മൂത്തകൂതിയും കുഞ്ഞിക്കുറിച്ചിയും 1

Posted by

മൂത്തകൂതിയും കുഞ്ഞിക്കുറിച്ചിയും 1

Mootha koothiyum Kunjikkurichiyum | Ella partukalum vayikkam click here

 

പുറത്ത് നിന്ന് നോക്കുന്നവർക്ക് ഞങ്ങളുടെ ജീവിതം വളരെ സന്തോഷപ്രദമായിരുന്നു .

ഡൽഹിയിൽ സെൻട്രൽ ഗവണ്മെൻറ് സർവീസ് ചെയ്യുന്ന ഞാൻ . പേരു കേട്ട ഒരു ഹോസ്പിറ്റലിൽ നഴ്സസായി ജോലി ചെയ്യുന്ന ഭാര്യ . ഞങ്ങൾക്ക് ഒരേ ഒരു മകൾ. സ്വന്തമായി ഒരു മൾട്ടിസ്റ്റാര്‍ ബിൽഡിംഗിൽ ഫ്ലാറ്റ് , കാറ് , പിന്നെ വീട്ടിൽ
അത്യന്താധുനികമായ എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളും ആനന്ദ ലബ്ധിക്കിനിയെന്ത് വേണം ?

പക്ഷേ ഞങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഒരഡ്ജസ്റ്റ്മെൻറിൽ പോകുന്നതായിരുന്നു ജീവിതം . അതിന്റെ അടിസ്ഥാന പ്രശ്നം തന്നെ ഞങ്ങളുടെ ഇൻറർ കാസറ്റ മാര്യേജ് ആയിരുന്നു . ഞാൻ പാലക്കാടുകാരൻ ഒരസ്സൽ നായർ തറവാട്ടിൽ നിന്ന് വരുന്നവൻ ഭാര്യ കോട്ടയത്തുകാരിയായ ഒരച്ചായത്തി വിളിക്കുന്ന പേര് മോളിയെന്നാണെങ്കിലും അസ്സൽ പേരു സാറാമ്മയെന്നോ മറിയാമ്മയെന്നോ മറ്റോ ആണ് . ചെറുപ്പത്തിന്റെ ഒരെടുത്തു ചാട്ടത്തിൽ അച്ചായത്തിപ്പെണ്ണിനെ ചാടിക്കയറി കെട്ടിയെങ്കിലും ഇപ്പോൾ വേണ്ടിയിരുന്നില്ല എന്ന അഭിപ്രായം അവൾക്കവളുടെ ചിട്ടുകളും രീതികളും ; എനിക്കെന്റേതായ വഴികൾ . ഇതിന്റെ ഇടയിൽ കിടന്ന് ശ്വാസം മുട്ടുന്ന എന്റെ പാവം ഡോളി മോൾ , അമ്മയേക്കാൾ അവൾക്കെന്നോടാണ് കൂടുതൽ അടുപ്പം . കാരണം ഞാൻ മോളെ നല്ലവണ്ണം ലാളിച്ചാണ് വളർത്തിയത് . ഭാര്യയാണെങ്കിൽ വളരെ കർശനമായിട്ടുള്ള പെരുമാറ്റവും മോൾ എന്നോട് കൂടുതൽ അടുത്തിട പെടുന്നതും എന്റെ മടിയിൽ കയറി ഇരിക്കുന്നതുമൊന്നും ഭാര്യക്ക് വലിയ ഇഷ്ടമില്ല ചിലപ്പോഴൊക്കെ മോളെ അതിന്റെ പേരിൽ ശാസിക്കുന്നതും കാണാം . എങ്കിലും ഭാര്യ ഡ്യട്ടിക്ക് പോയ സമയത്ത് മോൾ അവളുടെ അച്ഛനായ എന്നോട് അതിരു കവിഞ്ഞ സ്വാതന്ത്യമെടുക്കുകയും ഞാൻ അത് അനുവദിച്ച് കൊടുക്കുകയും ചെയ്യും , അവളുടെ ആവശ്യങ്ങളൊക്കെ തന്നെയും മോൾ എന്നോടാണ് പറയുക പതിവ് . മോൾ എന്നോട് മലയാളത്തിലാണ് സംസാരിക്കുക അവളെ മലയാളം പറയാൻ പഠിപ്പിച്ചതും ഞാൻ തന്നെയാണ്. ഭാര്യയോട് ഹിന്ദിയിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രമേ സംസാരിക്കാവൂ എന്നാണ് കൽപന അതു പോലെ മോൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അസുഖം വരുകയോ മറ്റോ ചെയ്താലും അവൾ എന്നോട്ട് മാത്രമേ പറയുക പതിവുള്ളൂ . എന്നെ അച്ഛാ എന്നും ഭാര്യയെ മമ്മി എന്നുമാണവൾ വിളിക്കുന്നത്.
മോൾക്കിപ്പോൾ പ്രന്തണ്ട് വയസ്സാണ് നടപ്പ , പൊതുവേ നല്ല രീതിയിൽ വളരുന്നതിനാൽ പ്രായത്തിൽ കൂടുതൽ വളർച്ചയുണ്ടവൾക്ക് അത്യാവശ്യം വണ്ണവുമെല്ലാം വന്നിട്ടുണ്ട് . സ്കൂൾ യൂണിഫോമിലല്ലാതെ മോളെ കണ്ടാൽ ഒരു പതിനഞ്ച് വയസ്സിന്റെ വലുപ്പം തോന്നും , പകുതി മുറിച്ച ഓറഞ്ചിന്റെ വലുപ്പമുള്ള അവളുടെ കിളുന്തു മുലകൾ പുറത്തേക്ക് തുറിച്ച് നിൽക്കാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു . നല്ല തക്കാളിപ്പഴം പോലെ തുടുത്ത കവിളുകളും ചുവന്നു തുടുത്ത ദാഹിക്കുന്ന ചുണ്ടുകളുമൊക്കെയുള്ള അവൾ ഒരു കൊച്ചു സുന്ദരിയായി വളർന്ന് വരികയാണ് .
ഒരു ദിവസം രാവിലെ പതിവ് പോലെ ഞാൻ രാവിലത്തെ ചായ ഊതിയാറ്റിക്കുടിച്ച് ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ് വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു . ഭാര്യ ആറു മണിയിലെ ഷിഫ്റ്റിന്റെ ജോലിക്ക് പോയിരിക്കുന്നു . ഇനി മുന്നു മണിക്കോ നാലുമണിക്കോ മറ്റോ തിരിച്ച് വരും . കാർ അവളാണ് സ്ഥിരമായി കൊണ്ട് പോവുന്നത് . ഞാൻ മെട്രോ ട്രെയിനിലാണ് ജോലിക്ക് പോവുക . മോൾ സ്കൂളിൽ പോകാനുള്ള തിരക്കിൽ ബാത്ത് റൂമിൽ കയറിയിരിക്കുന്നു . ഞങ്ങൾക്കുള്ള ഭക്ഷണമൊക്കെ ഇന്നലെ രാത്രി തന്നെ ഉണ്ടാക്കി ഫ്രിഡ്ജിനകത്ത് കയറ്റിയിട്ടുണ്ട് .

ആവശ്യത്തിനുള്ളവയെടുത്ത് ചൂടാക്കി കഴിച്ചു കൊള്ളണമെന്നാണ് വീട്ടിലെ ചട്ടം

“അയ്യോ അച്ഛാ ഒന്ന് വേഗം ഇങ്ങോട്ട് വരു മോളുടെ നിലവിളി കേട്ട് ഞാൻ ആകെ ഭയന്ന് പോയി . പേപ്പർ താഴെയിട്ട് ഞാൻ ബാത്ത് റുമിനടുത്തേക്ക് ഓടി.

“ഇത് കണ്ടോ അച്ഛാ ? എനിക്ക് എന്തോ രോഗം വരുന്നുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു കണ്ടില്ലേ ചോര വരുന്നത് ?? ബാത്ത് റൂമിൽ ഓടിയെത്തിയ എന്നോട് മോൾ പറഞ്ഞു . ഞാൻ ഭയപ്പാടോടെ അവളെ നോക്കുമ്പോൾ . അവളുടെ കുഞ്ഞിക്കുറിച്ചിയിൽ നിന്ന് രക്ടത്തിന്റെ ഒരു നൂൽ തുടകളിലൂടെ ഒലിച്ചിറങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു താൻ ഒരു സ്ത്രീയായി മാറി എന്ന് മനസ്സിലാകാതെ എന്റെ പാവം ഡോളി മോൾ ഭയന്ന് പരവശയായി നിൽക്കുന്നു . അവളുടെ ദേഹത്ത് നൂൽ ബന്ധമില്ല .ദേഹം മുഴുവനും കുഞ്ഞു മുലകളിലുമൊക്കെ വെള്ളത്തുള്ളികൾ മുത്തു മണികൾ പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നു . വാസ്തവത്തിൽ പെൺകുട്ടികളുടെ അമ്മമാരാണ് ഈ സമയത്ത് അവരെ എല്ലാം പറഞ്ഞ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് . പക്ഷേ എന്റെ മോളുടെ അമ്മ ഇപ്പോൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ തിരക്കിലായിരിക്കും. അതു കൊണ്ട് ഇവിടെ ഞാൻ തന്നെ അമ്മയുടെ സ്ഥാനം ഏറ്റെടുത്തേ മതിയാവൂ ഞാൻ അവളെ ഇത് എല്ലാ പെൺകുട്ടികൾക്കും വരുന്ന ഒരു കാര്യമാണെന്നും പരിഭ്രമിക്കേണ്ടതില്ലെന്നുമൊക്കെ പറഞ്ഞ് സമാധാനിപ്പിച്ചു . വെള്ളത്തിൽ ഡെറ്റോൾ ഒഴിച്ച് എല്ലാം കഴുകി വൃത്തിയാക്കി കുളിച്ചിറങ്ങാൻ നിർദ്ദേശിച്ച ഞാൻ പുറത്ത് കടന്നു. ഭാര്യയെ വിളിച്ച് ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്ക് യാതൊരു കുസലുമുണ്ടായില്ല . ഒരു പാഡെടുത്ത് വച്ച് അവളോട് സ്കൂളിൽ പോകാനാണ് അവൾ ആജ്ഞാപിച്ചത്.
അന്നത്തെ ദിവസം മുഴുവനും എന്റെ മനസ്സിൽ എന്റെ മോളുടെ രൂപമായിരുന്നു നിറഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നത് . എന്റെ മോൾ ഒരു വലിയ പെണ്ണായി തീർന്നിരിക്കുന്നു

അതായത് അവൾ ഒരു പുരുഷനുമായി ഇണ ചേരാനും ഗർഭം ധരിക്കാനുമൊക്കെ പ്രാപ്തയായിക്കഴിഞ്ഞു . അവളെ ഭാര്യയായി കിട്ടാൻ പോവുന്നവൻ എന്തായാലും ഒരു പരമ ഭാഗ്യവാൻ തന്നെ ആയിരിക്കും . ഇപ്പോൾ തന്നെ ആണുങ്ങളെ കമ്പിയടിപ്പിക്കുന്ന
വിധത്തിലാണവളുടെ രൂപ ഭംഗി , ഇനി വളർന്ന് വരും തോറും അവൾ കൂടുതൽ സുന്ദരിയും സെക്സസിയും ആയി മാറും എന്തായിരുന്നു ബാത്ത് റുമിലെ ഇന്നത്തെ അവളുടെ നിൽപ്പ് !!!!!!!! കൊത്തിയെടുത്ത ഒരു നഗ്ന ശിൽപം പോലെ പൂർണ്ണ നഗ്നയായ അവളുടെ ദേഹത്തം മുല ഞട്ടുകളിലുമൊക്കെ വെള്ളത്തുള്ളികൾ തങ്ങി നിന്നിരുന്ന ആ രൂപം മനസ്സിൽ നിന്ന് മറയുന്നതേ ഇല്ല . കുഞ്ഞു കുഞ്ഞു രോമങ്ങൾ വളർന്ന് നിന്നിരുന്ന വെളുത്ത പൂർ തടം . കാക്കക്കുഞ്ഞ് വാ പൊളിച്ചത് പോലെയുള്ള ഇളം കുറിച്ചിയിൽ നിന്ന് ഒഴുകിയിറങ്ങിയിരുന്ന ആദ്യത്തെ ആർത്തവ രക്ടം.ഏതോ ഒരു പുരുഷന്റെ കുണ്ണയാൽ വികസിക്കപ്പെടേണ്ട അവളുടെ മദന പുഷ്പം , ഓർക്കും തോറും എന്റെ ദേഹമാകെ കോരിത്തരിക്കുന്ന ഒരനുഭവം

വൈകീട്ട വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ മമ്മി അവൾക്ക് കുറേ ക്ലാസെടുത്തു എന്നൊക്കെ മോൾ പറഞ്ഞു . ഇപ്പോൾ വലിയ കുട്ടിയായി .ഇനി അച്ഛന്റെ മടിയിൽ കയറി ഇരിക്കരുത്ത് , ആൺ പിള്ളേരെ കൊണ്ട് ദേഹത്തൊന്നും തൊടുവിക്കരുത് എന്നൊക്കെ കുറേ എന്റെ അടുത്ത് ഇരിക്കാനുമൊക്കെ വിലക്കിയതിലായിരുന്നു അവൾക്ക് കൂടുതൽ വിഷമം . മമ്മി ഇല്ലാത്തപ്പോൾ എന്ത് വേണമെങ്കിലും ചെയ്യോളാൻ ഞാൻ സമ്മതം മുളിയപ്പോൾ അവൾക്ക് വലിയ സന്തോഷമായി. അതിനേക്കാളേറെ അവൾക്ക് മനപ്രയാസമുണ്ടാക്കിയത് ഞങ്ങളുടെ കിടപ്പിന്റെ ചിട്ട വട്ടം മാറ്റിയതിലായിരുന്നു . സാധാരണയായി മുറിയിലെ വലിയ ഡബിൾ കോട്ട് ബഡ്ഡിലാണ് ഞങ്ങൾ കിടക്കുക പതിവ് : ഒരറ്റത്ത് ഭാര്യയും നടുവിൽ മകളും മറ്റേ അറ്റത്ത് ഞാനും കിടക്കും . എന്നാൽ മോൾ മെൻസ്സായ ദിവസം തൊട്ട് ഭാര്യ മോളേയും കൊണ്ട് മറ്റൊരു മുറിയിലായി കിടപ്പ് . അവൾ നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോകുന്ന ദിവസം മോളോട് തനിയെ കിടക്കാനാണ് പറഞ്ഞിരുന്നത് . പക്ഷേ രാത്രിയായാൽ അവൾ എന്റെ മുറിയിലേക്ക് എഴുന്നേറ്റ് വന്ന് എന്റെ കട്ടിലിലാണ് ഉറങ്ങുക പതിവ് . രാവിലെ ഭാര്യ തിരിച്ചെത്തുന്നതിനു മുമ്പ് അവരുടെ മുറിയിലേക്ക് പോവുകയും ചെയ്യും.
ആ തവണ ഷോപ്പിംഗിനു പോയപ്പോൾ ഭാര്യ മോൾക്ക് പാകത്തിനുള്ള ബ്രാ വാങ്ങി കൊണ്ടു വന്നു . ഇനി മുതൽ (ബാ ധരിച്ച് വേണം സ്കൂളിൽ പോകാൻ എന്ന് കൽപനയും കൊടുത്തു . അത് പോലെ എല്ലാ മാസവും പിരീയഡ് വരുന്ന സമയത്ത് സ്കൂൾ ബാഗിൽ പാഡ് ഏടുത്ത് വച്ചിരിക്കണമെന്നും പറഞ്ഞു.

ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ പ്രത്യേകിച്ച് വിശേഷങ്ങളൊന്നുമുണ്ടാവാതെ യാന്ത്രികമായ ദിവസങ്ങൾ ഇപ്പോൾ വലിയ കുട്ടിയായി നീങ്ങി . മോളിപ്പോൾ പത്തിലാണ് പഠിക്കുന്നത് . കണ്ടാൽ ഒരു മധുര പതിനേഴുകാരിയുടെ എല്ലാ വിധ ഭാവ ഹാദികളും അവൾക്ക് വന്നു കഴിഞ്ഞു. അവളുടെ സ്വന്തം അച്ഛനായ എനിക്ക് പോലും എന്റെ മോളെ കാണുമ്പോൾ അവളുടെ സ്ത്രൈണതകളിലേക്ക് ഒളിഞ്ഞ് നോക്കാൻ മനസ്സിൽ പ്രേരണയുണ്ടായി തുടങ്ങി . ഭാര്യയില്ലാത്ത അവസരത്തിൽ അവൾ പഴയത് പോലെ എന്റെയടുത്ത് സ്വാതന്ത്ര്യമെടുക്കുമ്പോഴും മടിയിൽ കയറി ഇരിക്കുമ്പോഴുമൊക്കെ ഞാൻ എന്നെ നിയന്തിക്കാൻ വളരെ പണിപ്പെട്ടു. വാസ്തവം പറഞ്ഞാൽ മോളെ പറ്റി മനസ്സിൽ ഓർക്കുമ്പോഴൊക്കെ എന്റെ കുണ്ണ വടിയാകാൻ തുടങ്ങിയെന്നതാണ് വാസ്തവം . പക്ഷേ ഇന്ന് വരെ അവളെയോർത്ത് ഞാൻ വാണമടി നടത്തിയിട്ടില്ല. ഭാര്യയുമായി ഇപ്പോൾ പണ്ണൽ എന്നൊരു കാര്യം നടത്തിയിട്ട് വളരെ കാലമായിരിക്കുന്നു . അതു കൊണ്ട് S വാണമടിക്ക് വേണ്ട സബ്ജക്റ്റ് പൊതുവേ മെട്രോ ട്രെയിനിൽ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ ആ തിരക്കിൽ വച്ച് ഏതെങ്കിലുമൊരു പെണ്ണിന്റെ മുലകളോ കുണ്ടികളോ നൽകിയിരിക്കും . മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളിലും ഏതെങ്കിലുമൊരു പെണ്ണിന്റെ മുലയിലോ കുണ്ടിക്കുന്നുകളിലോ എന്റെ കൈകൾ സുഖം കണ്ടെത്തിയിരിക്കും . പിന്നെ വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി അതേ പറ്റി ഓർത്ത് വാണമടിച്ച് അന്നത്തെ കാര്യം നടത്തിയിരിക്കും അവധി ദിവസങ്ങളിൽ ഇതേ അനുഭവം ഓർത്ത് വെറുതെ മെട്രോ ട്രെയിനിൽ കയറി കറങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എന്റെ ടൈം പാസ്.
വാസ്തവത്തിൽ എന്റെ ഇന്നത്തെ ഈ അവസ്ഥക്ക് കാരണം ഞാൻ തന്നെയാണ്. വീട്ടിൽ അടിച്ചമർത്തപ്പെട്ട വളർത്തപ്പെട്ടകാരണം പെട്ടെന്ന് കിട്ടിയ സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ പൊരുത്തപ്പെട്ടു തുടങ്ങിയപ്പോൾ കിട്ടിയ സ്വാതന്ത്ര്യം ദുരുപയോഗപ്പെടുത്തിയെന്നതാണ് ബാച്ചിലർ ലൈഫ് കൂടെ താമസിച്ചിരുന്നവർക്കെല്ലാം ഓരോ ഗേൾ ഫ്രണ്ട്സ് ഉണ്ടായിരുന്നു . അതു പോലെ എനിക്കും ഒന്ന് വേണമെന്ന് ആഗ്രഹിച്ച് പോയി . അങ്ങിനെയാണ് ഒരു സ്നേഹിതന്റെ ഗേൾ ഫ്രണ്ട് മുഖേന അന്ന് വളരെ ശാലീന സുന്ദരിയെ പോലെ തോന്നിച്ച മോളിക്കുട്ടിയെ പരിചയപ്പെട്ടത് . പരിചയം വളർന്നപ്പോൾ അവൾക്ക് നൈറ്റ് ഡ്യട്ടിയുണ്ടായിരുന്ന പകൽ സമയങ്ങളൊന്നിൽ ലീവെടുത്ത് ആളൊഴിഞ്ഞ സിനിമാ തീയറ്ററിൽ സിനിമ കാണാൻ കയറി കൂരിരുട്ടിൽ തൊട്ടടുത്ത സീറ്റിലിരിക്കുന്ന പെണ്ണിന്റെ മണം സിരകളെ ജ്വലിപ്പിച്ചു .
അന്നു വരെ ഒരു പെണ്ണിന്റെ പോലും മുലകളുടെ മൃദുലതയുടെ സുഖാനുഭവം അനുഭവിക്കാത്തതിനാൽ ഇരുളിന്റെ മറവിൽ കൈകൾ അവളുടെ മുലകളെ അന്വേഷിച്ച് പോയി . ആദ്യം അവൾ ലജ്ജയഭിനയിച്ച കൈകൾ എടുത്ത് മാറ്റിയെങ്കിലും പിന്നെ യഥേഷ്ടം അവൾ ധരിച്ചിരുന്ന ചുരിദാറിന്റെ ടോപ്പിന്റെ മുകളിലൂടെ മുല പിടിക്കാൻ അനുവദിക്കുകയായിരുന്നു . തല ചെരിച്ച് പിടിച്ച് അവളുടെ കവിളുകളിൽ ഉമ്മ വച്ചപ്പോളവൾ സ്വന്തം ചുണ്ടുകൾ വിടർത്തി വലിച്ചീമ്പി കുടിക്കാൻ അവസരം നൽകി . അവളുടെ നാവ് പതിയെ പതിയെ എന്റെ വായിലേക്കവൾ കയറ്റി എന്റെ നാവുമായി കെട്ടിപ്പുണരാൻ തുടങ്ങി . എന്റെ പ്രേരണ കൂടാതെയാണവൾ പാൻറിനുള്ളിൽ ബലം പിടിച്ച് നിന്നിരുന്ന കുണ്ണക്കുട്ട്നെ കയറി പിടിച്ചത് . പാൻറിന്റെ സിബ്ബ് തുറന്ന് അവൾ വാണമടിച്ച് തരുമ്പോൾ സ്വർഗ്ഗം ഭൂമിയിൽ
ഇവിടെ തന്നെയാണെന്ന പ്രതീതിയാണ് തോന്നിപ്പിച്ചത് . അന്നു വരെ വാണമടിച്ചതിൽ വച്ചേറ്റവും പരമാനന്ദകരമായ വാണമടിയുടെ പര്യവസാനത്തിൽ എന്റെ കുണ്ണക്കുട്ടനിൽ നിന്ന് ചീറ്റി ചാടിയ കാമ രസം മുഴുവനും അവൾ തന്റെ ദുപ്പട്ട കൊണ്ട് തുടച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു ….(തുടരും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *