ഒരു ഹൌസ് വൈഫിന്റെ കാമനകൾ 5

Posted by

ഒരു ഹൌസ് വൈഫിന്റെ കാമനകൾ 5

Oru House Wifeinte Kamanakal Part 5

Oru makante prathikaram Part 5 bY Pazhanchan | Previous Part

 

(കഥ ഇതുവരെ:- രാജീവിന്റേയും ഭാര്യ സുഷമയുടേയും മകനായ ശ്യാമിന്റെ ട്യൂഷൻ മാസ്റ്റർ ഉണ്ണിയെ രാജീവില്ലാത്ത ദിവസം രാത്രി സുഷമ മൊബൈലിൽ വിളിച്ച്… പിറ്റേ ദിവസം ബന്ധപ്പെടാൻ ക്ഷണിക്കുന്നു… പക്ഷേ സുഷമയുടെ ചെറിയമ്മയ്ക്ക് അസുഖമായതിനാൽ സുഷമയുടെ വയനാട്ടിലെ അമ്മവീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നു… ബസിൽ ഒരു മധ്യവയസ്കനുമായും… സുഷമയുടെ അമ്മവീട്ടിൽ നിൽക്കുന്ന ചെറിയമ്മയുടെ മകൻ അച്ചുവിനോടും, സ്വന്തം അമ്മാവനോടും സുഷമ രതിയിൽ ഏർപ്പെടുന്നു… തുടർന്ന് വായിക്കുക…)
ഡ്രൈവിംഗ് കഴിഞ്ഞ് അമ്മാവന്റെ കൂടെ സുഷമ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ 7 മണിയായി… അവരുടെ രണ്ടുപേരുടേയും ദേഹം ആകെ നനഞ്ഞു… സുഷമയുടെ മുഖം തുടുത്തിരുന്നു… കുറച്ചു മുൻപേ അനുഭവിച്ച രതിസുഖത്തിന്റെ അലകൾ അവളുടെ മുഖത്ത് ഓളം വെട്ടി…
“ ആ നിങ്ങളെത്തിയോ?… എങ്ങിനുണ്ടായിരുന്നു ഡ്രൈവിംഗ്… ” വീടിന്റെ അകത്തേക്ക് കേറി വന്ന സുഷമയോട് അവളുടെ അമ്മ ചോദിച്ചു… അപ്പോൾ അവളുടെ അച്ഛനും അരികത്തായി അച്ചുവും ഇരുന്ന് ടി.വി കാണുകയായിരുന്നു… ശ്യാം മോൻഏതോ ബുക്കും നോക്കിയിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു… ബാലരമയോ പൂമ്പാറ്റയോ പോലുള്ള ഏതെങ്കിലും പുസ്തകം കിട്ടിയാൽ പിന്നെ ശ്യാമിന് ഭക്ഷണം പോലും വേണ്ട… അത്രയ്ക്കിഷ്ടമാണ് അവന് കഥകളും കഥാപുസ്തകങ്ങളും…
“ ഇവൾ മിടുക്കിയല്ലേ… എല്ലാം പെട്ടെന്ന് പഠിച്ചു… ” ഗോപി സുഷമയെ നോക്കിപ്പറഞ്ഞു.
“ അമ്മാവന്റ വണ്ടി സൂപ്പറാണ് അമ്മേ… എനിക്ക് ഓടിച്ച് മതിയായില്ല… ” ഗോപിയമ്മാവനെ നോക്കി ഒരു കള്ളച്ചിരിയോടെ അവൾ പറഞ്ഞു.
“ നാളെ എനിക്ക് വീട്ടിൽ കുറച്ച് പണിയുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ നാളേയും പഠിപ്പിക്കാമായിരുന്നു… നീയിനിയും വരുമല്ലോ… അപ്പൊ നോക്കാം…” മീശ പിരിച്ചു കൊണ്ട് ഗോപി അതു പറഞ്ഞപ്പോൾ സുഷമയ്ക്ക് തന്റെ അമ്മാവനോട് ആരാധന തോന്നിപ്പോയി… തന്നെ സ്വർഗ്ഗം കാണിച്ച പുരുഷനല്ലേ… അമ്മ കാണാതെ ഗോപിയെ അവളൊന്നു കണ്ണിറുക്കി കാണിച്ചു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *