മഞ്ഞുതുള്ളികൾ 1

Posted by

മഞ്ഞുതുള്ളികൾ

Manjuthullikal Part 1 bY Sharon V Nair

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ… ഞാൻ ഒരു പുതിയ ആൾ ആണ് അത്കൊണ്ട് തന്നെ ഞാൻ ഈ പറയുന്നവയിൽ ചില തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ വരാം ദയവായി ക്ഷമിക്കുക.

ഡിസംബർ മാസത്തിലെ മഞ്ഞ് തുള്ളികൾ പൂക്കളിലും ഇലകളിലും  പറ്റി പിടിച്ച് സൂര്യ പ്രകാശത്തിൽ തെളിഞ്ഞു കാണുന്ന ഒരു പ്രഭാതത്തിൽ ആണ് അവളുടെ സൗന്ദര്യം ആദ്യമായി ഞാൻ ആസ്വദിക്കുന്നത്.. എന്റെ പേര് ഷാരോൺ അ കാലത്ത് ഞാൻ ഡിഗ്രീ ഒന്നാം വർഷതിൽ പഠിക്കുന്നൂ… അന്നൊക്കെ സെക്സ് ന്റെ ആദ്യ പാഠങ്ങൾ പഠിച്ച് വരുന്ന സമയം, അടുത്തുള്ള ചേച്ചിമാരുടെ മുലയും കൊതവും കൂതിയും ഒക്കെ മനസ്സിൽ വിജാരിച്ച് വാണം അടിച്ചു മടുത്തു തുടങ്ങി.. പിന്നെ ഒരു സുഖം കോളേജ് യാത്രയിൽ ബസിൽ കിട്ടുന്ന ജാക്കി വെപ്പിന്റെ സുഗം…

തൻസീല എന്നായിരുന്നു അവളുടെ പേര്.. 5 അടി 2 ഇജ്ജ് ഉയരം നീണ്ട കാർകൂന്തൽ ബ്രായുടെ മുകളിൽ തുളുമ്പി നിൽക്കുന്ന മുലകൾ തടിച്ച തുടകൾ നടക്കുമ്പോൾ കുളുങ്ങുന്ന 2 കൊഴുത്ത കൊതം ഇതൊക്കെ ആയിരുന്നു അവളുടെ ശരീരം… അവൾ എന്നെ കണ്ട പാടെ ചോദിച്ചു ഷാരോൺ എന്ന് കോളജിൽ പോകുന്നില്ലേ എന്ത് നോക്കി നിൽക്കുവാ രാവിലെ.. അവളുടെ സംസാരം ആണ് എന്നെ ഉണർത്തിയത്.. ഞാൻ പറഞ്ഞു പോകണം എന്താ തൻസി പോകുന്നിലെ ഇന്ന്… പോണം ഇന്ന് ടെസ്റ്റ് പേപ്പർ ആണ് എന്തവുമെന്ന് അറിയില..

അപോഴാണ് ഞാനും ഓർത്തത് ഇന്ന് അസൈൻമെന്റ് വെയ്ക്കാനുള്ള ദിവസം ആണ്… ഞാൻ ദൃതിയിൽ റെഡി ആയി ബസ് കാത്ത് ജംഗ്ഷനിൽ എത്തി.. ബസ് വന്നൂ.. നല്ല തിരക്ക് അടുത്തതിൽ പോയാലോ എന്ന് ഓർത്തു വേണ്ട ഇതിൽ തന്നെ പോകാം ഏതെങ്കിലും ഒരു ഇര കൊതം തരാതിരിക്കില എന്ന് എനിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു… ബസിൽ കയറി തിക്കിലും തിരക്കിലുംപെട്ട് കുറച്ച് മുപിൽ എത്തി അപ്പോൾ അടുത്ത് ഒരു ഇരുപത്തി അഞ്ച് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ഒരു ചുവപ്പ് നിറം സാരി ഉടുത്ത ഒരു ചരക്ക് നല്ല വെളുപ്പ് നിറം 5 അടി ഉയരം മുടിയിൽ നിന്നും വെളിച്ചെണ്ണയുടെ മണം കക്ഷത് വിയർപ്പ് പോടിഞ്ഞിരിക്കുന്നൂ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *