സുഹറ

Posted by

സുഹറ

Suhara Author : ആശു

 

ഇതൊരു  ഫെറ്റിഷ്  കഥയാണ്  വായിച്ചു  പൊങ്കാല  ഇടരുത്  പ്ലീസ്

സുഹറ  വയസ്  26 രണ്ടു  മക്കളുടെ  ഉമ്മ ഇഷ്ടം  പോലെ  കാശുള്ളവൾ  ഭർത്താവ്  ഗൾഫിൽ  ബിസിനസ്

സുഹറയും  ഭര്ത്താവിന്റെ  കൂടെ  ഗൾഫിൽ  ആയിരുന്നു സുഹറയുടെ  അനിയത്തിയുടെ  കല്യാണം  ആയതിനാൽ  നാട്ടിൽ  വന്നതായിരുന്നു  അവള്  കല്യാണം  കയിഞ്ഞു  ഒരു  മാസം  ആയെങ്കിലും  വീട്ടുകാരെ നിർബന്ധം  കുറച്ചു  ദിവസം  കൂടി  അവള്  നാട്ടിൽ  നിൽക്കുകയായിരുന്നു വീട്ടിൽ  പ്രതെയ്കിച്ചു  ജോലി  ഒന്നും  ഇല്ലാത്തതിനാൽ  അവൾ  ഫുൾ  സമയവും  ഇൻറർനെറ്റിൽ  ചിലവഴിച്ചു  ഫേസ്‍ബുക്  വഴി  ഒരു  പാട്  ഫ്രെണ്ട്സ് നെ  അവള്  സമ്പാദിച്ചു  പല  ഗ്രൂപ്പിലും  അവള് മെമ്പറായി  അവസാനം  അവളൊരു  ഫെറ്റിഷ് ഗ്രൂപ്പിൽ  ചെന്നെത്തി  ഗ്രൂപ്പിന്റെ  പേര്  കുണ്ടി  കൊതിയന്മാർ  എന്നായിരുന്നു  ആദ്യമൊക്കെ  അവള്  അധികം  ശ്റദ്ധിച്ചിരുന്നില്ല  പിന്നീട്  ഇടയ്ക്ക്  അതിലെ  ബാഡ്  കമെന്റുകൾ  അവളുടെ  ശ്റദ്ധയിൽ  പെട്ടു

അവളത്  വായിച്ചപ്പോൾ  ആദ്യം  ഒക്കെ  അറപ്പു  തോന്നി  പിന്നീട്  അതിനോട്  ഇഷ്ടം  കൂടി  വരാൻ  തുടങ്ങി  പല  നടിമാരുടെ  ലെഗ്ഗിങ്‌സ്  കുണ്ടി ഇങ്ങനെയുള്ള  ഫോട്ടോസ്  ഇട്ടു  അതിലുള്ള  കമന്റ്സ്  വായിച്ചു അവള്  വിരൽ  ഇടൽ  പതിവായി

പലപ്രാവശ്യം  അവള്  അതിലെ  മെംബേർസ്  ആയി  ചാറ്റാൻ  തുനിഞ്ഞെങ്കിലും  പിന്നീട്  മാറി   നിൽക്കുകയായിരുന്നു

അവള്  വളി  വിടുമ്പോൾ  എന്റെ  വളി  മണക്കാൻ ആരെങ്കിലും  ഉണ്ടായെങ്കിൽ  എന്ന  തോന്നൽ  ഉണ്ടാകാൻ  തുടങ്ങി  സുഹറ  തൂറി  കയിഞ്ഞു  അവളുടെ  വെണ്ണ  കൂതി  കഴുകാതെ  പൊളിച്ചു  കണ്ണാടിയിൽ  നോക്കും  ഇതൊന്നു  നക്കാൻ  ആരെയെങ്കിലും കിട്ടിയാൽ  എന്നുള്ള  തോന്നൽ  ഉദിക്കാൻ  തുടങ്ങി  ഒരു  ദിവസം  അവളിൽ  ഒരു  മോഹമുദിച്ചു  അവള്  തൂറിയ  തീട്ടത്തിന്റെ  ഫോട്ടോ  എടുത്തു  ആ  ഗ്രൂപ്പിൽ  പോസ്റ്റ്‌  ചെയ്തു

ആ ഫോട്ടോയ്ക്  വന്ന കമന്റ്‌  അവളുടെ  പൂറിൽ  വെള്ള പൊക്കം  ഉണ്ടാക്കി  ഒരു  ദിവസം  മൂന്നും  നാലും  തവണ  കമന്റ്‌  വായിച്ചു  പൂറിൽ  വിരലിട്ടു  ഇളക്കി പാൽ  ചീറ്റാൻ  തുടങ്ങി  ഇൻബോക്സിൽ  മെസ്സേജുകളുടെ  കൂമ്പാരമായി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *