ക്യാനഡയിലെ നനുത്ത രാവുകൾ -3

Posted by

ക്യാനഡയിലെ നനുത്ത രാവുകൾ – 3

Canadayile Nanutha Ravukal – part 3 Rathikkuttan

PREVIOUS PART
വെള്ളിയാഴ്‌ച സൈക്കിൾ സവാരി കഴിഞ്ഞു ഫുഡ് കഴിച്ചു കിടന്നു. ഫോൺ നിർത്താതെ ബെല്ലടിക്കുന്നതു കേട്ടാണ് ഉണർന്നത്. അപ്പോഴേക്കും കട്ടായി. രാജി ചേച്ചിയാവും അല്ലാതെ മറ്റാരുമല്ല. എന്തായാലും ഉറക്കം പോയി. ക്ളോക്കിലേക്ക് നോക്കി. മമ്മി വരേണ്ട സമയം കഴിഞ്ഞല്ലോ?. ഷവറിൽ വെള്ളം വീഴുന്ന ശബ്ദം ചിന്തകളെ ഭേദിച്ചു. ഓഹ് മമ്മി വന്നു കുളി പാസ്സാക്കുകയാണ്. എന്റെ മുറിയിൽ നിന്നും ടെറസ്സിലേക്കു തുറക്കാവുന്ന ഒരു വാതിലുണ്ട്, അത് വഴി ഞാൻ പുറത്തേക്കിറങ്ങി. ക്യാനഡ വിശാലമായി പരന്നു കിടക്കുന്നു. ഓർത്തു നോക്കുമ്പോ ചിരിയാണ് വരുന്നത്. എന്തൊക്കെ സ്വപ്നങ്ങളായിരുന്നു . കൈ ഞൊടിച്ചാൽ പൂർ കിട്ടുന്നടുത്തേക്കാണെല്ലോ അളിയാ നീ പോകുന്നത് എന്നാണ് ജോയ് പറഞ്ഞത്. ഒരു മൈരും നടക്കുന്നില്ലെന്ന് നമുക്കല്ലേ അറിയൂ. ഒരു പക്ഷെ എനിക്ക് കുണ്ണഭാഗ്യം ഇല്ലായിരിക്കാം.. മറുകുകളില്ലാത്ത കുണ്ണ, പൂറ് കിട്ടാത്ത കുണ്ണ. എങ്ങിനെ എങ്കിലും തിരികെപ്പോയാൽ മതിയെന്നായി. വീണ്ടും ഫോൺ ശബ്ദിക്കുന്നു. മമ്മി വന്നു എടുത്തോളും . ഞാൻ അലക്ഷ്യമായി റോഡിലേക്ക് നോക്കി നിന്നു. ഫോൺ വീണ്ടും നിർത്താതെ അടിച്ചു കൊണ്ടേയിരിക്കുന്നു, മമ്മി കുളി കഴിഞ്ഞു വന്നു കാണില്ല, എന്നാൽ അത് പറഞ്ഞേക്കാം എന്ന് കരുതി തിരിച്ചു കയറി. രണ്ട് റൂമിലും ഫോണിന് എക്സ്റ്റെൻഷനുണ്ട് . എന്തോ സൗകര്യത്തിന് മമ്മി ചെയ്തു വെച്ചതാവണം .ഞാൻ ഫോൺ എടുത്തതും അപ്പുറത്തെ മുറിയിൽ നിന്നും മമ്മിയും ഫോണെടുത്തതൊരുമിച്ചായിരുന്നു.. അപ്പുറത്തു രാജി ചേച്ചി ഹലോ ഹലോ എന്ന് നിലവിളിയ്ക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *