കന്നിമദനം [മാസ്റ്റര്‍]

Posted by

കന്നിയങ്കം

Kannimadanam Author : Master

 

ഞാന്‍ ടോണി; എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ ലൈംഗിക അനുഭവത്തിന്റെ കഥയാണ് പറയാന്‍ പോകുന്നത്.

എന്റെ വീട്ടില്‍ ഞാനും അപ്പനും അമ്മയും അനുജനുമാണ് ഉള്ളത്. ഈ സംഭവം നടക്കുമ്പോള്‍ എനിക്ക് പതിനെട്ട് വയസാണ് പ്രായം. ലൈംഗിക വികാരം ആരംഭിച്ച്  സ്വയംഭോഗമൊക്കെ ചെയ്ത് സുഖം അറിഞ്ഞു തുടങ്ങിയ സമയം. സ്ത്രീ സുഖം കിട്ടാന്‍ അമിതമായി വെമ്പി നടന്നിരുന്ന ആ പ്രായത്തില്‍ വളരെ അപ്രതീക്ഷിതമായാണ് ഇത് സംഭവിച്ചത്.

അപ്പനും അമ്മയും അനുജനും കൂടി കുറെ ദൂരെയുള്ള ഒരു ബന്ധുവീട്ടിലെ കല്യാണ നിശ്ചയത്തിനു പങ്കെടുക്കാന്‍ രണ്ട് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പേ പോകാന്‍ തീരുമാനിച്ചു. അന്നൊക്കെ അതാണ് രീതി. കല്യാണത്തിനും നിശ്ചയത്തിനും ഒക്കെ മൂന്നും നാലും ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പേ തന്നെ അടുത്ത ബന്ധുക്കള്‍ ഒത്തുകൂടും. ആഹാരമൊക്ക വീട്ടുകാര് തന്നെ പാചകം ചെയ്യുകയാണ് അന്ന് പതിവ്. ഇന്നത്തെപ്പോലെ കാറ്ററിംഗ് ഒന്നും അക്കാലത്തില്ല. ഞങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ മനുഷ്യരെക്കൂടാതെ വളര്‍ത്തു മൃഗങ്ങള്‍ കൂടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് അവയെ നോക്കാനും മറ്റുമായി എന്നെ വീട്ടില്‍ത്തന്നെ നിര്‍ത്താനും അവര്‍ തീരുമാനമായി. ഞാന്‍ തനിച്ചായത് കൊണ്ട് പറ്റുമെങ്കില്‍ രണ്ടു ദിവസം വീട്ടില്‍ വന്നു നില്ക്കാന്‍ അമ്മ കുഞ്ഞമ്മയോടു പറഞ്ഞിരുന്നു എങ്കിലും അവര് വരുമോ എന്ന കാര്യത്തില്‍ വലിയ ഉറപ്പൊന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്തായാലും അപ്പനും അമ്മയും അനുജനും പോയിക്കഴിഞ്ഞു സന്ധ്യയോടെ കുഞ്ഞമ്മയും ഇളയ മകള്‍ സൂസിയും കൂടി വീട്ടിലെത്തി. സൂസിക്ക് എന്റെ അതേ പ്രായമാണ്. എന്നേക്കാള്‍ ഏതാനും മാസങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രം ഇളയതാണ് അവള്‍. ഞങ്ങള്‍ നല്ല സൌഹൃദത്തില്‍ ആയിരുന്നു എങ്കിലും മറ്റൊരു അര്‍ത്ഥത്തില്‍ അവളെ ഞാന്‍ അന്നേ ദിവസം വരെ നോക്കിയിരുന്നില്ല.

കുഞ്ഞമ്മ വരാനിടയില്ല എന്ന ധാരണ മൂലം വായിച്ചു വാണം വിടാന്‍ വേണ്ടി ഞാന്‍ എന്റെ ഒരു കൂട്ടുകാരന്റെ പക്കല്‍ നിന്നും മൂന്നാല് തുണ്ട് പുസ്തകങ്ങള്‍ വാങ്ങി വച്ചിരുന്നു. അമ്മ വീട്ടിലുള്ളപ്പോള്‍ മറ്റു പുസ്തകങ്ങള്‍ ഒന്നും വായിക്കാന്‍ പറ്റില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് അവര് പോയ നേരം നോക്കി ഞാനത് കൊണ്ടുവന്നത്. കുഞ്ഞമ്മയും മകളും വരുന്നതിന് മുന്‍പേ അതില്‍ ഒരു പുസ്തകം ഞാന്‍ വായിച്ചു. അച്ഛന്റെ ചേട്ടന്റെ മകളെ പണിയുന്ന ഒരു കഥ അതില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. അത് വായിച്ചപ്പോള്‍ ആണ് ബന്ധുക്കളായ പെണ്‍കുട്ടികളും പെണ്‍കുട്ടികള്‍ തന്നെ ആണല്ലോ എന്ന ചിന്ത എന്നില്‍ തല പൊക്കുന്നത്. കഥകള്‍ വായിച്ച് ഒരു വാണം വിട്ട് ആശ്വസിച്ച്, വൈകിട്ട് എന്ത് കഴിക്കും എന്ന് തലപുകയുന്ന നേരത്താണ് കുഞ്ഞമ്മയുടെ വരവ്. കുഞ്ഞമ്മ മെലിഞ്ഞു പല്ലുകള്‍ ഉന്തിയ ഒരു സ്ത്രീ ആണെങ്കിലും മകള്‍ സൂസി നേരെ മറിച്ചായിരുന്നു. അന്നുവരെ അവളെ ദുഷിച്ച കണ്ണുകളോടെ കാണാന്‍ ശ്രമിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഞാന്‍, കഥയുടെ പ്രചോദനത്തില്‍ അവളെ നോക്കിയപ്പോള്‍ എന്റെ സിരകള്‍ക്ക് ചൂട് പിടിക്കുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *