സ്വർണ്ണയപ്പി 4 അപ്പിക്കഥ

Posted by

സ്വർണ്ണയപ്പി 4

Swarna Appi Katha Part 4 bY Ashu

ടീച്ചർ വക്കച്ചന്റെ പാല് മുഴുവനും കുടിച്ചു എന്നിട്ടു ചോദിച്ചു ഇത് ഒത്തിരി ഉണ്ടായല്ലോ വക്കച്ചൻ ആണോ ഇനിയും വേണോ ചപ്പി കുടിക്കാൻ നീ നിന്റെ കെട്ടിയോന്റെ പാൽ കുടിക്കാറുണ്ടോ അപ്പോൾ ടീച്ചർ എവിടെ എനിക്കെന്തോ അറപ്പ് പോലെയാ ഞാൻ തൊടാറേയില്ല അത്രയേ ഉള്ളു അപ്പോള് വക്കച്ചൻ നീട്ടി മൂളി ടീച്ചർ എഴുന്നേറ്റു ചന്തിയും മുലയും കുലുക്കി ടോയ്‌ലെറ്റിൽ പോയി പൂറും കൊതവും വായും കഴുകി തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ വക്കച്ചൻ ടീച്ചറുടെ ജെട്ടി മണക്കുവായിരുന്നു അപ്പോൾ ടീച്ചർ കൊതി മാറിയില്ലേ ഇല്ലെടി നിന്റെ കൂതി ഹലുവ കിട്ടിയില്ലല്ലോ അതാ അപ്പോൾ ടീച്ചർ അതൊക്കെ നാളെ തിന്നാലോ നമുക് കാലത്തു കൂതി പൊളിച്ചു തരാം വക്കച്ചൻ എത്ര വേണേലും തിന്നോളൂ അങ്ങിനെയെങ്കിൽ ഒരു കാര്യം ചെയ്യട്ടെ അപ്പോൾ ടീച്ചർ എന്താ കാര്യം ഞാൻ ഒരു പഴo ഇടിച്ചു ഞെരിച്ചു
അത് ടീച്ചറുടെ കൂതിയില് വെക്കട്ടെ നാളെ തീട്ടത്തിന്റെ കൂടെ തൂറി തന്നാൽ മതി അപ്പോൾ അയ്യോ വക്കച്ച അതൊക്കെ എങ്ങിനെ എനിക്ക് പിടിച്ചു നിക്കാൻ പറ്റുമോ എനിക്ക് വളി വിടാൻ മുട്ടിയാൽ ഞാൻ എന്ന ചെയ്യും വളി വിട്ടാൽ കൂതിയിൽ നിന്നും തെറിച്ചു പോകില്ലേ അപ്പോൾ വക്കച്ചൻ വളി വിടാൻ മുട്ടുമ്പോൾ കൂതി ഇറുക്കി പിടിക്കണം അല്ലാതെ കൂതി പൊളിച്ചു വിട്ടേക്കരുത് കേട്ടോ ടീച്ചർ സംമ്മതിച്ചു വക്കച്ചൻ ടീച്ചറുടെ കൂതിയില് പഴഓ നിറച്ചു കയറ്റി ടീച്ചർ ജെട്ടി ഇട്ടു സാരി ഉടുത്തു നടക്കാൻ നന്നേ ബുദ്ധിമുട്ടായിരുന്നു ടീച്ചർ വീട്ടിലേക്കു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു നിഷ ടീച്ചറെ വിളിച്ചു ഹലോ ടീച്ചർ ഇത് ഞാൻ ആണ് നിഷ എന്തായി കാര്യങ്ങൾ ഞങൾ നാളെ വരണോ തൂറാൻ അപ്പോൾ ടീച്ചർ നീ ഒറ്റയ്ക്കു വന്നാൽ മതി അവരെ വിളിക്കണ്ട കേട്ടോ നിഷ സമ്മതിച്ചു പിറ്റേന് കാലത്തു തന്നെ ബംഗ്ലാവിൽ എത്തി ടീച്ചറും നിഷയും കാളിംഗ് ബെല്ലടിച്ചു അപ്പോൾ ഒരു പ്രായം ചെന്ന സ്ത്രീ വാതിൽ തുറന്നു ടീച്ചർ ഞെട്ടി ഇതാരാ ഇവിടേ ഇങ്ങനെയൊരാൾ ടീച്ചർ അവരെ തുറിച്ചു നിഷയെയും കൂട്ടി അകത്തോട്ടു പോയി അപ്പോൾ അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച ഞെട്ടിച്ചു രണ്ടു തമിഴത്തികൾ വക്കച്ചന്റെ കൂതിയും കുണ്ണയും ചപ്പി സുഗിപ്പിക്കുന്നു ടീച്ചർ വക്കച്ചനോട് ദേഷ്യപ്പെട്ടു എടാ പൂറി മോനെ ഇങ്ങനെയാണെങ്കിൽ ഞങ്ങളോട് എന്തിനാ കുണ്ണ വരാൻ പറഞ്ഞത് അപ്പോൾ വക്കച്ചനും വിട്ടു കൊടുത്തില്ല എടി പൂറി മോളെ നി എന്റെ കൂതി നക്കി തീട്ടം തിന്നുമോടി പറ ഇവര് തിന്നും അതിനാ ഇവരെ ഇത് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്നത് അപ്പോൾ ടീച്ചർ ഫ മൈരേ ഞാനെന്താ പന്നിയോ തീട്ടം തിന്നാൻ വാടി നമുക് പോകാം അപ്പോൾ നിഷ ഞാൻ വരുന്നില്ല ടീച്ചർ പൊയ്ക്കോ അപ്പോൾ ടീച്ചർ തണുത്തു ടീച്ചർ ദേഷ്യത്തോടെ കിച്ചണിലോട്ടു പോയി പ്ലേറ്റ് എടുത്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *