അമ്മയുടെ ജീവിതം 1

Posted by

അമ്മയുടെ ജീവിതം 1

Ammayude Jeevitham Part 1 bY അറക്കളം പീലി

 

പന്ത്രണ്ടാമത്തെ വയസ്സിൽ ആയിരുന്നു അമ്മയുടെ ആദ്യത്തെ ലൈംഗിക അനുഭവം വീട്ടിൽ പണിക്കു വരുന്ന കേശവൻ ആയിരുന്നു അമ്മയുടെ ആദ്യത്തെ ഗുരു

അമ്മയുടെ വീടിന്റെ അടുത്താണ് കേശവൻ താമസിക്കുന്നത് ആദ്യം കേശവന്റെ അപ്പനും അയാൾക്കു വയ്യാതായപ്പോൾ കേശവനും വീട്ടിലെ സ്ഥിരം പണിക്കാരനായി. കേശവന് മൂന്നുമക്കളാണ്. അമ്മ അഞ്ചിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ കേശവന്റെ ഇളയ മകൾ സരോജിനി ഒൻപതിലായിരുന്നു. സരോജിനിയുടെ അത്ര വലുപ്പമുള്ള മുലകളും കുണ്ടിയും പഠിപ്പിക്കുന്ന ടീച്ചർമാർക്കു പോലും ഇല്ലായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടാവും ഒൻപതാം ക്ലാസ്സിലെ ക്രിസ്മസ് പരീക്ഷ എഴുതുന്ന സമയത്ത് സരോജിനി സ്കൂളിൽ ചർദ്ധിച്ചു തലകറങ്ങി വീണു പിറ്റേ ആഴ്ച്ച സരോജിനിയുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു. അവളുടെ മുറചെറുക്കാൻ ഒരുപൊട്ടനാണ് അവളെ കെട്ടിയത്.

വീടിനോടു ചേർന്ന് ഒരുപാട് സ്ഥലം അപ്പച്ചന് ഉണ്ടായിരുന്നു. അപ്പച്ചന്റെ ഏറ്റവും ഇളയമകളാണ് അമ്മ അമ്മക്കൊരു ചേട്ടനും ചേച്ചിയുമുണ്ട്. ചേട്ടൻ അമ്മയെക്കാൾ 10 വയസ്സും ചേച്ചിക്ക് 6 വയസ്സും മൂത്തതാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സ്കൂൾ വിട്ടു വന്നാൽ അമ്മക്ക് കൂട്ടുകാർ ആരുമില്ല. അപ്പച്ചന് തിരുവനന്തപുരത്തു ആയിരുന്നു ജോലി രണ്ടാഴ്ച്ച കൂടുമ്പോൾ രണ്ടു ദിവസത്തേക്ക് വീട്ടിൽ വരും. അമ്മച്ചി അപ്പച്ചന്റെ കൂടെ തിരുവനന്തപുരത്തു ആയിരുന്നു. അവിടെ നേഴ്സ് ആയിരുന്നു.അമ്മ ഉണ്ടായി കഴിഞ്ഞാണ് അമ്മയും മക്കളും കൂടി കുടുംബത്തു വന്നു താമസം ആയതു.

ഈ സംഭവം നടക്കുമ്പോൾ അമ്മ ഏഴാം ക്ലാസ്സിലും എൽസി (അമ്മയുടെ ചേച്ചി) പ്രീഡിഗ്രിക്കും ചേട്ടൻ മദ്രാസ്സിൽ ജോലിക്കു വേണ്ടി അവിടെയുള്ള ബന്ധുവിന്റെ വീട്ടിൽ പോയി താമസിക്കുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *