തങ്കച്ചി ആൻറ്റി 3

Posted by

തങ്കച്ചി ആൻറ്റി 3

Thankachi Aunty  Part 3 bY Njaan T Kurian | Previous Parts Click Here

 

ആൻറ്റി യുടെ നോട്ടം എൻറെ കണ്ണിൽനിന്നും ഞാൻ കയ്യിൽ കുലപ്പിച്ചു പിടിച്ചിരിക്കുന്ന എൻറെ കുണ്ണയിൽ തറച്ചു ….ഞാൻ അപ്പോൾ റൂമിനുള്ളിലേക്കു കടന്നു ആൻറ്റിയെ തന്നെ നോക്കികൊണ്ട്‌ കതക് പുറകിലേക്ക് തള്ളി അടച്ചു കുറ്റിയിട്ടു. ആൻറ്റിയുടെ കണ്ണുകളിൽ എൻറെ കുണ്ണ കണ്ടതിൻറെ സന്തോഷവും കാമവും ഒരുപോലെ തിളങ്ങി കാണാമായിരുന്നു. ആൻറ്റി എനിക്ക് അഭിമുഖമായി തിരിഞ്ഞു നിന്ന് എൻറ്റെ കുണ്ണയിലേക്കും കണ്ണുകളിലേക്കും കാമം കത്തുന്ന അവരുടെ വശ്യമായ കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് മാറിമാറി നോക്കിനിന്നു. എൻറ്റെ ഹൃദയം ഉന്മാദത്താൽ തുടിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഞാൻ പയ്യെ ആൻറ്റിയുടെ അടുത്തേയ്ക്ക് നടന്നു ചെന്നു, നടക്കുമ്പോൾ പാൻറ്റിൻറ്റെ സിബ്ബിനു വെളിയിലേക്കു കമ്പിയായി കുലച്ചുനിൽക്കുന്ന എൻറ്റെ കുണ്ണ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും ആടുന്നത് ആൻറ്റി കൊതിയോടെ നോക്കിനിന്നു, വെള്ളമൂറുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ അടുത്തെത്തിയതും ആൻറ്റിയെ മതിലിലേക്കു ചാരിനിറുത്തി ആ കുഴുത്തു തടിച്ച കീഴ്ചുണ്ടിനെ എൻറ്റെ വായിലാക്കി ചപ്പുകയും ഒപ്പം ആ തടിച്ചു തുറിച്ചുനിൽക്കുന്ന പാൽക്കുടങ്ങളെ രണ്ടുകൈകൾകൊണ്ടും താങ്ങിപിടിച്ചു ഞെക്കി ഞെവിടാനും തുടങ്ങി. അപ്പോൾ ആൻറ്റി എൻറ്റെ കുലച്ചുനിൽക്കുന്ന കുണ്ണയെ ഒരു കൈകൊണ്ടു തഴുകുകയും മറ്റേ കൈകൊണ്ട് എൻറ്റെ സഞ്ചികൊട്ടയെ തലോടാനും ആരംഭിച്ചു.

ആവേശ പരവശനായി ഞാൻ ആൻറ്റിയുടെ രണ്ടുചുണ്ടുകളെയും എൻറ്റെ വായിക്കുള്ളിലാക്കി ചപ്പിയൂറുകയും ആൻറ്റിയുടെ കൊഴുത്ത മുലകളെ ഞെക്കിഉയർത്തി പിടിച്ചുകൊണ്ടു തവിട്ടു നിറത്തിലുള്ള മുലഞെട്ടുകളെ വിരലുകൾക്കിടയിൽ ആക്കി ഞെരടാൻ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *