ഭാമ

Posted by

ഭാമ

Bhama bY Bhuvaneswary Nair

 

ഭാമ രാവിലെ എണീറ്റതും ഭർത്താവ്‌ അവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു….. അവള്‍ക്ക്‌ കാര്യം മനസിലായി….. ഛെ……വിട്‌ ചേട്ടാ… നേരം വെളുത്തു മോളെണീക്കാറായി…. അവള്‍ തിരിഞ്ഞ്‌ അടുത്ത്‌ കിടന്നുറങ്ങുന്ന 5വയസു കാരി മകളെ നോക്കി….അവള്‍ നല്ല ഉറക്കമാണെന്നവള്‍ കണ്ടു…..ശോ…. ഈ കൊതിയന്റൊരു കാര്യം വേഗം കാര്യം സാധിക്ക്‌ …..അവള്‍ അയാള്‍ക്ക്‌ വഴങ്ങിക്കിടന്നു……ഡീ….ഇങ്ങോട്ട്‌ തിരിഞ്ഞ്‌ കിടക്ക്‌ ഇതൊക്കെ അഴിക്കട്ടെ……പറഞ്ഞുകൊണ്ട്‌ അയാളവളുടെ നൈറ്റ്‌ ഗൗണ്‍ അഴിച്ച്‌ മാറ്റിയിട്ട്‌ വെളുത്ത ശരീരത്തിലൂടെ കൈ ഓടിച്ച്‌ തുടങ്ങി……അയാളുടെ കൈകള്‍ അവളുടെ മുഴുത്ത മുലകളില്‍ അമർന്നതും അവള്‍ പുളഞ്ഞു…..ചേട്ടാാ…..പതുക്കെ പിടിക്ക്‌ വേദനിക്കുന്നു….അയാള്‍ പതുക്കെ ആ മുലക്കണ്ണുകളെ വായിലാക്കിഌണയാന്‍ തുടങ്ങി….ആആആആവൂൂൂ……ചേട്ടായീീീീ എനിക്കെന്തോ
പോലെ….മുത്തേ….നല്ല ഊ മ്പിക്കുടിക്ക്‌…..അയാള്‍ വലിച്ച്‌ കുടിക്കുന്ന ശബ്‌ദം ഉച്ചത്തിലായി….അയാള്‍ കൈ താഴേക്ക്‌ നീട്ടി അവളുടെ പൊക്കിളില്‍ വിരലിറക്കി കറക്കിയതും അവള്‍ കാലുകള്‍ അകറ്റി വച്ച്‌ അയാളുടെ കൈ പിടിച്ച്‌ പൂറില്‍ വച്ചുകൊടുത്തു……ആ മദനച്ചെപ്പില്‍ അയാള്‍ അമർത്തി തടവാന്‍ തുടങ്ങിയതും അവള്‍ സീല്‍ക്കാര ശബ്‌ദത്തോടെ പുളഞ്ഞ്‌ മറിഞ്ഞു …..അവള്‍ കൈ നീട്ടി അയാളുടെ കുലച്ച്‌ നിന്ന കുണ്ണയെ പിടിച്ച്‌ തലങ്ങും വിലങ്ങും കുലുക്കിയടിച്ച്‌ കൊണ്ട്‌ പറഞ്ഞു…മുത്തേ….എന്റെ പൂറില്‍ ഉമ്മ വച്ച്‌ നക്കിത്താ……അയാള്‍ കുനിഞ്ഞ്‌ ആ മദനച്ചെപ്പില്‍ ചുണ്ടമർത്തിക്കൊണ്ട്‌ നാക്ക്‌ നീട്ടി ചുഴറ്റിത്തുടങ്ങിയതും അവള്‍ നിയന്ത്രണം വിട്ട്‌ അരക്കെട്ട്‌ ബെഡിലിട്ട്‌ മുകളിലേക്കും താഴേക്കും ശക്‌തിയിലടിച്ചു……അയാള്‍ അവളുടെ ചന്തിയില്‍ കൈപ്പത്തി വച്ച്‌ അമർത്തി ഞെരിച്ച്‌ കൊണ്ട്‌ ചന്തി ഉയർത്തി അയാളുടെ മുഖത്തേക്കടുപ്പിച്ച്‌ വച്ച്‌ തിന്നാന്‍ തുടങ്ങി….അയാള്‍ കന്ത്‌ വായിലാക്കി ചൂപ്പിയപ്പോള്‍ അവള്‍ സുഖം മൂത്ത്‌ വിളിച്ചു…..
ആആആആആആഹ്‌….കടിക്കാതെ പൊന്നേന്നന്നന്ന…..മതി കയറ്റിത്താ…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *