ലിസാമ്മയുടെ കാമകേളികള്‍

Posted by

ലിസാമ്മയുടെ കാമകേളികള്‍

Lissammayude Kaamakelikal bY Sudeesh Kumar

 

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് ഒരു മധ്യതിരുവതാംകൂറിലെ ഒരു മലയോര ഗ്രാമത്തിലാണ്.ലിസി വര്‍ഗീസ് (ലിസാമ്മ) എന്നാണ് നായികയുടെ പേര്.നല്ല തുടുതുടുത്ത ഒരു കിടിലം ചരക്കാണ്.ഏകദേശം 43 വയസ്സ് പ്രായം വരും.തൂവെള്ള മുഖവും ശരീരവും നല്ല മുഴുത്ത മുലകള്‍ ഡീ കപ്പ് സൈസാണ്.നല്ല റൗണ്ട് ആകൃതിയിലുള്ള മുഴുത്ത ചന്തികള്‍.എത് വസ്ത്രം ധരിച്ചാലും ഈ മുഴുത്ത ചന്തികള്‍ എപ്പോഴും പോന്തി നില്‍ക്കും.നൈറ്റിയായാലും ചുരിദാറായാലും സാരിയായാലും ഇത് തന്നെയാണ് സ്ഥിതി. ഏത് വസ്ത്രത്തിലായാലും ചന്തിയും മുലയും ഒതുക്കി നിര്‍ത്താന്‍ നല്ല പോലെ പെടാപാട് പെടുന്നതായി ലിസിയെ കാണാന്‍ കഴിയും.പോര്‍ക്കിറച്ചിയും ബീഫും ഒക്കെയാണ് ലിസിയുടെ ശരീരത്തിന്‍റെ രഹസ്യം.
ആ നാട്ടിലെ ആണുങ്ങളുടെയെല്ലാം കാമകണ്ണുകള്‍ അവളുടെ പിന്നാലെ എപ്പോഴും ഉണ്ട്. ഭര്‍ത്താവ് അകാലത്തില്‍ മരണപ്പെട്ടു. നാട്ടില്‍ നാലഞ്ച് ഏക്കര്‍ റബര്‍ തോട്ടമുണ്ട് ലിസിയുടെ പേരില്‍.സ്വതന്ത്രയായ ഒരു അച്ചായത്തി വനിതയാണ് ലിസാമ്മ. റബറ് വെട്ടാന്‍ വരുന്ന വേലായുധനും ശങ്കരനും പിന്നെ പാല്‍ക്കാരന്‍ വേണുവിനും പത്രക്കാരന്‍ ബാലനെയും ഒക്കെ ഫാന്‍റ്‌സികളിള്‍ എപ്പോഴും ലിസി കോച്ചമ്മ ഉണ്ടാകും. അവര്‍കോക്കെ ലിസികോച്ചമ്മയെ ബഹുമാനമാണെങ്കിലും ആണ്‍തുണയില്ലാത്ത ലിസി കോച്ചമ്മയെ ഒന്ന് നുണയാന്‍ അവര്‍ എന്നും ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു.കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ്അങ്ങനെയിരിക്കെയാണ് റബറിന്‍റെ വിലയിടിഞ്ഞത് സാമ്പത്തികമായി അത് ആ കുടുംബത്തെ തളര്‍ത്തി.ലിസിക്കാണെങ്കില്‍ ലൈഫ് സ്റ്റൈല്‍ വിട്ടു ജീവിക്കാനും തയ്യാറല്ല.വരവാനനുസരിച്ചുള്ള ചിലവായിരുന്നില്ല അവളുടേത്‌.ആര്‍ഭാട ജീവിതത്തിന് അവള്‍ക്ക് വലിയ വില കോടുക്കേണ്ടി വന്നു.റബര്‍ തോഴിലാളികള്‍ക്ക് കോടുക്കാന്‍ പോലും പണമില്ലാത്ത അവസ്ഥയില്‍ ലിസി എത്തിയിരുന്നു അപ്പോഴേക്കും.കുലി ചോദിച്ച് വേലായുധന്‍ ചെന്നപ്പോള്‍
വേലായുധന്‍:അമ്മാമേ ഇനി ഇതിങ്ങനെ നീണ്ടു പോകുമെന്ന് തോനുന്നില്ല എനിക്കെന്‍റെ ശമ്പളം ഇപ്പം കിട്ടണം.
ലിസി:ചൂടാകാതെ വേലായുധാ കൈയ്യില്‍ കാശില്ലാത്തത് കോണ്ടല്ലേ
വേലായുധന്‍: എന്നിട്ട് ഇന്നലെയും കൂടെ കോച്ചമ്മ കരിമീന്‍ മേടിച്ചോണ്ട് പോന്നത് ഞാന്‍ കണ്ടതാണല്ലോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *