അമ്മയുടെ കൂടെ ഒരു യാത്ര 3

Posted by

അമ്മയുടെ കൂടെ ഒരു യാത്ര 3

Ammayude Koode Oru Yaathra  Part 3 Author : Joyce | Previous Parts

 

പെട്ടെന്ന്‍ പരിസര ബോധമുണ്ടായതുപോലെ ഗായത്രി ദിലീപിനെ നോക്കി. പെട്ടെന്നുണ്ടായ ആ ഭാവമാറ്റം അവനെയും അദ്ഭുതപ്പെടുത്തി. പെട്ടെന്നവര്‍ അവന്‍റെ കൈ തന്‍റെ തുടയുടെമേല്‍നിന്ന്‍ എടുത്തു മാറ്റി. “മമ്മീ, എന്ത് പറ്റി?”
“മോനേ, ഞാന്‍ എന്തൊക്കെയാ നിന്നോടീപ്പറയുന്നെ? ഈശ്വരാ…!”
ദിലീപിനും വിഷമമായി. മമ്മി ജീവിക്കുന്നത് തനിക്ക് വേണ്ടിയാണ്. ലൈംഗിക ദാഹം ആവശ്യത്തിലേറെയുണ്ടെങ്കിലും, ഒന്ന് നോക്കിയാല്‍ എത്ര വലിയ ഉന്നതനെയും വശീകരിക്കാനുള്ള ശാരീരിക സൌന്ദര്യവും മാദകത്വവുമുള്ള മമ്മി അതിനൊന്നും പോകാത്തത് തന്നെക്കരുതിയാണ്. വലിയൊരു ത്യാഗമാണ് നിയന്ത്രിക്കാനാവാത്ത ലൈംഗികദാഹം മറ്റുള്ളവരെയോര്‍ത്തു വേണ്ടന്ന് വെക്കുന്നത്. ഒരു പുരുഷശരീരത്തിന്‍റെ സുഖം മമ്മി എന്തുമാത്രം ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് ഇപ്പോള്‍ തനിക്കറിയാം. പക്ഷെ അതിനെപ്പറ്റിയൊന്നും സംസാരിക്കാന്‍ മമ്മി ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. മകന്‍ അമ്മ ബന്ധത്തിലേ പവിത്രതയെ കളങ്കപ്പെടുത്താന്‍ അവരാഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.
താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?
താന്‍ എന്ത് കൊണ്ടാണ് സമപ്രായക്കാരായ പെണ്‍കുട്ടികളില്‍ ആകര്‍ഷിക്കപ്പെടാത്തത്‌? എന്ത് കൊണ്ടാണ് താന്‍ പല പ്രണയങ്ങളെയും തിരസ്ക്കരിക്കുന്നത്? ചികിത്സ കിട്ടേണ്ട മാനസിക രോഗമുള്ളതുകൊണ്ടാണോ? അതോ താന്‍ നോര്‍മ്മല്‍ അല്ലേ? അല്ല. അവന്‍റെ മനസ്സ് ശക്തമായി പറഞ്ഞു. എനിക്ക് പ്രേമമുണ്ട്. അത് മറ്റാരോടുമല്ല. എന്നെ സ്വന്തം ജീവനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ സ്നേഹിക്കുന്ന തന്‍റെ മമ്മിയോട്. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരിയെന്നു താന്‍ കരുതുന്ന തന്‍റെ മമ്മി ഇപ്പോഴും എന്നെ നോക്കി പുഞ്ചിരിക്കുമ്പോഴും തലോടുമ്പോഴും തനിക്കവരെ പ്രേമിക്കാനല്ലാതെ മറ്റെന്തിനാണ് കഴിയുക.
“ഓക്കേ മമ്മി. മമ്മിക്ക് വിഷമം വരുന്നതൊന്നും സംസാരിക്കാനോ പ്രവര്‍ത്തിക്കാനോ ഞാനാഗ്രഹിക്കില്ല.”അവന്‍ അവരില്‍നിന്ന് അല്‍പ്പം കൂടിയകന്നിരുന്നു.
“അങ്ങനെഎന്‍റെയടുത്തുനിന്ന്‍ ഒത്തിരി അകന്നു മാറിയിരിക്കേണ്ട വിഷമമൊന്നുമെനിക്കില്ല. അവനെക്കയ്യില്‍പ്പിടിച്ച് തന്‍റെയടുത്തിരുത്തിക്കൊണ്ട് അവര്‍ പറഞ്ഞു. “മോനേ നമ്മള്‍ സംസാരിക്കുന്ന വിഷയം അത് നോര്‍മ്മലാണോ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *