ബാല്യകാല സ്മരണകൾ 2

Posted by

ബാല്യകാല സ്മരണകൾ 2

Balyakaala Smaranakal Part 2 bY Sushama

 

വിലാസിനി വിനു മോന്റെ പൂഞ്ഞാണിയിൽ അവൻ നാണത്തോടെ പൊത്തിപ്പിടിച്ചിരുന്ന അവന്റെ ചെറു കൈകൾ അൽപം ബലം പ്രയോഗിച്ച് പിടിച്ചു മാറ്റും….. തൊലിക്കാത്ത ചെറു പഴവും ആട്ടിൻകുട്ടിയുടെ വൃഷണം പോലുള്ള അവന്റെ ചെറിയ വൃഷണവും അപ്പോൾ വെളിവായി കാണും…. അത് കമ്പിയാ കാതെ തന്നെ തളർന്ന് തൊലി മൂടി കിടക്കുന്നുണ്ടാകും….. വിലാസിനി അവനെ അടിമുടി ഒന്നു നോക്കും…..

അവന്റെ ചെറിയ പൂഞ്ഞാണിയിലേക്കും നാണത്താൽ വരണ്ട അവന്റെ ഇളം കറുപ്പാർന്ന മുഖത്തേക്കും അമ്മയുടെ മാറി മാറിയുള്ള ആ നോട്ടം കണ്ട അവൻ തന്റെ കൈകൾക്കൊണ്ട് തന്റെ മുഖം പൊത്തിപ്പിടിക്കുമായിരുന്നു…. അച്ചോടാ അമ്മേടെ പൊന്നൂസിന് നാണമാകുന്നുണ്ടോടാ ?…. അവനോട് വിലാസിനി കൊഞ്ചി ചോദിക്കും….. അവൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അമ്മയുടെ വീർത്ത മാറിലേക്ക് ചായും…. തന്റെ മാറിൽ നാണത്തോടെ പറ്റിപ്പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന അവനെ വിലാസിനി ഉമ്മ വെക്കും…..

എന്നിട്ട് പതിയെ അവന്റെ മേലാ സകലം തന്റെ കൈകളാൽ വിലാസിനി തടവിക്കൊടുക്കും…. എന്നിട്ട് മുഴുവൻ കാളയായി നിന്ന അവന്റെ ദേഹത്തേക്ക് വിലാസിനി വെള്ളമൊഴിക്കും……. തണുത്ത വെള്ളം തന്റെ ദേഹത്ത് വീഴുമ്പോൾ വിനു നിന്ന് തുള്ളിച്ചാടും… അവൻ ചാടികളിക്കുന്നതനുസരിച്ച് അവന്റ പൂഞ്ഞാണിയും ചാടികളിക്കാൻ തുടങ്ങും…. വിലാസിനിയുടെ കണ്ണുകൾ അപ്പോൾ അവന്റെ കിളുന്ത് കുണ്ണയിലായിരിക്കും…

അങ്ങനെ അവനെ കുളിപ്പിച്ച് റെഡിയാക്കിയ ശേഷം വിലാസിനിയും കുളിക്കും… ഇതാണ് പതിവ്…. എന്നിട്ട് രണ്ടാളും കൂടി വീടിനടുത്തുള്ള ദേവീ ക്ഷേത്രത്തിലേക് പോകും…… വിലാസിനിയുടെ കൈയ്യും പിടിച്ച് നടന്നാണ് വിനു പോകാറ്…… പോകുന്ന വഴിയിൽ ചില ചേട്ടൻ മാരും ചില ചേച്ചിമാരും അമ്മയുടെ വീർത്ത കുണ്ടിയും സെറ്റുസാരിയുടെ ക്രീം കളർ ബ്ലൗസിൽ തള്ളിനിൽക്കുന്ന വലിയ മുലകളും നോക്കി വെള്ളമിറക്കുന്നതും അവർ തമ്മിൽ പരസ്പരം കമൻറ് പറയുന്നതും അവൻ പലപ്പോഴും ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ട്….. പക്ഷേ അതെന്താ അങ്ങനെ അവർ തന്റെ അമ്മയെ നോക്കുന്നതെന്ന് അവൻ എത്ര ചിന്തിച്ചിട്ടും അവന് ഒന്നും മനസിലായതുമില്ല……

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *