Kambi jokkukal

Posted by

പലയിടത്തും നിന്നും വായിച്ചതും കേട്ടതുമായ കുറച്ച കമ്പി ജോക്കുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു. ആവർത്തനം ആണെങ്കി ക്ഷമിക്കുക.

കുമാര സംഭവം

അവിവാഹിതനായ കുമാരന് കൈപണി ആയിരുന്നു ആശ്രയം. ഒരു ദിവസം അവന് ഒരു ആശ്രയം തോന്നി. പകൽ ഒരു വാഴയിൽ പോയി ഒരു ദ്വാരം ഇട്ടു. രാത്രിയിൽ എന്നും അതിൽ കെട്ടി പിടിച്ചു കുണ്ണ കേറ്റി പാൽ കളയും. ഒരു ദിവസം സംഭവം കുമാരന്റെ അയൽക്കാരൻ ഗോപി കണ്ടു. അവൻ വൈകുന്നേരം ഒരു സൂചി അതിൽ തറച്ചു വച്ചു. അന്ന് രാത്രി കുമാരൻ കുലച്ച കുണ്ണ കേറ്റിയതും ആണി അതിൽ തറച്ചിരുന്നു. എന്തു ചെയ്തിട്ടും വേദന കാരണം അവന് അതേടുക്കാൻ പറ്റിയില്ല. അവസാനം അവൻ ഡോക്ടറെ സമീപിച്ചു. പക്ഷെ ഡോക്ടർക്കും ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റിയില്ല. അപ്പോഴാണ് ഡോക്ടർക്ക് തന്റെ നഴ്‌സ് ആനിയെ ഓർമ്മ വന്നത്. രണ്ടു കുട്ടികളുടെ അമ്മയാണെങ്കിലും 32 കാരിയായ ആനി ഒരു അപാര ചാരക്കായിരുന്നു. ഡോക്ടറുടെ നിർദേശ പ്രകാരം ആനി കുമാരന്റെ മുന്നിൽ പരി പൂർണ്ണ നഗ്നയായി പോയി നിന്നും . ആനിയെ കണ്ടതും കുമാരന്റെ കുണ്ണ മുറുകി. കനത്ത മർദത്തിൽ സൂചി വെടിയുണ്ട കണക്കെ തെറിച്ചു. ആനി വേഗം സ്ഥലം വിട്ടു.

പക്ഷെ പ്രശനം അവസാനിച്ചില്ല. ഇപ്പോൾ കുമാരന്റെ കുണ്ണ താഴുന്നില്ല. ഡോക്ടർ പോലും പരാജയപ്പെട്ടു. അവസാനം ഡോക്ടർ തുറപ്പുചീട്ടു പുറത്തെടുത്തു. ഷിഫ്റ്റ് കഴിഞ്ഞു വീട്ടിലെത്തിയ ആനി തിരിച്ചെത്തി കുമാരന്റെ റൂമിൽ കേറി കതകടച്ചു. കുറച്ചു സമയത്തിനു ശേഷം ആനി നിറപൂറുമായും, കമാരൻ വാടിയ കുണ്ണയുമായും പുറത്തു വന്നു.

ചിമ്പാൻസി

അനിൽ എന്നു പണ്ണാൻ കുണ്ണ കുലപിച്ചു ചെന്നാലും തലവേദനയോ, ക്ഷീണമോ പറഞ്ഞു ആതിര ഒഴിയും.

‘മൃഗങ്ങൾക്ക് പോലും നിങ്ങളെക്കാൾ കാര്യങ്ങൾ മനസിലാക്കാൻ പറ്റും’

അനിലിനു ചൊറിഞ്ഞു വരുമെങ്കിലും അടങ്ങും.

എന്നാൽ വീട്ടിലും നാട്ടിലും കുണ്ടിയും മുലയും കുലുക്കി നടന്നു സകലരെയും ആതിര കൊതിപ്പിക്കും. ഒരു ദിവസം അവർ മൈസൂരിലെ സൂ കാണാൻ പോയി. സുന്ദരിയായ ആതിരയെ കണ്ട ചിമ്പാൻസി ലൈംഗിക ചേഷ്ടകൾ കാണിക്കാൻ തുടങ്ങി. അടുത്തെങ്ങും ആരുമില്ല. അനിലിന്റെ നിർദേശപ്രകാരം ആതിര കുണ്ടി കുലിക്കി അതിനെ പ്രകോപിപ്പിച്ചു.ചിമ്പാന്സിക്ക് നന്നായി മൂത്തപ്പോൾ ,   ഒറ്റ തള്ളലിന് ആതിരയെ ചിമ്പാൻസി കൂട്ടിൽ എത്തിച്ചു.

‘ഇനി നീ തല വേദനയും ക്ഷീണവുമാണെന്നു പറഞ്ഞോ’

ഒറ്റയടിക്ക് ചിമ്പാൻസി യുഗങ്ങളുടെ പരിണാമം പൂർത്തിയാക്കി ആതിരയുടെ പൂറ്റിൽ നിറയൊഴിച്ചു.

ദോശ

യുവാക്കളായ അമീനും റൈഹാനയും ഹണി മൂൺ ആഘോഷിക്കാൻ കാശ്മീർ തിരഞ്ഞെടുത്തു. അവർ ഷൊറണോറിൽ നിന്നും ട്രെയിൻ കയറി. രാത്രി എല്ലാവരും കിടന്നപ്പോൾ പുതുക്കത്തിന്റെ ആവേശത്തിൽ റൈഹാനയെ കയറി പണ്ണി തിരിച്ചു വന്നു കിടന്നു. രാവിലെ എണീറ്റ് അവർ കോഡ് ഭാഷയിൽ സംസാരം ആരംഭിച്ചു.

‘ഇന്നലത്തെ ദോശ എങ്ങനെ ഉണ്ടായിരുന്നു?’

‘ഒന്നാമത്തേത് സാധാരണ പോലെ തന്നെ. പക്ഷെ രണ്ടാമത്തെ പൊളിച്ചു’

ഒന്നും മനസ്സിലാവാതെ അമീൻ,

‘അതിനു ഞാൻ ഒരു ദോശ മാത്രമേ ചുട്ടുള്ളൂ!’

ഇതെല്ലാം കേട്ടിരുന്ന മധ്യ വയസ്കൻ ഇടപെട്ടു,

‘ദോശ ചട്ടി ചൂടായി ഇരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ഞാനും ഒരു ദോശ ചുട്ടു’

മധ്യ വയസ്കന്റെ ദോശ മാവ് തന്റെ ചട്ടിയിൽ കിനിയുന്നത് റൈഹാന അറിഞ്ഞു.

കമ്മ്യുണിക്കേഷൻ ഗാപ്

ഗൾഫിൽ ആയിരുന്ന റിയാസിനെ വിളിച്ച്, റസീന,

‘നമ്മടെ പോസ്റ്റ് മാൻ നാളെ റിട്ടയർ ആവുകയാണ്. എല്ലാവരും അയാൾക്ക് സമ്മാനം കൊടുക്കുന്നുണ്ട്. നമ്മൾ എന്താ കൊടുക്കാ?

ജന്തുവിന് പണം ചെലവാക്കുന്നതിന് ഒരു കോണ്ട്രലും ഇല്ല. റിയാസ് ദേഷ്യത്തോടെ പറഞ്ഞു.

‘ഫക്ക് ഹിം. ഒരു നൂറു രൂപ കൊടുത്തോ’

പിറ്റേ ദിവസം വൈകീട് പോസ്റ്റ് മനെ വിളിച്ചു വരുത്തി റസീന 60 കാരനായ പോസ്റ്റ് മനെ തന്റെ യുവ ശരീരം കൊണ്ട് സുഖിപ്പിച്ചു. രാവിലെ അയാൾക്ക് ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റും നൂറു രൂപയും കൊടുത്തു. ഇത്രയും നല്ല സ്വീകരണം കിട്ടിയിട്ടും പണം നൂറിൽ ഒതുങ്ങിയത്തിൽ അയാൾ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു. അപ്പോൾ റസീന,

‘സെക്‌സും നൂറു രൂപയും ഭർത്താവ് പറഞ്ഞതാ. ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് എന്റെ ഐഡിയ ആയിരുന്നു!’

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *