അയൽവാസി സാജി ഇത്ത 4

Posted by

അയൽവാസി സാജി ഇത്ത 4

Ayalvasi Sajitha itha Part 4 bY Arzina | Previous Parts

 

അവളുടെ തൊണ്ടയിലേക്ക് കുത്തി കയറ്റി ,, ഗ്ളക് ഗ്ളക് ഗ്ളക് ഷാരു അവന്റെ കുണ്ണയെ സാജിയുടെ തൊണ്ട കുഴിലേക്ക് കയറ്റി , സാജി ശ്വാസം എടുക്കാൻ പറ്റാതെ അവൾ അവന്റെ കുണ്ണയെ പുറത്തു എടുത്ത് അതിലേക്ക് തുപ്പൽ ആക്കി പിന്നെയും അവളുടെ വായിലിട്ടു … സാജിയുടെ പൂർ നക്കലിന്റെ ഇടയിൽ അഫ്ര കുണ്ണ തീറ്റൽ മത്സരത്തെ ഒളി കണ്ണിട്ടു നോക്കുന്ന അഫ്രായോട് ഷാരു ക്രോഷിച്ചു പെട്ടെന്നു ചെയ് പെണ്ണെ നിന്നെ കൊണ്ട് എനിക്ക് എന്റെ കുണ്ണ തീറ്റിക്കാൻ ഉള്ളതാ .. ആ ഇരുമ്പ് തണ്ട് വായിൽ ഇട്ട് ചപ്പാൻ ഉള്ള കൊതിയിൽ അവൾ സാജിയുടെ പൂർ ആർത്തിയോടെ നക്കാൻ തുടങ്ങി , ഷാരുവിന്റെ കുണ്ണ സാജിയുടെ വായിലും അഫ്രയുടെ നാക്ക് സാജിയുടെ പൂറിലും ഒരേ സ്പീഡിലും താളത്തിലും കയറി ഇറങ്ങി .. .. അവളുടെ വിരിഞ്ഞ കന്ത് അഫ്ര യുടെ രണ്ട് ചുടകൾക്കടയിൽ വെച്ച അഫ്ര കടിച്ച വലിച്ചപ്പോൾ സാജി അവളുടെ രണ്ട് തുടകൾക്ക്‌ ഇടയിൽ അഫ്ര യുടെ തല ഇറുക്കി പിടിച്ചു അവളുടെ തല മുടി പിടിച്ചു സാജിയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് അമർത്തി വെച്ചു,,അവളുടെ നടു പൊക്കി പൂറ്റിനെ അഫ്ര യുടെ മുഖത്തേക്ക് ഉരച്ചു മുഖത്തെ അവൾ അവളുടെ പൂറ്റിൻ വെള്ളത്തിൽ കുളിപ്പിച്ചു . ഷാരു അവന്റെ കുണ്ണയെ നാല് പ്രാവശ്യം ആഞ്ഞു സാജിയുടെ തൊണ്ടയിൽ കുത്തി അവളുടെ വായിൽ അവൻ പാൽ അഭിഷേകം നടത്തി ..: തളർന്നു വീഴാൻ പോവുന്ന അവന്റെ കുണ്ണയെ അവൻ വേഗം എടുത്ത് അഫ്ര യുടെ വായിലേക്ക് കയറ്റി എടുത്തു .. അവളെ പൊക്കി എടുത്ത് അവൻ മലർന്നു കിടക്കുന്ന സാജിയുടെ മുഖത്ത് ഇരുത്തി .:: അവളുടെ പൂറും കുണ്ടിയും സാജിയുടെ മുഖത്തു അമർന്നിരുന്നു .. ഷാരു അവന്റെ കുണ്ണയെ അഫ്ര യുടെ വായിലിട്ടു കുലുക്കി അവന്റെ കുണ്ണ പിന്നെയും ജീവൻ വെക്കാൻ തുടങ്ങി .:: പൊങ്ങി പൊങ്ങി പൂർണ രൂപത്തിൽ ആയപ്പോൾ അഫ്ര യുടെ ചെറിയ വായിൽ അവന്റെ കുണ്ണ നിറഞ്ഞു … കുറച്ചു നേരം അവൻ അവളുടെ തൊണ്ടയിൽ കുണ്ണ കുത്തുമ്പോൾ സാജി അഫ്ര യുടെ പൂർ നക്കി അവളെ സുഹിപ്പിച്ചു .::

രണ്ടു പേരോടും മുട്ട് കുത്തി ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു ഷാരു അവരുടെ ബാക്കിലൂടെ പോയി രണ്ടിൻെറയും പൂറിനേയും കുണ്ടിയെയും മാറി മാറി നക്കി .. തൂറുന്ന സ്ഥലം ഇത്രത്തോളം സുഖം തരുമെന്ന് മനസിലാക്കിയ അഫ്ര അവന്റെ നാക്ക് കൊണ്ടുള്ള ചിത്രം വരയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു .:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *