ജാക്കി വെപ്പ് 1

Posted by

ജാക്കി വെപ്പ് 1

Jacky veppu BY AASHU

ഞാൻ പ്രകാശ് പ്രേതെകിച്ചു തൊഴിൽ ഒന്നുമില്ല വെള്ളമടി വായ് നോട്ടം ജാക്കി വെപ്പ് ചീട്ട് കളി ഇതൊക്കെ തന്നെ ഭൂമിക്കും വീടിനും ഒരു ഭാരം എന്ന് തന്നെ എന്ന് പറയാം

എന്റെ വീക്നെസ് പെണ്ണുങ്ങളുടെ കുണ്ടി തന്നെ കാലത്ത് എഴുന്നേറ്റാൽ കട തിണ്ണയിൽ ഇരുന്നു അവിടെ ബസ് കാത്തു നിൽക്കുന്ന  പെണ്ണ് പിള്ളേരുടെ ആന്റിമാരുടെ താത്താമാരുടെ  കൂതി നോക്കി  കുണ്ണ തടവി  ഇരിക്കും  പലം തരം കൂതികൾ ചെറുതും  വലുതും ആടുന്നതും  തുളുംമ്പുന്നതും  ലെഗ്ഗിങ്‌സിൽ  പൊതിഞ്ഞെത്തും സാരിയിൽ  പൊതിഞെതും അതൊക്കെ  കാണുംമ്പോൾ  കുണ്ണ  കമ്പിയായി  എഴുന്നേറ്റു  നില്കും  പിന്നെ  കടയുടെ  പിറകെ  പോയി  വാണം  വിടും  തരം  കിട്ടിയാൽ  ബസിൽ  കയറി  ജാക്കി  വെപ്പും നടത്തും  ഒരു  ദിവസം  ബസിൽ  ഒരു  മീന്കാരി  ആന്റി  ഉണ്ടായിരുന്നു  വെള്ള  ബ്ലൗസ്  നീല ലുങ്കി  ആയിരുന്നു വേഷം  വെളുത്ത  ഷാളും  വയസ്സുള്ള  ആന്റി  ചുളിഞ്ഞ  വയറും   പൊക്കിളും  അടിപാവാട  ഇട്ടു  മൂടിയ കൂതിയും  പൂറും  വെള്ള  ബ്ലൗസിൽ  വെള്ള  ബ്രാ  ഇട്ട്  തെളിഞ്ഞു  നിൽക്കുന്ന  മുലയും  ഇതൊക്കെ  കണ്ടു  കമ്പി  ആയി  ഞാൻ ആന്റി യുടെ കുണ്ടി കൈ കൊണ്ട്  പതിയെ  തട്ടി നോക്കി  ആന്റി  ദേഷ്യത്തോടെ തിരിഞ്ഞു  നോക്കി  ഞാൻ  മുഖം  തിരിച്ചു  എന്നിട്ട്  വീണ്ടു ആന്റിയുടെ  കുണ്ടിയിൽ തട്ടി  അപ്പോൾ  വീണ്ടും  ചൂടായി  നോക്കി  ഞാൻ  വിട്ടു  കൊടുത്തില്ല  ആന്റിയുടെ  കൂതിയിൽ  വീണ്ടും  തട്ടി  അറിയാത്ത പോലെ  പിന്നെ  ആന്റി  പ്രതികരിച്ചില്ല  ആന്റി  കുറച്ചു  മുന്നോട്ടു  കയറി  നിന്നു 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *