ഓണ അവധിയിൽ വന്ന ഭാഗ്യം -3

Posted by

ഓണ അവധിയിൽ  വന്ന ഭാഗ്യം -3

Ona avadhiyil vanna bhagyam Part 3 by Raahul | Previous Parts 

 

ഉച്ചക്കത്തെ ഊണും കഴിഞ്ഞു ഞാൻ പുറത്തേക്കു കൂട്ടുകാരുടെ കൂടെ ഇറങ്ങി…. കട്ടക്കിട്ടു ബിവറേജിൽ നിന്നും ഞങ്ങൾ അഞ്ചു പേർ ഒരു ഫുൾ വിസ്‌ക്കി മേടിച്ചു…. അത് തീർത്തു കെട്ടു ഇറക്കിയ ശേഷം ആണ് വീട്ടിൽ എത്തിയത്.  സമയം എട്ടു മണി ആയിരുന്നു…

നേരെ നല്ല കുളി പാസാക്കി… ഹാളിൽ എത്തി.. എല്ലാരും ഉണ്ട്..

എല്ലാവരും ഒന്നിച്ചിരുന്നു  അത്താഴം കഴിച്ചു.

അച്ഛനും അമ്മയും പതിവ് പോലെ അവരുടെ മുറിയിലേക്ക് കിടക്കാൻ കേറി.

ഞങ്ങളും മുകളിലെ നിലയിലേക്ക് കിടക്കാനായി എത്തി.

ഞാൻ മുറിയിൽ കേറി… കട്ടിലിൽ തലയിണ ചാരി തല പൊന്തിച്ചു കിടന്നു മൊബൈൽ എടുത്തു. ഇന്ന് കൂട്ടുകാർ തന്ന പുതിയ കമ്പി ക്ലിപ്പുകൾ നോക്കി… അതിൽ ചിലതു ആന്റിമാർ ചെറിയ പിള്ളേരെ കളിക്കുന്നതാണ്… ജാപ്പനീസ് അഡൾട് സിനിമ.. വീട്ടിലേക്കു വിരുന്നു വരുന്ന ആന്റി… മുപ്പതു വയസ്സ് കാണാൻ പ്രായം.. തടിച്ചുരുണ്ട ദേഹം.. ആന്റി പകൽ സമയം വീട്ടിൽ എല്ലാരും ജോലിക്കു പോയ സമയത് ഇരുപത് വയസുള്ള പയ്യനെ വളക്കുന്നു..അവർ മിനി സ്കിറ്റ് ഇട്ടു പയ്യന്റെ മുന്നിൽ കുനിഞ്ഞു ചന്തികൾ കാണിക്കുന്നു…ആന്റിയുടെ വെളുത്ത ഷഢിയിൽ അപ്പത്തിന്റെ ചാലുകൾ കണ്ടു ചെക്കൻ സാധനം തടവുകയാണ്… തടിച്ച തുടകൾ ആന്റി കൂട്ടി തിരുമ്മി പയ്യനെ കമ്പി അടിപ്പിക്കുകയാണ്. ആന്റിയുടെ മുലകൾ  നല്ല മുറുകി കിടക്കുന്ന ബനിയനിൽ തെറിച്ചു നിൽക്കുന്നു… ആന്റി പയ്യന്റെ നേരെ നോക്കി കുനിയുമ്പോൾ ആ വലിയ മുലകൾ മുക്കാലും കാണാം… കുറച്ചു നേരം അവന്റെ ചുറ്റും വട്ടം കറങ്ങി കൊതിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം അവന്റെ അടുത്തേക്ക് ആന്റി വന്നു തുടകളിൽ കൈ അമർത്തി ഇരിക്കുന്നു… അവൻ അകെ വിശർത്തു പൊന്തിയ സാധനവുമായി പകച്ചിരിക്കുകയാണ്. ആന്റി കൈകൾ അവന്റെ പൊന്തി നിൽക്കുന്ന അണ്ടിയുടെ മുകളിൽ തടവുന്നു… അവന്റെ ചൊടികൾ ചപ്പി നാക് വായിലേക്കിട്ടു കൊടുക്കുന്നു.. കുറച്ചു നേരത്തെ ചാപ്പലിനു ശേഷം  അവന്റെ ബനിയൻ ഊരി കളയുന്നു.. എന്നിട്ടു പാന്റും ഊരി …ഷഡിയുടെ മുകളിൽ കൊലച്ച ആന്റിയുടെ അറ്റം നോക്കി നാക്കുന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *