അന്ന് മുതൽ ഇന്ന് വരെ

Posted by

അന്ന് മുതൽ ഇന്ന് വരെ

Annumuthal ennuvare bY neethu

 

ഇത് എന്റെ ആദ്യ കഥയാണ് തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ക്ഷെമിക്കുമെന്നു കരുതുന്നു
ഇ കഥ സങ്കല്പികമല്ല എന്നാൽ പേരുകൾ മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്

തൊടുപുഴക്കടുത്തുള്ള ഒരു ചെറിയ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുമാണ് ഞാൻ പഠിത്തത്തിനായി തിരുവന്തപുരത്തേക്കു വന്നത് ക്ലാസ്സിൽ 60 കുട്ടികൾ ആദ്യ ദിനങ്ങളിലെ അകൽച്ചകൾ മാറിവരുന്നതേ ഉള്ളു ഞാനടക്കം 45 പേരും ഗേൾസ് തന്നെ അയ്യോ പരിചയപ്പെടുത്താൻ മറന്നല്ലേ ഞാൻ നീതു അത്യാവശ്യം സുന്ദരിയാണ് 18 വയസു പിന്നെ തുടുത്ത ഓവൽ ഷേപ്പ് മുഖം കുറച്ചു ഡാൻസ് ഒക്കെ പഠിച്ച കാരണം ഒതുങ്ങിയ ശരീരം കുർത്തുനികുന്ന മുലകളും പിന്നിലേക്ക് തള്ളിനിക്കുന്ന കുണ്ടിയും ഒതുങ്ങിയ വയറും കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിളും മൊത്തത്തിൽ ഒരു സുന്ദരി .ക്ലാസ്സൊക്കെ തുടങ്ങി അങ്ങനെ വലിയ ക്ലാസൊന്നുമില്ല ഏതേലും ഗസ്റ്റ് ലെക്ച്ചേഴ്സ് വന്നു ക്ലാസെടുക്കും ഇതൊരു ചെറിയ കോഴ്സ് ആണ് അത് പോട്ടെ എനിക്ക് അവിടെ വച്ച് കിട്ടിയ എന്റെ കൂട്ടുകാരിയാണ് ദിവ്യ തോമസ് അവളുടെ വീട് കോതമംഗലം ആണ് ആളത്രക്കു മോശമൊന്നുമല്ല മെലിഞ്ഞിട്ടാണ് എന്നാലും അത്യാവശ്യം മുലയുംകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് കുണ്ടിയുമൊക്കെ ഉണ്ട് ഞാനും അവളും കൂടാതെ 7 പേരും കൂടെ ഉണ്ട് ഞങ്ങൾ താമസിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റലിൽ ഒരു റൂമിൽ 4 ഒരു റൂമിൽ 3 പിന്നെയുള്ള റൂമിൽ 2 ഇങ്ങനെയാണ് ഞങ്ങളുടെ താമസം ഹോസ്റ്റൽ എന്ന് പറയുമ്പോ ഒരു വീട് ഹോസ്റ്റൽ ആക്കിയതാണ് മേട്രനും ഒന്നും ഇല്ല കോളേജിന്റെ മുൻപിൽ തന്നെ. ഫുഡ് അവർ തരും ഹോസ്റ്റലിന്റെ നടത്തിപ്പുകാരുടെ വീട് തൊട്ടപ്പുറമാണ് അവരുടെ മകൻ റിജേഷ് ആണ് സഹായത്തിനു ഉണ്ടാവുക പിന്നെ ചേച്ചിയും ചേട്ടനും .എന്റെ റൂമിൽ ഞാനും ദിവ്യയും ധന്യയും മഞ്ജിമയും അടുത്ത റൂമിൽ 2 പേരാണ് സ്മിതയും ശബ്നയും 2 പേരും 30 വയസിനോടടുത്തു പ്രായം കല്യാണം കഴിഞ്ഞതാണ് പിന്നെയുള്ള റൂമിൽ 3 പേരാണ് മഞ്ജു രമ്യ ലജിത .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *