ബോസ്സിന്‍റെ ചെറുമകൻ 3 [വാത്സ്യായനൻ]

Posted by

ബോസ്സിന്‍റെ ചെറുമകൻ 3

Bossinte Cherumakan Part 3 bY വാത്സ്യായനൻ | Previous Parts

 

\സച്ചുവിനെ നോക്കി പാർവ്വതി വശ്യമായി ചിരിച്ചു. അവളുടെ കണ്ണുകൾ കാമത്തിന്റെയും മദ്യത്തിന്റെയും ലഹരിയിൽ മയങ്ങി പാതിയടഞ്ഞിരുന്നു. അവൾ കസേരയിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട്‌ സച്ചുവിന്റെ ചന്തിയിൽ പിടിച്ചു തന്നോടടുപ്പിച്ചു. അവന്റെ മാറിൽ മുഖം ചേർത്തു അവൾ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. സച്ചുവിന്റെ ഉമ്മാണി അവളുടെ കൊഴുത്ത മുലകൾക്കിടയ്ക്ക്‌ കയറി നിന്നു. അവൾക്കു അവന്റെ ലിംഗത്തിൽ നിന്നുതിരുന്ന ചൂടിൽ രോമാഞ്ചമുണ്ടായി. അവൾ അവനെ കൂടുതൽ ചേർത്തു പിടിച്ചു. സച്ചു ഒരു കാമുകനെ പോകെ അവളുടെ മുടിയിൽ തഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്നു. പാർവ്വതിക്കു അവന്റെ പ്രവൃത്തി വളരെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. അവൾ സ്നേഹപൂർവ്വം അവന്റെ മാറിൽ ചുംബിച്ചു. സച്ചുവിനു ഇക്കിളിയായി. പാർവ്വതി അവനെ മുതുകിൽ ചേർത്തു പിടിച്ചു കൊണ്ട്‌ അവന്റെ ചെറിയ ചുവന്ന നിപ്പിൾസുകളിൽ നാവു കൊണ്ട്‌ ഇക്കിളിയാക്കി. സച്ചു പുളഞ്ഞു കളിച്ചു. ആന്റീ…. മതി..മതി.. അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ അവന്റെ പൊക്കിളിൽ എത്തി. അവിടെ അവൾ നാവു കൊണ്ട്‌ ഇക്കിളിയാക്കി. ഈ സമയം അവന്റെ ലഗാൻ അവളുടെ താടിയിൽ തട്ടി. അവൾ ഒരു കൈ കൊണ്ട്‌ ലിംഗത്തിൽ പിടിച്ചു.
അവൾ അവന്റെ പൊക്കിളിൽ നക്കിക്കൊണ്ട്‌ അവളു അവന്റെ ഉമ്മാണി തൊലിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. സച്ചുവിന്റെ കുട്ടൻ കൂടുതൽ സ്ട്രോംഗായി വന്നു. പാർവ്വതി പെട്ടെന്നു കുനിഞ്ഞു സച്ചുവിന്റെ കുഞ്ഞിക്കുട്ടനെ നീളത്തിൽ നക്കിവിട്ടു. സച്ചു പെരുവിരലിൽ നിന്നു വിറച്ചു. ആന്റീ എന്തൊരു സുഖമാ… അവൻ പറഞ്ഞു. മോനു ആന്റി ഇനീം സുഖം തരും. മോനും ആന്റിക്കു സുഖം തരണം കേട്ടോ… എങ്ങനെയാ ആന്റീ ഞാൻ ആന്റിക്കു സുഖം തരുക. അവന്റെ നിഷ്കളങ്കമായ ചോദ്യം കേട്ട്‌ അവൾ ചിരിച്ചു. അതൊക്കെ ആന്റി മോനെ പഠിപ്പിക്കാം കേട്ടോ… ഇതും പറഞ്ഞു അവൾ അവന്റെ ലഗാനെ തൊലിച്ചു അവന്റെ മകുടത്തിൽ നാവു നീട്ടി നക്കി കൊണ്ട്‌ അവന്റെ മുഖത്തേക്ക്‌ നോക്കി. സച്ചു സുഖത്തിൽ മുഴുകി കണ്ണടച്ചു നിന്നു. അവൾക്കു ആ കന്നി കുണ്ണയെ കടിച്ചു തിന്നാൻ തോന്നി. അവൾ ആ ബാലകുമാരന്റെ അഞ്ചിഞ്ചു മാത്രം നീളമുള്ള ലിംഗത്തെ പൂർണ്ണമായി വായിനുള്ളിലാക്കി. ഉള്ളിലേക്കു വലിച്ചുറിഞ്ചി. അവന്റെ കുട്ടന്റെ കടയ്ക്കൽ വളർന്നു നിന്ന മൃദുരോമങ്ങൾ അവൾ മെല്ലെ തഴുകി കൊണ്ട്‌ അവൾ ആ കുഞ്ഞിക്കുണ്ണയെ ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. അവൾ അവന്റെ മുഖത്തു നോക്കിക്കൊണ്ട്‌ അവൾ മിനുട്ടുകളോളം അവനെ ഊമ്പി വലിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *