളെ മനസ്സറിഞ്ഞു പണ്ണുന്നുണ്ടെങ്കിലും അവൾ പലപ്പോഴും മനസ്സില്ല മനസ്സോടെയ കിടന്നു തരുന്നത് ഒന്നിലും താല്പര്യമില്ലാത്തത് പോലെ

ഇതിനെ കുറിച്ചു ആലോചിച്ചു തല പുന്നാകുക്കുക ആയിരുന്നു ശ്രീജയുടെ ഭർത്താവ് ശങ്കരരേട്ടൻ

അപ്പോഴാണ് ശ്രീജ മുറിയിലേക്കു വന്നു

ശ്രീജ= എന്താ ഇത്ര ആലോചന കിടക്കുന്നില്ലേ

ശങ്കരേട്ടൻ= കിടക്കാനോ ഞാൻ നിന്നെയും കാത്തു കിടക്കുവാ എന്റെ കുട്ടനെ കണ്ടോ കമ്പിയ

ശ്രീജ= അതു കണ്ടു ഒന്നും മിണ്ടാതെ മാക്സി ഊരി കട്ടിലിൽ കിടന്നു കാലകത്തി കൊടുത്തു

ശങ്കരേട്ടൻ= എടി എന്റെ കുട്ടനെ ഒന്നു വായിലെടുക്കു കുറെ ആയില്ലേ എടുത്തിട്ടു

ശ്രീജ= പോ അവിടുന്നു എനിക്കൊന്നും വയ്യ

ശങ്കരേട്ടൻ=പിന്നെ നിർബന്ധിക്കാൻ നിന്നില്ല പതിപ് പോലെ കുണ്ണയിൽ തുപ്പല് തേച്ചു കുണ്ണ കൊലച്ചു നിർത്തി എന്നിട്ടു ശ്രീജയുടെ പൂർ അകത്തി നോക്കി ഇവളുടെ പൂർ ആകെ ഉണങ്ങിയിരിക്കുന്നു സാധരണ കുണ്ണ കണ്ടല്ലെങ്കിലും പൂറിന് നനവ് വരേണ്ടതല്ലേ എന്തേലും ആവട്ടെ ശങ്കരേട്ടൻ വായിൽ നിന്നും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *