എന്‍റെ കൗമാരം 4

Posted by

എന്‍റെ കൗമാരം 4

Ente Kaumaaram Part 4 bY : Dr. Nirmal Madav | Previous Parts

 

കുളിക്കാൻ കണക്കാക്കി തോർത്ത് എടുത്ത്… ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് , ‘.വാതിൽ ചാരി ഇറങ്ങി.. റൂമിൽ വില പെട്ടത് ഒന്നും ഇല്ലാത്തോണ്ട്. മിക്കവാറും അടക്കാറില്ല..
ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് പോകുന്ന വഴിക്ക്… മറ്റേേതമിഴനു ആയി ഒന്ന് സംസാരിക്കാം എന്ന് കരുതി അവന്റെ റുമിന്റെ ഡോറിൽ മുട്ടി…. വാതിൽ തുറന്നു… അവന്റെ മുഖത്ത് ചെറിയൊരു വെപ്രാളം ….., ഞാൻ അകത്തേക്ക് നോക്കി…പായിൽ ഒര് 22 കാരി പുതപ്പും പുതച്ച് ഇരിക്കുന്നു…. എന്നെ കണ്ട് തല താഴ്തി… അവന്റെ മുഖത്ത് പരിഭ്രമം നിഴലിച്ചു….. ഹാൻസ് ഇരിക്കാ…. ചുമ്മാ ചോദിച്ചു…. അവൻ വേഗം ഹൻസ് എടുക്കാൻ പോയി….

ഞാൻ അകത്തേക്ക് കയറി…ഒകെ….ഒകെ,,, നടക്കട്ടും.. ആര്ന്ത പൊണ്ണ്…. അത് – …. അണ്ണാ .യാരുക്കിട്ടും സൊല്ലിടാതെ അണ്ണാ…. പ്ലിസ്…. കുടെ വേലപണ്ണറ പൊണ്ണ്.” ഒകെ… നടക്കട്ടും..!!! ഹാൻസ് ഒരു പുതു പാക്കറ്റ് തന്ന്.. അണ്ണൻ വെച്ചു കോ തരിപ്പിത്തര വേണ്ട… “സോപ്പിങ്ങ് ” :..എനിക്കു മനസിചിരി വന്നു… എന്തായാലും എന്റെ ചുറ്റിക്കളിക്ക്..’.. ഇനി ഇവൻ പാരയാവില്ല… അതും വാങ്ങി കുറച്ച് കൈയിലിട്ട്.നല്ല പോലെ ഞെരണ്ടി… കീഴ് ചുണ്ടിനിടക്ക് തിരുകി ചേച്ചിടെ ചിക്കൻ കറിയും ആലോചിച്ച്.ബാത്റൂമിന്റെ വാതിൽ തുറന്നതും,,,, രണ്ട് വലിയ പാൽകുടങ്ങൾ തിങ്ങി ഞെരുങ്ങി പുറത്തേക്ക് ചാടാൻ വെമ്പുന്ന കാഴ്ച…

കുട്ടൻ സ്വിച്ച് ഇട്ട മാതിരി ചാടി കമ്പിയായ് നിന്നു…. ഞാൻ ഡോർ അടച്ചു.. ‘അവൾ ഒന്നു തല ഉയർത്തി നോക്കി.. തുഷാര അല്ല !!! തുളസി ആണ്. എ ഇതെന്ത് മറി മായം .എന്റെ കുണ്ണ പാൽ വീണ്ണ പാവാടയുമായി കുളിക്കാൻ പോയത് അവൾ ആരുന്നല്ലോ… …എന്തായാലും ചാകര ആണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *