മദാമ്മ ടീച്ചർ ഭാഗം 4 [വീരു]

Posted by

മദാമ്മ ടീച്ചർ ഭാഗം 4 [വീരു]

Madamma Teacher Part 4 bY Veeru | Previous Part

 

അങ്ങനെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വച്ച് പ്രമീള ആന്റിയെ പണ്ണിയിട്ടു വീട്ടിൽ എത്തിയതും ഭയങ്കര ക്ഷീണം കാരണം ഞാൻ വന്നതും കിടന്നുറങ്ങിപ്പോയി . വൈകുന്നേരത്തെ ചായയുമായി മമ്മി വന്ന് തട്ടി എണീപ്പിക്കുമ്പോഴാണ് ഞാൻ ഉണരുന്നത്.Displaying image1.jpeg എണീറ്റ് സമയം നോക്കിയതും മണി 5 കഴിഞ്ഞു . ഞാൻ ചായക്കപ്പും എടുത്ത് കുടിച്ച് കൊണ്ട് വെളിയിലേക്കിറങ്ങി സിറ്റൗട്ടിൽ വന്നിരിക്കവെ അവിടുത്തെ ബാഡ്മിന്റൺ ഗ്രൗണ്ടിൽ മീനുവും മറ്റ് മൂന്ന് നാല് പെൺകുട്ടികളുമായി ബാഡ്‌മിന്റൺ കളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കവേ ഞാൻ കുറെ നേരം മീനുവിനെ തന്നെ നോക്കി നിന്നു . ഒരു നീല ഇറുക്കമുള്ള ബനിയനും ഒരു മുട്ടോളമുള്ള ഒരു കറുത്ത കുട്ടി നിക്കറും ഇട്ടുകൊണ്ട് പെണ്ണ് തകർത്തു കളിക്കുകയാണ്. ഞാൻ അവളെ അടിമുടി ഒന്ന് നോക്കി ആ ബനിയനുള്ളിൽ വീർത്തു പെരുകി നിൽക്കുന്ന മുലകൾ . ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന വെളുത്ത് തുടുത്ത തുടകൾ. അതിന് അലങ്കാരമെന്നോണം കാലിലെ കുറ്റി രോമങ്ങൾ ഇതൊക്കെ കണ്ടതോട് കൂടി എന്റെ കുട്ടൻ വീണ്ടും ജീവൻ വച്ച് തുടങ്ങി

ഓരോ തവണ അവൾ ഓടിച്ചാടി ആ കോക്കിനെ ബാറ്റ് കൊണ്ട് അടിക്കുമ്പോഴും അതിന്റെ ശക്തിക്കൊത്തവണ്ണം അവളുടെ മുലകളും വളരെ ശക്തിയോടെ കുലുങ്ങി ആടാൻ തുടങ്ങി . ഓരോ തവണ അവൾ കോക്ക് എടുക്കാൻ കുനിയുമ്പോഴും അവ രണ്ടും എനിക്കായി പുറത്തേക്ക് ചാടി വന്നു . ഹോ എന്ത് വലിയ മുലയാണ് ഈ പെണ്ണിന് അതെങ്ങനാ ആ അമ്മയുടെയല്ലേ ഈ മോള് .അത് കണ്ടതോട് കൂടി എന്റെ കുട്ടൻ ഒന്ന് പൊങ്ങി . എന്തായാലും ഇന്നത്തെ ദിവസം കൊള്ളാം . രാവിലെ അമ്മയെ പണ്ണി ഇപ്പോ മോളുടെ സീനും നോക്കി നിൽക്കുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *