അവരുടെ രതിലോകം 2 [മന്ദൻ രാജ]

Posted by

അവരുടെ രതിലോകം 2

Avarude Rathilokam Part 2 bY മന്ദന്‍ രാജ | Previous part

 

സിസിലി ബംഗ്ലാവിന്‍റെ പുറകു വശത്തൂടെ പൂളിന്റെ സൈഡിലൂടെ നടന്നു വന്നപ്പോള്‍ തന്നെ കണ്ടു ഗ്ലാസ് കൊണ്ട് മറച്ച മുറിയില്‍ ടോണിയുടെ തല , കര്‍ട്ടന്‍ മുക്കാലും ഇട്ടിരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് പൂര്‍ണമായും കാണാന്‍ ആകുന്നില്ല . അവള്‍ താക്കോല്‍ എടുത്ത് അടുക്കള വാതില്‍ തുറന്നു .

!! കാപ്പി ഉണ്ടാക്കിയിട്ട് , യൂണിഫോം ഇട്ടിട്ട് വിളിക്കണമെന്ന് ..ശ്ശൊ …!!

സിസിലി ടിന്നില്‍ നിന്ന് പിടിക്കുള്ള വറുത്ത അരിപ്പൊടി എടുത്തു വെച്ചു. ഫ്രിഡ്ജില്‍ നിന്നും ചിക്കന്‍ എടുത്തപ്പോള്‍ മുട്ട മതിയെന്ന് തോന്നി . ഇപ്പൊ നല്ല ശരീരമാ ..ഇനി വല്ല കൊളസ്ട്രോളും ഒക്കെ വന്നാലോ . മുട്ട കറിയും ഇടിയപ്പവും ഉണ്ടാക്കാം … പക്ഷെ ,

സിസിലി പതുക്കെ ടോണി കിടക്കുന്ന മുറിയിലേക്ക് കയറി . കമിഴ്ന്നു കിടന്നുറങ്ങുവാണവന്‍..രണ്ടു മിനുറ്റ് നോക്കി നിന്ന ശേഷം സിസിലി അപ്പുറത്തെ മുറിയിലേക്ക് ചെന്നു . കട്ടിലില്‍ രണ്ടു മൂന്നു കവര്‍ കിടപ്പുണ്ട് . ഒരു കവര്‍ അവള്‍ എടുത്തു ..മടക്കി വെച്ചിരിക്കുന്ന ചുവപ്പും കറുപ്പും തുടങ്ങി പല കളറില്‍ ഉള്ള ഡ്രസ്സുകള്‍ …സിസിലി ബ്ലാക്ക് കളറിലുള്ള ഡ്രെസ് വിടര്‍ത്തി നോക്കി

അയ്യേ …ഇതെന്താ ഒറ്റയുടുപ്പോ ? ഇതിട്ടു എങ്ങനെയാ നടക്കുന്നെ ?

അവള്‍ സാരിയും പാവാടയും അഴിച്ചു മടക്കി വെച്ചു. ബ്ലൌസും ഊരി ആ ഉടുപ്പിട്ടു.. മുട്ടിനു മേലെ നില്‍ക്കുന്ന കറുത്ത ഒറ്റയുടുപ്പ് . ഗൌണ്‍ പോലെ .

!! ശ്ശൊ ..കുനിഞ്ഞാല്‍ പുറകീന്ന് എല്ലാം കാണാം .. കഴുത്തിറക്കോം കൂടുതലാ …ബ്രാ കാണത്തില്ലേലും മുല ഒത്തിരി വെളിയിലെക്കാ ….ഇടണോ ? ഇട്ടേക്കാം ..എന്തിനാ മടിക്കുന്നെ ? അച്ചായന്‍ അല്ലെ പറഞ്ഞെ ..നീ ഇതിലെ തുണി ഉടുക്കാതെ നടന്നാലും ആരും കാണില്ലാന്ന്….ശ്ശൊ …..കാപ്പി ഉണ്ടാക്കിയിട്ട് ചെന്നു വിളിക്കാം …കാപ്പി കുടിച്ച ഉടനെ അച്ചായന്‍ വല്ലതും ചെയ്യുമോ ? ശ്ശൊ ….ഇന്നലെ കിടന്നിട്ടു ഉറക്കം പോലും വന്നില്ല ….കല്യാണ തലേന്ന് പോലും ഇങ്ങനെ ഉറക്കമിളച്ചിട്ടില്ല.!!

സിസിലി കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി …തടിച്ച തുടയും ഉടുപ്പിനു മേലെ പൊങ്ങി കൊഴുത്ത മുലയും , പിന്‍ തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോള്‍ കണ്ണാടിയില്‍ കാണുന്ന തള്ളി നില്‍ക്കുന്ന കുണ്ടിയും കണ്ടപ്പോള്‍ സിസിലിക്ക് തന്നെ നാണം തോന്നി . അവള്‍ ബ്രായുടെ ക്ലിപ്പ് അല്‍പം അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു …ഇപ്പോള്‍ മുല പാതിയും വെളിയില്‍ ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *